TIN TÀI TRỢ.

chia sẻ kinh nghiệm làm trợ giảng tiếng anh trẻ em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.68K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là e sắp làm trợ giảng tiêng anh chương trình tiếng anh trẻ em ở 1 trung tâm anh ngữ, các mẹ, có ai có kinh nghiệm từng làm trợ giảng tiếng anh, chia sẻ giúp em với?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 315 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình cũng từng làm T.A nè. Ở chỗ mình hồi đó thì nói chung là công việc cũng ko khó lắm, điểm danh, quản lý trật tự lớp, ra bài tập, chấm bài tập, lớp nhỏ thì viết dặn dò, lâu lâu thì gọi điện báo cáo tình hình với phụ huynh, ôn bài cho chúng thi giữa khóa, cuối khóa, ...
    Có cái là học trò bây giờ nhìu đứa láo lắm luôn, nhất là mấy đứa 13-18 tuổi. Nó ỷ nhà có tiền, trung tâm chiều nó, nên nó coi mình ko ra gì, chửi mình như con.
    Ủng hộ kênh Youtube học tiếng Anh của Happy Life English nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi, c làm tt nào thế ạ, e cũng muốn đi làm..mà k biết xin ở đâu
    • 15 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chổ trung tâm mình học có trợ giảng dành cho lớp Beginner dành cho người lớn và lớp cho trẻ em. Mình cũng rất thích nhưng đáng tiếc là tiếng anh mình còn tệ quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 119 Bài viết

• 760 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LucNuHoang Xem bài viết
    Chổ trung tâm mình học có trợ giảng dành cho lớp Beginner dành cho người lớn và lớp cho trẻ em. Mình cũng rất thích nhưng đáng tiếc là tiếng anh mình còn tệ quá.
    Yêu cầu trình độ ntn hả bạn. Mình cũng muốn cv sử dụng tiếng anh thường xuyên, dạo này bận rộn ít sử dụng nên sợ phản xạ k tốt