Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Số điện thoại công an phường Hàng Trống

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.28K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Chờ kích hoạt
    • 14 năm
    • 3,326 Bài viết

• 4,412 Được cảm ơn

Chào các bố, mẹ,
    Bạn mình (người Nhật) đang bị một hàng may ở phố Bảo Khánh gây sức ép, giữ lại hàng may không cho lấy, mà tối nay họ phải về nước rồi. Hôm nay mình sẽ tới đó làm việc với họ, nhưng qua điện thoại thì thấy họ rất bất hợp tác, vô trách nhiệm, và nói thẳng là k cần giữ uy tín với khách (họ toàn làm cho ng NN) và cũng k cần khách quay trở lại. Vì phần đúng thuộc về bạn mình, nên mình muốn nói chuyện cho ra nhẽ, để chuẩn bị trước, mình muốn xin số ĐT của CA phường Hàng Trống. Cảm ơn các mẹ rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,439 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chinsusu Xem bài viết
    Chào các bố, mẹ,
    Bạn mình (người Nhật) đang bị một hàng may ở phố Bảo Khánh gây sức ép, giữ lại hàng may không cho lấy, mà tối nay họ phải về nước rồi. Hôm nay mình sẽ tới đó làm việc với họ, nhưng qua điện thoại thì thấy họ rất bất hợp tác, vô trách nhiệm, và nói thẳng là k cần giữ uy tín với khách (họ toàn làm cho ng NN) và cũng k cần khách quay trở lại. Vì phần đúng thuộc về bạn mình, nên mình muốn nói chuyện cho ra nhẽ, để chuẩn bị trước, mình muốn xin số ĐT của CA phường Hàng Trống. Cảm ơn các mẹ rất nhiều.
    Mình đang ở nhà nên hok có số ĐT CAP Hàng Trống, mẹ nó cứ gọi 113 là được mà!
    sbGM
    TK VCB: 0021002026338 (Hương)