Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thắc mắc về cách ghi "DÂN TỘC" trong TỜ KHAI ĐĂNG KÝ KẾT HÔN

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.56K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn mến,

Mình có thắc mắc thế này, trong TỜ KHAI ĐĂNG KÝ KẾT HÔN, có mục DÂN TỘC, mà ông xã mình là người Úc nhưng có quốc tịch Đức và sống ở Đức, vậy mình ghi Dân Tộc gì?

Sẳn tiện mình hỏi bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề Phỏng Vấn Kết Hôn có yếu tố nước ngoài tại VN không? Ví dụ sau khi mời phỏng vấn thì 2 người phải có mặt và họ hỏi gì, cũng như vấn đề làm sao để họ trả kết quả Tờ Hôn Thú nhanh nhanh nhất....hiihi...cái này khó nói quá, mong các bạn có kinh nghiệm chia sẽ mình với.

Cám ơn các bạn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 14 năm
    • 1,020 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bikeha Xem bài viết
    Các bạn mến,

Mình có thắc mắc thế này, trong TỜ KHAI ĐĂNG KÝ KẾT HÔN, có mục DÂN TỘC, mà ông xã mình là người Úc nhưng có quốc tịch Đức và sống ở Đức, vậy mình ghi Dân Tộc gì?

Sẳn tiện mình hỏi bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề Phỏng Vấn Kết Hôn có yếu tố nước ngoài tại VN không? Ví dụ sau khi mời phỏng vấn thì 2 người phải có mặt và họ hỏi gì, cũng như vấn đề làm sao để họ trả kết quả Tờ Hôn Thú nhanh nhanh nhất....hiihi...cái này khó nói quá, mong các bạn có kinh nghiệm chia sẽ mình với.

Cám ơn các bạn.
    Bỏ trống phần đó, không cần ghi gì cả.
    Phỏng vấn gì nhỉ? Mình không có vụ đó. Chỉ có đi khám tâm thần thôi. (Mà khám xong tý nữa bị điên luôn)
    Đừng đăng ký ở VN thì nhanh, chứ đăng ký ở VN thì cứ phải từng đấy ngày tháng mới có được, kiểu như 9 tháng 10 ngày mới được đẻ ý :Laughing::Laughing::Laughing:
    Hãy đối tốt khi còn ở bên nhau...:LoveStruc::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)