TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ với các bậc phụ huynh ứng dụng giúp các bé học Tiếng Anh miễn phí

• 0 Lượt chia sẻ
  • 802 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ, các cha,

Hôm nay mình muốn chia sẻ với các mẹ, các cha một ứng dụng giúp các bé nhà mình học tiếng Anh một cách đơn giản và hiệu quả. Ứng dụng mình sắp chia sẻ dưới đây là một ứng dụng hoàn toàn MIỄN PHÍ, chạy trên hệ điều hành Windows 8, ứng dụng có tên: English World for Kids (tên tiếng Việt: Tiếng Anh cho bé)

Trích từ phần giới thiệu của ứng dụng:

English World for Kids, tên tiếng Việt: "Tiếng Anh cho bé", là một ứng dụng từ điển và trả lời câu hỏi trắc nghiệm bằng tiếng Anh miễn phí dành cho trẻ em. Mục tiêu chính của nhóm phát triển khi xây dựng ứng dụng này là cung cấp cho trẻ một ứng dụng mà hỗ trợ các bé trong việc học tập và giải trí hàng ngày.

English World for Kids cung cấp rất nhiều câu hỏi, câu đố thú vị cùng với hệ thống từ điển Anh - Việt, cung cấp các gói từ mới được phân loại phong phú theo các lĩnh vực trong cuộc sống. Sau mỗi một bài học từ mới, trẻ có thể dễ dàng kiểm tra lại kiến thức của mình bằng cách trả lời các câu hỏi trắc nghiệm được đặt trong bộ câu hỏi cùng lĩnh vực với bộ từ điển mà trẻ đã học.

Với ứng dụng Tiếng Anh cho bé, các bậc phụ huynh có thể dễ dàng cho con trẻ của mình rèn luyện và trau dồi thêm kiến thức về tiếng Anh với các câu hỏi bằng Tiếng Anh vô cùng bổ ích và lý thú.
    Một vài hình ảnh từ ứng dụng:

Screenshot.119534.1000000

Screenshot.119534.1000002

Screenshot.119534.1000001

Các mẹ, các cha có thể download ứng dụng này về HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ tại: http://apps.microsoft.com/windows/vi...a-4318c65b0ddb

Fanpage của ứng dụng để các mẹ, các cha có thể dễ dang chia sẻ ý kiến của mình về ứng dụng: https://www.facebook.com/EnglishWorldForKids

Chúc các mẹ, các cha nuôi dạy tốt con trẻ của mình.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tuyệt vời quá mình sẽ mua cho cháu mình đang k bít mua quà sn j tặng cháu
    • 12 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chỉ miễn phí chạy trên Win 8 thì hới khó
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hình ảnh khá ngộ nghĩnh nhưng máy mình cài win 7 có chạy được không
    Điều đáng khâm phục của đời người chính là biết vươn lên sau khi ngã...