Thủ đoạn bắt cóc phụ nữ mới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.35K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 645 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Mình mới lướt Facebook thấy bài cảnh báo này hay nên chia sẻ lại cùng chị em, mọi người đúng là cảnh giác vẫn hơn

CẢNH BÁO !!!
    Mong cộng đồng mạng bỏ ra 5 giây chia sẻ bài viết , đặc biệt là chị em phụ nữ
    Nạn bắt cóc phụ nữ giờ còn có chiêu này, chị em hãy cảnh giác..
    Khi đang đi xe máy mà thấy có người đi gần mình và vỗ vào người mình, thấy như kim châm thì chị em phải dừng xe ngay hoặc vào nhà dân gần nhất nặn hết máu nơi vừa bị châm đó và nói với mọi người để họ biết là mình bị châm.., vì bọn tội phạm đâm kim có thuốc mê. Khi đâm xong bọn nó sẽ đi cùng và để ý mình có dấu hiệu bất thường là bọn chúng lấy danh nghĩa người nhà chở đi cấp cứu,. Nhưng chúng không chở đến Bệnh Viện mà chở đến nơi chúng đã có kế hoạch sẵn rồi... Nên chị em hãy thật cảnh giác nhé.
    Vì một nửa thế giới.. hãy chia sẻ thông tin cho không còn tệ nạn bắt cóc phụ nữ...

Nguồn: Đội Hiệp Sĩ

lwjZKjnY94aYZoJr5e2aNw1HriUekYQ5244ViLCI1VkJFPa6Wd5cJapS4MZP_A-a380qUISzxx6IXmtZ0qn2nJ7poweDQw

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 165 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Ớn người quá chuyện quái gì cũng có thể xảy ra
    • 56 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

thật kinh tởm. Cùng là con người với nhau mà sao chúng nó ác thế
    • 236 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Bắt hết bọn rác rưởi đấy vào tù hết mới đc
    • 101 Bài viết

• 11 Được cảm ơn