Bây giờ nhiều Công ty du học lắm các mẹ ah, lúc trước em tìm Cty xin visa cho thằng em đi du học Úc, đi hỏi thủ tục ở những công ty lớn như IDP,ILA hay Đại Tây Dương gì đấy mà mấy bạn tư vấn động tới đâu cũng nói hồ sơ khó này kia, bảo em phải mở sổ tiết kiệm 700tr với mức phí là 900 đô la, trời ơi may mà em có con em làm bên ngân hàng nó mở sổ giúp mất có 4 triệu.
Xong nhá em nộp sổ vào chuẩn bị đủ hết giấy tờ các cô yêu cầu nói là dịch xong gửi xin thư nhập học 2 -3 tuần sau có rồi đóng tiền trường, khám sức khỏe và nộp đơn xin visa, em đợi mãi 4 tuần chưa thấy ai đá động nên gọi hỏi cô tư vấn nói hồ sơ yếu trường ko cấp offer nên "chị chọn trường khác giúp em nhé" nghe mà nổi nóng.

Em bỏ luôn yêu cầu trả hết lại hồ sơ vì nhỏ bạn vừa có visa làm với công ty Du học Living Place bên đường Nguyễn Đình Chiểu, thật sự thấy mới em cũng sợ mà thấy bạn vừa có visa, em gọi hỏi thử gặp Chị Phương bên ấy rất giỏi và nhiều kinh nghiệm, tư vấn rất chính xác và tới giờ nhà em có 2 người du học người Quảng Trị mà cũng có visa không bị phỏng vấn luôn, thích quá nên viết bài chia sẽ kinh nghiệm rồi quảng cáo giúp chị ấy ... các mẹ nói em viết bài PR em chịu hii nhưng nêú cần thông tin du học các nước đặc biệt Úc, Mỹ thì chị này rành nhất nhì vì chỉ có hơn 10 năm kinh nghiệm và từng làm quản lý bên du học Á âu giờ sang Du học Living Place này làm.

em cho thông tin các mẹ cần thì tham khảo nhé:

Du học Living Place
Lầu 1, 151 Nguyễn Đình Chiểu, P.6, Q.3
C.Phương : 0939 2424 65 còn điện thoại bàn thì các mẹ vào web cty xem giúp em