TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi download nhac ở Zing như thế nào hả các mẹ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 291 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Các mẹ ơi nagỳ trước download nhạc ở Zing thì chỉ cần nhấn vào biểu tượng download là xong mà sao bây giờ chẳng thấy biểu tượng gì hết,em ngu dại quá không biết download kiểu gì,mà bài này download ở những trang nhạc khác thì chỉ có là của ca sỹ khác hát nên em không khoái,có mẹ nào biết download kiểu gì chỉ bảo em với ạ,thanks các mẹ nhiều nhiều,ah mà bài em định download là bài "Nắm giữ từng hạt mưa" của Ngô Chấn Đông chứ không phải của Shadystone có mẹ nào có thì cho em xin links download luôn thì tốt quá,many thanks.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực năm 2013
    • 11 năm
    • 1,027 Bài viết

• 1,440 Được cảm ơn

Mình vào test download vẫn bình thường mà, bạn vào theo địa chỉ http://mp3.zing.vn/mp3/search/nam-gi...t=T%C3%ACm&t=0 Bên cạnh tên bài hát có hình mũi tên xuống để download, bạn chọn vào đó là download được.
    Hoặc chọn nghe bài hát, lúc nghe cũng hỗ trợ download, bấn vào nút download là tải file xuống.

Có thể máy bạn cài chương trình hỗ trợ download IDM đã hết hạn nên không download được file, gỡ bỏ IDM đi là lại tiếp tục download được.
    Nẻo đời muôn vạn lối, yêu nhau vì lời nói mến nhau qua nụ cười
    mQpqp7
    j2qNp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 291 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hic càng được chỉ bảo càng thấy em ngu dại ạ,chắc tại đúng là chương trình hỗ trợ download IDM đã hết hạn nên em ko down được hay sao ý ạ,tại vì em vào Zing như hồi trước thì thấy mấy cái icon nhưng bây giờ thì chẳng thấy đâu,làm thế nào để gỡ bỏ IDM hả mẹ nó ơi,mẹ nó đã giúp thì giúp cho trót nhé,em thanks mẹ nó nhiều nhiều ạ hic hic công nhân em ngu dại thật:Laughing:
    • 11 năm
    • 1,027 Bài viết

• 1,440 Được cảm ơn

Nếu không hiện lên thì không phải do IDM hết hạn đâu, IDM mà hết hạn là click vào nút download mà báo lỗi, không download được.
    Mình mới vào mp3.zing.vn vẫn thấy biểu tưởng download mà:
    axt5y9fnc126s4crv2l52feg4nimw8ykjc50ipr
    mQpqp7
    j2qNp7
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 291 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hic đấy ngày trước em vào thì nó y hệt như mẹ nó tả đấy nhưng mà bây giờ vào nó trống trơn không có một biểu tượng gì để download cả,làm sao bây giờ hả mẹ nó ơi:Crying:
    • 11 năm
    • 1,027 Bài viết

• 1,440 Được cảm ơn

Không hiện lên thì cũng lạ thật, bạn dùng trình duyệt web nào?
    Thử Ctrl + F5 để refresh trực tiếp từ máy chủ xem kết quả thế nào.
    mQpqp7
    j2qNp7
    • 73 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thỉnh thoảng đường link chậm nên ko download được, các bạn dùng IDM - phần mềm tăng tốc download ấy thì lúc nào cũng download được vì IDM tự tìm đường link file.