Xem truyền hình hay lại được trúng ngay vàng miếng SJC với mobiTV kìa các mẹ ơi !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.72K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 140 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mama Tun Xem bài viết
    Chị ơi, mình có tới trực tiếp các cửa hàng hay bưu cục để đăng ký mua đầu thu và kích hoạt sử dụng dịch vụ truyền hình MobiTV được không hay chỉ qua tổng đài ạ?
    Được mẹ Mama Tun ơi, mình có thể tới các cửa hàng, phòng giao dịch của MobiFone hoặc các bưu cục trên toàn quốc để mua đầu thu MobiTV và giành lấy cơ hội rinh giải thưởng nếu mua vào thời gian này nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 175 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Giờ mà mua đầu thu và sử dụng dịch vụ của truyền hình MobiTV trúng vàng luôn đầu năm mới này thì đúng là sung túc cả năm, mê cái chương trình này quá đi mất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 564 Bài viết

• 1,069 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nếu mình trúng giải không biết nhận quà có nhanh không cả nhà, em sợ nhất kiểu có giải thật nhưng chờ mòn mỏi mà chả nhận được quà, mất hứng lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 825 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ginkgo10 Xem bài viết
    Nếu mình trúng giải không biết nhận quà có nhanh không cả nhà, em sợ nhất kiểu có giải thật nhưng chờ mòn mỏi mà chả nhận được quà, mất hứng lắm
    Mình cũng từng lăn tăn vụ này nhưng mình hỏi kỹ rồi nhé, thủ tục nhận giải chỉ trong vòng 1 tháng thôi nè. Họ tạo điều kiện để khách hàng được nhận giải tiện lợi và nhanh chóng nhất có thể ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 134 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi traitimhanoi11 Xem bài viết
    Mình cũng từng lăn tăn vụ này nhưng mình hỏi kỹ rồi nhé, thủ tục nhận giải chỉ trong vòng 1 tháng thôi nè. Họ tạo điều kiện để khách hàng được nhận giải tiện lợi và nhanh chóng nhất có thể ạ
    Nhưng nếu mình ở tỉnh lẻ mà trúng giải thì làm sao nhận nhỉ? phải tới tận nơi quy định nhận giải hay sao các mẹ?
    • 346 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zonzonbi Xem bài viết
    Nhưng nếu mình ở tỉnh lẻ mà trúng giải thì làm sao nhận nhỉ? phải tới tận nơi quy định nhận giải hay sao các mẹ?
    Yên tâm đi mẹ nó ơi, địa điểm nhận giải cũng rộng trên khắp cả nước nên không gây khó khăn cho người trúng giải đâu, quan trọng là cào trúng thẻ có giải vàng ý, ahihi
    • 116 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bolatatca1 Xem bài viết
    Yên tâm đi mẹ nó ơi, địa điểm nhận giải cũng rộng trên khắp cả nước nên không gây khó khăn cho người trúng giải đâu, quan trọng là cào trúng thẻ có giải vàng ý, ahihi
    Mà em thấy nhiều giải vàng lắm ý, tới 9 giải nhất, 18 giải nhì, mà giải nào cũng toàn vàng, làm em hoa mắt quá
    • 109 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Giờ thị trường dịch vụ truyền hình trả tiền cũng nhiều mà em thấy chả mấy nơi có những chương trình tri ân khách hàng như MobiTV, mà giải thưởng là vàng khiến khách hàng cũng hào hứng hơn các mẹ nhỉ
    • 91 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongngua Xem bài viết
    Giờ thị trường dịch vụ truyền hình trả tiền cũng nhiều mà em thấy chả mấy nơi có những chương trình tri ân khách hàng như MobiTV, mà giải thưởng là vàng khiến khách hàng cũng hào hứng hơn các mẹ nhỉ
    Giải thưởng của chương trình dành cho khách hàng mới của MobiTV lên tới hơn 200 triệu, đúng là dám đầu tư và tri ân khách hàng ấn tượng luôn á chị
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 100 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongcomcoi Xem bài viết
    Giải thưởng của chương trình dành cho khách hàng mới của MobiTV lên tới hơn 200 triệu, đúng là dám đầu tư và tri ân khách hàng ấn tượng luôn á chị
    Em mong MobiTV tiếp tục có nhiều chương trình ưu đãi hơn nữa cho người dùng như những chương trình này để khách hàng còn rinh thêm nhiều quà tặng nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 94 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình cũng muốn lắp truyền hình trả tiền chứ xem free chả có nhiều kênh hay, mẹ nào dùng rồi cho em xin cái review về MobiTV với nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 477 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caohocha Xem bài viết
    Mình cũng muốn lắp truyền hình trả tiền chứ xem free chả có nhiều kênh hay, mẹ nào dùng rồi cho em xin cái review về MobiTV với nhé
    Theo mình thì MobiTV có nhiều kênh hay và hấp dẫn. MobiTV chọn lọc, đưa vào danh sách kênh đều là những kênh hay, được nhiều người xem nhất hiện nay, trong đó có nhiều kênh HD siêu nét, siêu hấp dẫn nha
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 115 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gacon0820 Xem bài viết
    Theo mình thì MobiTV có nhiều kênh hay và hấp dẫn. MobiTV chọn lọc, đưa vào danh sách kênh đều là những kênh hay, được nhiều người xem nhất hiện nay, trong đó có nhiều kênh HD siêu nét, siêu hấp dẫn nha
    Mình cũng công nhận là xem truyền hình trả tiền được mãn nhãn bởi nhiều kênh HD là phê nhất, coi chất lượng cao cảm giác thật và cảm giác giải trí cao hơn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 136 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnpn Xem bài viết
    Mình cũng công nhận là xem truyền hình trả tiền được mãn nhãn bởi nhiều kênh HD là phê nhất, coi chất lượng cao cảm giác thật và cảm giác giải trí cao hơn
    Thì truyền hình trả tiền thì phải được mãn nhãn, thỏa mãn nhu cầu giải trí chứ xem mờ tịt, âm thanh mono thì ai còn thèm xem nữa hả nàng
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 115 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tondan Xem bài viết
    Thì truyền hình trả tiền thì phải được mãn nhãn, thỏa mãn nhu cầu giải trí chứ xem mờ tịt, âm thanh mono thì ai còn thèm xem nữa hả nàng
    Cũng không hẳn thế đâu ạ, có lần em sang nhà ông anh xem, rõ là truyền hình trả tiền mà xem chán hơn cả truyền hình free. Quan trọng là mình chọn nhà mạng nào để xài thôi chị ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 104 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnpn Xem bài viết
    Xem phim HD mà thêm bộ loa và màn hình LED hoành tráng nữa thì khác gì xem ngoài rạp đâu nàng nhỉ, em giờ cũng khoái phim trên MobiTV nhắm, thỏa mãn nhu cầu mà thấy cước phí hàng tháng rẻ nên càng ưng
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 143 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Dùng MobiTV có điều khiển tùy chỉnh chế độ thuyết minh tiếng Việt - tiếng Anh không các mẹ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 285 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongcao Xem bài viết
    Dùng MobiTV có điều khiển tùy chỉnh chế độ thuyết minh tiếng Việt - tiếng Anh không các mẹ?
    Trên điều khiển từ xa của đầu thu có thể điều khiển chỉnh chế độ thuyết minh tiếng Việt hoặc tiếng Anh theo nhu cầu đó mẹ dongcao
    • 96 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me TuTe Xem bài viết
    Trên điều khiển từ xa của đầu thu có thể điều khiển chỉnh chế độ thuyết minh tiếng Việt hoặc tiếng Anh theo nhu cầu đó mẹ dongcao
    Thế tiện quá nhỉ, nhà nào có con mà muốn trau dồi tiếng Anh thì cũng có thể xem phim thuyết minh tiếng Anh nè, để em bảo bà chị họ, hôm trước thấy lăn tăn tìm xem kênh truyền hình cho con xem để học tiếng Anh luôn mà ở nhà dùng truyền hình gì mà chẳng có
    • 78 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hôm trước em về quê chơi, đang xem bộ phim hay ở nhà, về quê cứ lo không có kênh đó để xem, thế mà hóa ra nhà ông bà đã lắp MobiTV từ mấy tháng nay rồi, mình có phim xem thích luôn, chưa kể mấy hôm đó trời mưa gió mà cũng chẳng thấy ảnh hưởng gì luôn
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6