TIN TÀI TRỢ.

Cần các mẹ góp ý và tư vấn hỗ trợ giúp em việc học Tiếng Anh!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 616 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em năm nay 26 tuổi, mới lập gia đình được 1 năm và chưa có con. Em thuê nhà ngay Quận 2-TP.HCM và đang đi làm.
    Hiện giờ em rất muốn học Tiếng Anh và không biết phải bắt đầu từ đâu.
    Hùi nhỏ, vì rất ghét học Tiếng Anh nên em đã trốn tiết học hoặc làm bài đối phó, Càng lớn lên thì em càng bị hổng Tiếng Anh.
    Bây giờ em rất có ý chí học Tiếng Anh, và muốn bắt đầu lại từ đầu như hồi nhỏ lớp nhỏ để không bị hổng nữa. Từ cách học- từ vựng- phát âm (ngoài Bắc em phát âm cũng khác và sai hết lỗi). Em cần các chị, các mẹ cho em lời khuyên và có mẹ nào ở gần Q2- TP.HCM thì bớt chút thời gian hỗ trợ em với ạ!. Em xin chân thành cảm ơn. Bác mod đừng xóa bài em nhá! Em đang có ý chí học Tiếng Anh lắm rùi ạ!.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebehoanghan Xem bài viết
    Em năm nay 26 tuổi, mới lập gia đình được 1 năm và chưa có con. Em thuê nhà ngay Quận 2-TP.HCM và đang đi làm.
    Hiện giờ em rất muốn học Tiếng Anh và không biết phải bắt đầu từ đâu.
    Hùi nhỏ, vì rất ghét học Tiếng Anh nên em đã trốn tiết học hoặc làm bài đối phó, Càng lớn lên thì em càng bị hổng Tiếng Anh.
    Bây giờ em rất có ý chí học Tiếng Anh, và muốn bắt đầu lại từ đầu như hồi nhỏ lớp nhỏ để không bị hổng nữa. Từ cách học- từ vựng- phát âm (ngoài Bắc em phát âm cũng khác và sai hết lỗi). Em cần các chị, các mẹ cho em lời khuyên và có mẹ nào ở gần Q2- TP.HCM thì bớt chút thời gian hỗ trợ em với ạ!. Em xin chân thành cảm ơn. Bác mod đừng xóa bài em nhá! Em đang có ý chí học Tiếng Anh lắm rùi ạ!.
    Hi bạn. Bạn có thể đến học với lớp mình nè(thầy người Mỹ da trắng gốc)... Đa số là các bạn đi làm á, có lớp cho người mới bắt đầu... Thầy mình chủ yếu dạy giao tiếp... Học phí không cao, miễn phí tài liệu nữa. Mình rất hài lòng vì đã tìm được người vui vẻ, nhiệt tình,tận tâm, nhiều kinh nghiệm dạy học( thầy dạy trung tâm, công ty đào tạo cho nhân viên)... Nhà thầy ở 72/31 Bình Thạnh, bạn có thể gọi 0902916100 để đăng ký học thử nè. Chúc bạn vui
    • 30 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình nghĩ nếu bạn muốn học tiếng Anh thì phải đầu tư thời gian và công sức. bạn có thể cài phần mềm duolingo trên máy điện thoại để luyện tập bổ sung hàng ngày, mình thấy khá hữu ích