Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xem tử vi chỗ Bác Kế, bùi ngọc dương! em chẳng biết cần mua lễ gì không, và đặt bao nhiêu tiền ạ ? chủ nhật này em đi xem rồi

• 1 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xem tử vi chỗ Bác Kế, bùi ngọc dương! em chẳng biết cần mua lễ gì không, và đặt bao nhiêu tiền ạ ? em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,294 Bài viết

• 1,727 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em ơi, chẳng phải mua lễ gì cả đâu. Bác ấy xem tử vi chứ có cúng bái gì đâu mà em mua lễ. Tiền hình như là 100k 1 lá số tử vi đấy. Chẳng phải đặt tiền đâu, em xem xong, bác ấy sẽ bảo hết bao nhiêu tiền em ạ, cứ thế là đưa thôi.
    • 1,570 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

Chả cần lễ gì, đến cứ xem và hỏi, rồi cho xiền vào phong bì 100k gọi là tiền nước, hoặc cao hơn thì bác í sẽ nói, nhớ giữ lại lá số để lần sau đến xem. lần sau đến thì chỉ cần nói đã xem và có lá số rồi thí sẽ ko phải xếp lịch lâu đâu ấy ạ!
    XqXXm8
    :LoveStruc::LoveStruc: Mèo Méo Meo:LoveStruc::LoveStruc:
    • 50 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Lá số thì lấy ở đâu ạ, cho em xin địa chỉ chính xác và muốn xếp lịch thì đến tận nơi hay có gọi điện được không?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 18 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bạn cứ gọi điện cho bác để book trước ( nhưng mà chắc bây giờ book phải 2 tháng sau mới xem được). Khi nào đến ngày thi gọi lại cho bác rồi đến xem thôi. Trong buổi xem đầu tiên bác sẽ ngồi kẻ lá số. Những lần sau xem thì mang lá số đó đến.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 18 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ xem bác Kế thì thấy có đúng khôgn ạ? Em xem lần đầu thì thấy đúng đúng, lần thứ 2 thì thấy bình thường, chả đúng mấy :Thinking:
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bác này gần nhà em nên cứ sáng thứ 7 em gọi điện thì đến luôn, không cần phải chờ đợi.
    Các mẹ nào muốn xem thì cứ sáng thứ 7 gọi bác (từ 8h trở đi thì hơn, sớm quá chắc bác vẫn còn lơ tơ mơ), nếu hôm đó ai cancel thì bác bảo đến luôn, ko phải book tới 2 tháng đâu ạh.
    Em xem bác này thấy hài lòng vì bác nói cho em từ đầu năm đến giờ đúng phết, còn chả biết tương lai xa ra sao. Em cũng giới thiệu 2 con bạn đến cũng bảo đúng.
    Mà thích ở bác này cái kiểu xem rất nhẹ nhàng, đúng kiểu xem khoa học, chứ em sợ 2 bố con bác Trứ ở Nguyễn An Ninh đến xem toàn bị đuỏi về.
    Mẹ sunn xem lần thứ 2 ko đúng ạh? HIhi thế thì thử đi xem ông Tiến ở ngõ Phất Lộc đi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 528 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Bác í xem đông, hẹn lịch hẳn hoi nên đến không bị chen chúc như các nơi, nhưng mình xem thì thấy xem tổng quát năm thì có điểm đúng, chứ còn xem tháng thì sai hết. Hình như nữ sinh năm lẻ, nam năm chẵn mới có chi tiết tháng, còn ngược lại thì không.
    • 2,223 Bài viết

• 485 Được cảm ơn

hôm nào em fải đi thử mới đc, chứ đi anh Long nhà ông Trứ giờ thây lo lắng ghê cơ
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm
    • 50 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Địa chỉ và điện thoại có mẹ nào có cho em xin với ạ, em chưa đi bao giờ. Thank các mẹ. :Rose:
    • 132 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

em cũng thế mẹ nào có sdt hoặc địa chỉ cho mình xin với! mình xsin cảm ơn nhiều!
    • 3,294 Bài viết

• 1,727 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Điện thoại đây các mẹ 36271167, địa chỉ thì các mẹ hỏi lại bác ấy, giờ em chỉ nhớ đường đi, không nhớ số nhà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

các chị ơi cho em hỏi với , chỗ bác Kế này có xem để đặt tên cho con không ạ? Cảm ơn các chị nhiều nhiều
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có sđt hiện tại của bác ấy không cho mình xin với vì mình gọi rất nhiều rồi mà toàn thuê bao thôi, bn bạn bè cuả mình muốn xem cũng không thể nào llak được với bác ấy bạn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

SĐT di động bác ấy đây b nhé: 01635.35.83.80, nhà bác ấy ở Ngõ 90 Bùi Ngọc Dương b nhé. Ngõ 79 Bùi Ngọc Dương là sai đấy. B phải gọi lịch hẹn trước mới xem được bạn ạ