TIN TÀI TRỢ.

tìm hiểu về cốm baby smile dành cho bé biếng ăn- tăng sức đề kháng

• 2 Lượt chia sẻ
  • 5.41K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào mọi người, em là thành viên mới của diễn đàn, nên chưa có nhiều kinh nghiệm
    qua đây em muốn hỏi mọi người có chị nào đã cho bé nhà mình dùng thử cốm BABY SMILE của công ty Pháp Âu dành cho bé biếng ăn chưa, tư vấn dùm e với, vì em mới thấy thông tin cốm này trên internet tính mua cho con dùng thử mà chưa biết có hiệu quả không? có mẹ nào đã dùng thì tư vấn cho e với nha
    em cảm ơn cả nhà nhiều
    mẹ bé Jenna

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, đã lâu mình mới có thời gian quay lại webtretho, về vấn đề bạn hỏi mình xin trả lời : Cốm BabySmile có tác dụng giúp trẻ ăn ngon, ăn khỏe, tăng cường miễn dịch, tăng sức đề kháng, phục hồi sức khỏe sau ốm, giúp trẻ theo kịp tốc độ phát triển bình thường, nên sẽ rất phù hợp với tình trạng trẻ hay ốm, biếng ăn, chậm lớn. sản phẩm này được nhiều mẹ sử dụng có kết quả tốt rồi bạn à. hai bé nhà mình thỉnh thoảng cũng dùng một đợt có kết quả rất tốt. Bạn xem nếu đúng tình trạng của bé nhà mình thì có thể sử dụng được nhé.