TIN TÀI TRỢ.

Tìm địa chỉ chụp ảnh cho bé yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.5K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Chỉ giúp mình địa chỉ chụp ảnh cho bé với. Mình muốn chụp ảnh làm kỷ niệm cho Cún con nhà mình mà ko biết chụp ở đâu vừa đẹp mà giá cả hợp lý. các mẹ chỉ giúp mình nhé. Thanks nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,023 Bài viết

• 508 Được cảm ơn

Mình có người bạn mở studio ảnh cho bé đấy, đối diện trường Đại học thủy lợi - Hà Nội,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,632 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

Có địa chỉ Bé yêu ở ngõ 17 Huỳnh Thúc Kháng hoặc theo phong cách Hàn Quốc - Suri ở Lương Định Của. Nếu chất lượng hơn có thể đến Ikids.
    HSJIcTcHSJIp7PRbMbYGPRbMp7
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cám ơn các Mẹ. Mình đi ngó nghiêng xem thế nào rồi hôm nào trời ấm cho Cún đi chụp.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 74 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buithuytrang3061983 Xem bài viết
    cám ơn các Mẹ. Mình đi ngó nghiêng xem thế nào rồi hôm nào trời ấm cho Cún đi chụp.
    chị ơi, chị đã cho bé chụp ảnh chưa? chị chụp ở đâu có đẹp o? cho ý kiến để e cũng cho con đi chụp với
    QhSpp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 14 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi mình cho bé nhà mình đo chụp ở Suri - Lương ĐÌnh Của, thấy rất ưng nhưng hơi vất vả vì bé mới 1 tuổi, thấy nhiều người lạ thì sợ, toàn đòi mẹ.

Mình thấy tốt nhất nên về nhà chụp, tạo khung cảnh thân quen như mẹ ở trên đã nói đấy, bé sẽ đẹp và tự nhiên hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con chị Bạn chỗ làm cùng phòng mình gọi chụp ảnh tại nhà của ĐAi DƯơng, thợ đến nhà chụp nhiệt tình lắm và chị ấy mang ảnh cho cả phòng mình xem, cả phòng ai cũng ưng ý vì họ ghép đẹp, tự nhiên và thật, mà giá bên đó chụp rẻ , lại không mất thời gian mang con đi lại, các ông xã là kkhog thích chờ đợi và đưa con đi đâu...
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 60 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Gia đình mình chuẩn bị cho bé đi chụp ảnh, mình định đến Suri Studio ở Lương Đình Của vì thấy chụp khá đẹp, tuy nhiên mình thấy giá cũng hơi đắt. Mẹ nào cho bé đi chụp ảnh ở đây rồi thì tư vấn giúp mình? Nếu không thì mình có thể cho con đi chụp ở đâu? (nhà mình ở đường Nguyễn Trãi, mình cũng không muốn cho con đi xa quá)
    • 36 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Ở 97 Đặng Văn Ngữ thẳng tôn thất tùng ra có một công ty mới mở, mẹ thích tới xem thử, chắc tại mới nên giá tốt mà thấy cũng đẹp lắm, chụp ảnh thẻ cũng thấy đẹp hii (tại anh thợ xóa bớt mấy cái nốt trên mặt cho) hii
    OO1Em7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 328 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Vừa lấy ảnh ở Suri về- thất vọng khủng khiếp luôn, không xứng đáng với đồng tiền mình bỏ ra. chụp hết 1 tr mà ko bằng chụp vài trăm ở chỗ khác. haizz
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 60 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cosbi-tanbi Xem bài viết
    Vừa lấy ảnh ở Suri về- thất vọng khủng khiếp luôn, không xứng đáng với đồng tiền mình bỏ ra. chụp hết 1 tr mà ko bằng chụp vài trăm ở chỗ khác. haizz
    Cám ơn mẹ đã cung cấp thông tin, thế mà mình định cuối tuần này cho con đi chụp đây
    • 97 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bạn thử đến 15A Phan Đình Phùng, chỗ này các cô chú rất nhiệt tình, hôm sn Moon em vừa cho lên chụp xong. Có từng gói chụp để mẹ cháu tham khảo, muốn rửa thêm ảnh thì cứ 30k/kiểu. Em rất ưng khi đến đây chụp,hi vọng mẹ cháu cũng thích.
    ErR8p7
    • 64 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có Lala Studio thì hình như ở ngay Khương Đình. Còn nếu bạn không ngại đi xa hơn 1 chút thì nhiều nơi chụp lắm. Iskid trên Cao Bá Quát, beyeuphto ở chỗ sân Quần Ngựa, Bi Studio ở Chùa Láng... Túm lại là có rất nhiều nơi chụp bạn ạ. Mình thấy ở Suri thì nước ảnh tối mù mà giá lại đắt nữa
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mềnh chụp ở chụp ảnh bé yêu bên đầu phố nguyễn khánh toàn, thấy giá rổ hợp lý, chất lượng ảnh đẹp vs lại họ phục vụ chuyên nghiệp, 2 vợ chồng mình khó tính đấy chớ, thế mà chả chê đc câu gì
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 60 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Moon light Xem bài viết
    Có Lala Studio thì hình như ở ngay Khương Đình. Còn nếu bạn không ngại đi xa hơn 1 chút thì nhiều nơi chụp lắm. Iskid trên Cao Bá Quát, beyeuphto ở chỗ sân Quần Ngựa, Bi Studio ở Chùa Láng... Túm lại là có rất nhiều nơi chụp bạn ạ. Mình thấy ở Suri thì nước ảnh tối mù mà giá lại đắt nữa
    Mình thấy một số mẹ cũng khen Lala lắm, hình như dạo này họ đang khuyến mại nữa, thế thì mình sẽ qua đấy tham khảo xem sao. Cám ơn mẹ!
    • 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ đến thử iskid Studio, 9 Cao bá Quát xem, chỗ đó tuy hơi đắt chút nhưng đắt xắt ra miếng các mẹ ạ, Em xem bộ ảnh của đứa cháu gái mà sướng ko thể ta được
    • 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mẹ nó thử đến Studio Đức Hollywood, Kim Mã xem thử xem, bà chị dâu của em vừa làm bộ ảnh cho bé để gửi về cho ông bà ngoại xem đó, thấy chụp đẹp lắm
    Đi mãi mà vẫn chưa thành đường...........
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bobecunghanoi Xem bài viết
    Nhà mềnh chụp ở chụp ảnh bé yêu bên đầu phố nguyễn khánh toàn, thấy giá rổ hợp lý, chất lượng ảnh đẹp vs lại họ phục vụ chuyên nghiệp, 2 vợ chồng mình khó tính đấy chớ, thế mà chả chê đc câu gì
    Mình cũng đang tìm đia chỉ chụp ảnh cho Bống nè... có mấy mẹ méc đến Ngyễnn khánh toàn nhưng cũng chưa bít sao.. hjhj thấy mẹ nó nói vậy em cũng yên sờ tâm hơn hjhj quan trọng phải ngon bổ rẻ mẹ nó nhỉ hjhj ở suzi thấy cũng nhiều mẹ nhắc lắm nhưng có vè giá cả hơi chát hay sao ý mẹ nó ạ.... chắc em đưa Bống qua Nguyễn khánh toàn xem thế nào rùi báo cáo kết quả nhé các mẹ hjhj
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ko có mẹ nào chia sẻ thêm vài địa chỉ nữa ah..híc hôm nay thứ 6 rùi nay
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 283 Bài viết

• 1,273 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho con chụp ở Riokids chưa ạ? mình có FB của bên này, họ hay có khuyến mại đấy nhưng mình ko biết chất lượng thế nào, cả nhà review cho mình với Thanks
    JpGfp7
    3Ga0p7
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3