TIN TÀI TRỢ.

Tác hại của một số thói quen thời trang

• 11 Lượt chia sẻ
  • 24.2K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bây giờ phụ nữ chủ yếu là đi cao gót mà, đi cao gót giúp mình tự tin hơn rất nhiều đấy cho dù lúc đầu thì hơi khó khăn tí

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 62 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình mắc tất cả các bệnh trên, nhưng mà đã là bệnh kinh niên rồi khó chữa lắm, chỉ hạn chế được thôi, vd thay vì đi guốc cao gót thì mình đi cao gót khoảng 5p-7p thôi )
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 115 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cái gì cũng có 2 mặt ... cảm ơn bạn vì bài viết này
    • 228 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

ôi, từ khi đẻ xong mình k thể nào đi nổi đoi cao gót. 1 là sấp ngửa phóng về với con, 2 là cũng cảm giác yếu yếu, đi tí là mệt đau nhức mỏi toàn thân í
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình toàn giày búp bê
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình toàn giày búp bê, nhưng nhiều khi công việc nên đành mang
    • 271 Bài viết

• 961 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jajisyl Xem bài viết
    Đúng thật là đi làm phải mang giày cao gót (ko cần quá cao) nhìn mới chuyên nghiệp và tự tin. Cảm giác đi giày bệt ko tôn trọng khách hàng và đối tác. Trừ những chị em đã quá cao thì mang sao cũng được. Chứ chiều cao mình khiêm tốn thì vẫn phải đầu tư vài đôi giày cao gót thôi (5-7cm là ok rồi). Tốt nhất nên mua 1-2 đôi giày tốt, xịn 1 tí để đi êm chân hơn và bền hơn.
    Còn vụ túi xách thì đúng là ko có nó ko đc. Và thường phải mang nhiều thứ trong đó, dư còn hơn thiếu mà.
    Không kể tính chuyên nghiệp thì trong số các loại giày thì mấy em cao gót là sexy nhất còn tạo cảm giác chân thon và dài hơn nữa Gì chứ đẹp là không ai từ chối đâu cắn răng chịu khó thôi về nhà chăm massage chân với tập thể dục cũng được mà.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng hay mang túi xách nặng. Có cảm giác bỏ thứ gì đó ra ngoài thì tức thì sẽ cần tới nó. Mang hết cho lành
    • Thành viên
    • 6 năm
    • 415 Bài viết

• 618 Được cảm ơn

Cái nào mình cũng dính huhu
    • 670 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

Mình cũng hay đi giày cao gót nhưng về đến nhà hoặc đến công ty có dịp cởi là mình bỏ ra luôn, đi lâu đau chân lắm
    • 73 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    2 cái sau thì em ko có nhưng 2 cái đầu tiên là chắc chắn có rồi. thì đành chịu đầu tư kĩ lưỡng cho đôi giày để nâng niu gót chân và cơ thể mình, cái khoản túi xách ko thể nào thiếu, chỉ là nên cân nhắc cái gì nên bỏ vào túi xách thôi.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trời, 4 điều này, cái nào mình cũng dính. Phải thay đổi dần thôi, nhất là điều thứ 4. Hix..

Những mau cua sat cho Biet Thự năm 2014
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy có mấy loại giày cao gót nhẹ mà chắc, mang êm chân nữa. Chủ yếu là mình lựa cho đúng để khỏi bị đau. Mà mỗi lần mua giày mới về là e lại phải chịu đau ít ngày để quen với giày. khổ ghê j đó
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2