Xem truyền hình hay lại được trúng ngay vàng miếng SJC với mobiTV kìa các mẹ ơi !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.64K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Phải công nhận, Tết đến là ào ào các chương trình khuyến mãi trúng vàng, tham gia mệt nghỉ luôn thiệt! Mà toàn mấy hãng thực phẩm dầu ăn các kiểu chứ dịch vụ truyền hình thì giờ mới thấy.Thấy bảo Truyền hình MobiTV đang tung chương trình khuyến mãi khủng khi mua đầu thu, kích hoạt dịch vụ trúng ngay vàng miếng nghe cũng hấp dẫn quá xá. Mấy bà chị hàng xóm của em bữa giờ lao xao là hay chuyển dịch vụ sang MobiTV biết đâu trúng vàng, hehe. Chiều nay em cũng gọi hỏi thêm, mà trong này có ai tham gia chưa vậy?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Em cũng mới nghe thấy chương trình này lần đầu luôn, có vẻ hay á. Chị em nào dùng rồi review giùm với nhé. <3
    • 377 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Mình cũng nghe qua chương trình này rồi, cũng đang tìm hiểu đăng ký thử nè. Thấy bảo có nhiều lợi ích lắm.
    .....lang thang, vô định.........
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 709 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Oa, chương trình này của MobiTV hả chủ top ơi? Mình đang dùng truyền hình của MobiTV nè, không biết khách hàng cũ có được tham gia chương trình này không ta?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 302 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatra Xem bài viết
    Oa, chương trình này của MobiTV hả chủ top ơi? Mình đang dùng truyền hình của MobiTV nè, không biết khách hàng cũ có được tham gia chương trình này không ta?
    Nàng ơi, chương trình lần này của MobiTV là dành cho các khách hàng mới mua đầu thu và kích hoạt xem dịch vụ truyền hình MobiTV đó nàng, khách hàng cũ thì không tham gia chương trình này nha
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 274 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecunha Xem bài viết
    Nàng ơi, chương trình lần này của MobiTV là dành cho các khách hàng mới mua đầu thu và kích hoạt xem dịch vụ truyền hình MobiTV đó nàng, khách hàng cũ thì không tham gia chương trình này nha
    Hay quá, em mới chuyển nhà mới, chưa có đăng ký truyền hình gì cả, đang định lắp đặt đây ạ. Cơ mà mẹ nó cho em hỏi, thời gian tham gia chương trình tới bao giờ nhỉ? Cứ thấy trúng vàng là mừng húm nè
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 302 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lindau Xem bài viết
    Hay quá, em mới chuyển nhà mới, chưa có đăng ký truyền hình gì cả, đang định lắp đặt đây ạ. Cơ mà mẹ nó cho em hỏi, thời gian tham gia chương trình tới bao giờ nhỉ? Cứ thấy trúng vàng là mừng húm nè
    Chương trình này kéo dài từ 10/1/2018 tới hết ngày 14/2/2018 nhé, nhiều giải vàng lắm, mẹ nó tha hồ mà có cơ hội rinh quà, mình cũng mới lắp đặt truyền hình MobiTV thôi, cũng tham gia chương trình rồi, vì thế mình nắm khá rõ về chương trình, có gì cứ hỏi nha
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,004 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Có nhiều giải không ạ? Em thấy gần Tết rồi, có giải thưởng mà may mắn trúng vàng thì cảm giác sẽ sung túc và đủ đầy cả năm ý, ahihi
    • 817 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mailien0990 Xem bài viết
    Có nhiều giải không ạ? Em thấy gần Tết rồi, có giải thưởng mà may mắn trúng vàng thì cảm giác sẽ sung túc và đủ đầy cả năm ý, ahihi
    Giá trị giải thưởng cao mà số lượng cũng khá nhiều nhé mom
    - 9 Giải nhất 3 miếng vàng Phúc Lộc Thọ (3 chỉ vàng)
    - 18 Giải Nhì 1 chỉ vàng
    - 270 giải Ba thẻ cào 100k MobiTV
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 274 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecunha Xem bài viết
    Chương trình này kéo dài từ 10/1/2018 tới hết ngày 14/2/2018 nhé, nhiều giải vàng lắm, mẹ nó tha hồ mà có cơ hội rinh quà, mình cũng mới lắp đặt truyền hình MobiTV thôi, cũng tham gia chương trình rồi, vì thế mình nắm khá rõ về chương trình, có gì cứ hỏi nha
    Chị có trúng gì không? Nhiều giải mà không biết may mắn có gõ cửa nhà mình không ta :P
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 302 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lindau Xem bài viết
    Chị có trúng gì không? Nhiều giải mà không biết may mắn có gõ cửa nhà mình không ta :P
    Hi, mình chỉ trúng giải thẻ cào MobiTV 100k thôi nhưng nói thật, có quà là mừng mẹ nó ơi, thích ở chỗ là thủ tục đăng ký nhanh gọn, nhân viên nhiệt tình, chất lượng truyền hình tốt, xem đã lắm
    • 386 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi traitimhanoi11 Xem bài viết
    - 18 Giải Nhì 1 chỉ vàng
    Mình mua đầu thu, sử dụng dịch vụ của MobiTV là tham gia chương trình được ạ? Nhưng làm sao biết mình trúng giải nhỉ, em hỏi hơi ngơ ngơ tí, các mẹ thông cảm
    • 339 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Nếu nhà ai đang lăn tăng xem chọn chương trình truyền hình nào thì em xin vote cho truyền hình MobiTV nhé. Nhà em đang dùng đây, nhiều kênh, thỏa mãn được nhu cầu của cả nhà, từ già tới trẻ, thích kênh nào có kênh đó, mà em cũng ưng ở chỗ giá cước hàng tháng rất hợp lý, phù hợp với các gia đình luôn
    • 280 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    - 18 Giải Nhì 1 chỉ vàng
    Ui nhiều giải chị nhỉ, kiểu này các khách hàng mới lắp đặt dịch vụ của MobiTV thích nhá, tha hồ mà có cơ hội rinh quà, chúc các mẹ rinh nhiều vàng cho một năm mới an khang, may mắn tràn đầy
    • 817 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thancongan Xem bài viết
    Mình mua đầu thu, sử dụng dịch vụ của MobiTV là tham gia chương trình được ạ? Nhưng làm sao biết mình trúng giải nhỉ, em hỏi hơi ngơ ngơ tí, các mẹ thông cảm
    Khi mình mua bộ đầu thu và kích hoạt sử dụng dịch vụ truyền hình trả tiền của MobiTV sẽ được tặng một phiếu cào dự thưởng để tham gia cào phiếu trúng thưởng chương trình "Săn lộc vàng, rộn ràng đón xuân cùng MobiTV" nha mẹ thancongan
    • 259 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Khi mình mua bộ đầu thu và kích hoạt sử dụng dịch vụ truyền hình trả tiền của MobiTV sẽ được tặng một phiếu cào dự thưởng để tham gia cào phiếu trúng thưởng chương trình "Săn lộc vàng, rộn ràng đón xuân cùng MobiTV" nha mẹ thancongan
    Chị ơi, thế mình cào ra là biết có trúng ngay hay không ạ? Hồi hộp nhỉ
    • 817 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongcanh01 Xem bài viết
    Chị ơi, thế mình cào ra là biết có trúng ngay hay không ạ? Hồi hộp nhỉ
    Biết ngay và luôn nhé em, mà cơ cấu giải nhiều thế nên chị nghĩ cơ hội rinh quà cao lắm, mà may mắn này là của tất cả các khách hàng mới của truyền hình MobiTV, quá thích nè
    • 366 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Nếu nhà nào may mắn trúng giải này thì đúng là Tết năm nay phát tài phát lộc luôn cả nhà nhỉ, nhà em chắc cũng phải nhào zô ngay, để tối về thủ thỉ với chồng xem sao, truyền hình trả tiền đương nhiên là nhiều kênh mà chất lượng ok hơn truyền hình thông thường không mất tiền rồi đúng không ạ
    • 255 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Chương trình chỉ dành cho ai mua đầu thu mới, nếu không mua đầu thu mà gia hạn lại dịch vụ (đã mua đầu thu trước đó) thì có được tham gia chương trình không các mẹ thông thái ơi?
    • 470 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangtom2013 Xem bài viết
    Chương trình chỉ dành cho ai mua đầu thu mới, nếu không mua đầu thu mà gia hạn lại dịch vụ (đã mua đầu thu trước đó) thì có được tham gia chương trình không các mẹ thông thái ơi?
    Mẹ trangtom2013 ơi, ưu đãi này dành cho khách hàng mới của truyền hình MobiTV thôi (mua đầu thu và kích hoạt dịch vụ), còn khách hàng đã dùng dịch vụ của MobiTV hiện tại chưa có chương trình nào tham gia đâu nè
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6