TIN TÀI TRỢ.

cách xoá mục đã tìm trên google

• 1 Lượt chia sẻ
  • 16K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi máy tính e phải sử dụng chung với mọi người , khi e vào google để search các vấn đề cá nhân , nhưng xong rồi thì không biết cách xoá đi ntn, em không muốn mọi người nhất là sếp biết e đã xem những gì.help me, help me.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực năm 2013
    • 12 năm
    • 7,468 Bài viết

• 10,612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi embeNam Xem bài viết
    các chị ơi máy tính e phải sử dụng chung với mọi người , khi e vào google để search các vấn đề cá nhân , nhưng xong rồi thì không biết cách xoá đi ntn, em không muốn mọi người nhất là sếp biết e đã xem những gì.help me, help me.
    Bác vào trang Google rồi bấm mũi tên xuống ( trên bàn phím) . Chọn từ/cụm từ cần xóa bấm delete là xong
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,175 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Dùng IE thì xóa History đi :">
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 335 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Bạn hãy sử dụng chương trình CCLEANER

Để xóa hết như yêu cầu, bạn phải tích dấu vào autocomplete Form History

Ngoài ra chương trình còn dọn dẹp máy tính để giúp máy tính chạy nhanh hơn
    • 190 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mỗi web browse co cách xóa khác nhau, nhưng việc cần làm đó là xóa cookies thì sẽ mất những thứ đã tìm.
    Còn muốn chắc chắn cần phải xóa cả history, Temporary Internet Files về cơ bản khi xóa những thứ đó thì những người không am hiểu sâu sẽ ko thể biết mình đã làm những gì.
    (Tất cả chỉ là tương đối)
    Với mỗi web browse thì làm khác nhau, chị cho biết đang dùng cái gì thì mọi người hướng dẫn chi tiết cho.
    Cơ bản vào: Tools -> Option...

(Nếu E online thì E hướng dẫn cho)
    Biết một ít về máy tính nếu ai cần hỗ trợ thì contact (Cho đi những thứ mình có để nhận lại những thứ mình không có.)
    YM: Mr.TommyFrank-------------29/01-------------------->22/06----------------Web: www.lovelinh.net
    Warning! Nhiệt Tình + Ngu Dốt = Phá Hoại
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 12 năm
    • 7,468 Bài viết

• 10,612 Được cảm ơn

Tốt nhất là đừng vào internet nếu không muốn mọi người biết mình đã làm gì. :Smiling:
    Bản chất nông dân, tâm hồn bông lúa......
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 425 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Các bạn ơi. Chữ ở trong cửa sổ mail (yahoo) rât nhỏ làm sao cho nó to lên nhỉ? Hãy giúp mình với?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tang_go Xem bài viết
    Các bạn ơi. Chữ ở trong cửa sổ mail (yahoo) rât nhỏ làm sao cho nó to lên nhỉ? Hãy giúp mình với?
    Có thể font chữ bị bé đi là do trình duyệt thôi . Bác thử làm thế này xem sao: trên menu của trình duyệt, bác chọn view -->fonts --> chọn Large .
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.