Nóng bỏng tay với cơ hội du lịch Singapore miễn phí dành riêng cho thành viên của Webtretho

• 29 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 220 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 183 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi missSG Xem bài viết
    Nhập mã lúc nào vậy bạn? Đăng ký tour rồi nhập hay sao? Mình chưa hiểu lắm. Như vậy mình phải mời người nhập mã hả? GIá trị giải thưởng tùy thuộc tất cả những người đăng ký tải app đúng k? Không hiểu được
    Mẹ nó vào đó, sign up, sau khi sign up thì có chỗ nhập promote code đó chị ơi. Nhập vô là sẽ hiện lên liền à. Em dùng điện thoại ko còm được, ko có up hình được chứ không em up các bước cho chị coi. Dễ lắm luôn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,143 Bài viết

• 1,146 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi missSG Xem bài viết
    Nhập mã lúc nào vậy bạn? Đăng ký tour rồi nhập hay sao? Mình chưa hiểu lắm. Như vậy mình phải mời người nhập mã hả? GIá trị giải thưởng tùy thuộc tất cả những người đăng ký tải app đúng k? Không hiểu được
    Mẹ nó tải app Klook về điện thoại hay vào trang web klook làm các bước sau nè

Bước 1: Vào phần "tìm kiếm" để tìm điểm đến. Ở từng địa điềm du lịch sẽ có một loạt các dịch vụ mà bạn có thể mua như: Vé tham quan, Tour, phương tiện đi lại, Wifi...
    Bước 2: Điền đầy thông tin theo yêu cầu như: Chọn các dịch vụ, ngày sẽ dùng dịch vụ, chọn số người... sau đó là thanh toán.
    Bước 3: Thanh toán xong thì mẹ sẽ nhận được một mã vạch và số booking. Ứng dụng Klook sẽ gửi thông báo về địa chỉ e-mail của mẹ đã xác nhận đăng ký. Thế là xong thôi ah, dễ lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 812 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Tớ cũng thế, thích đi du lịch lắm. Hay là mấy chị em mình tổ chức đi nhóm cho vui nhỉ, tính toán đi làm sao cho tiết kiệm mà thoải mái, thời gian không bị gò bó mới vui. Mẹ nào có bí kiếp chỉ giáo mình với nha, then kiu!
    • 847 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi secsu821 Xem bài viết
    Em cũng mới biết vào Klook xem có nếu tham gia nhiều chúng ta có cơ hội trúng chuyến du lịch Singapore. Vì trên 750 người nhập code thì Klook mới quay giải đặc biệt. Người trúng thưởng sẽ được thông báo trên Fanpage Klook và Webtretho vào ngày 18/01/2018 đó chị ơi, vẫn còn thời gian, tham gia ngay đi chị
    Chị tham gia chưa, chị chưa tải app thì tải nhanh nha, chứ hiếm lắm mới được dịp ưu đãi như thế này. Biết đâu thắng giải cả nhà vui Tết tưng bừng luôn hehe
    • 183 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Mẹ nó tải app Klook về điện thoại hay vào trang web klook làm các bước sau nè

Bước 1: Vào phần "tìm kiếm" để tìm điểm đến. Ở từng địa điềm du lịch sẽ có một loạt các dịch vụ mà bạn có thể mua như: Vé tham quan, Tour, phương tiện đi lại, Wifi...
    Bước 2: Điền đầy thông tin theo yêu cầu như: Chọn các dịch vụ, ngày sẽ dùng dịch vụ, chọn số người... sau đó là thanh toán.
    Bước 3: Thanh toán xong thì mẹ sẽ nhận được một mã vạch và số booking. Ứng dụng Klook sẽ gửi thông báo về địa chỉ e-mail của mẹ đã xác nhận đăng ký. Thế là xong thôi ah, dễ lắm.
    Chị là đang chỉ mẹ nó cách sử dụng, còn chị đó hỏi là lấy voucher á =)
    Nói chung em thấy Klook này dễ sử dụng và giao diện đẹp.
    Mẹ nào chưa muốn cài app thì thử giao diện web cũng đẹp nè. Mà cài app đi, xong vô add promote code WTTVN18 là ok à!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,061 Bài viết

• 1,856 Được cảm ơn

Em cũng mới biết vào Klook xem có nếu tham gia nhiều chúng ta có cơ hội trúng chuyến du lịch Singapore. Vì trên 750 người nhập code thì Klook mới quay giải đặc biệt. Người trúng thưởng sẽ được thông báo trên Fanpage Klook và Webtretho vào ngày 18/01/2018 đó chị ơi, vẫn còn thời gian, tham gia ngay đi chị
    Ok em, chị tìm hiểu và tham gia ngay, cố gắng đủ 750 người nhập code để được quay giải đặc biệt. Mà Klook book tour có dễ và tiết kiệm không em? Nói đi chơi là nôn dễ sợ, hihi
    • 498 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Wow hay quá chị ơi, em rất muốn được cùng gia đình đi du lịch khắp nơi nhưng nhà không có nhiều điều kiện, chị mách giúp em cách du lịch tiết kiệm mà vẫn không gò bó, vui vẻ với nha.
    Thât ra mình đã từng biết Klook, Klook là một app giúp cho chúng ta dễ dàng mua vé cho các tour đi du lịch và hỗ trợ chúng ta làm sao đi du lịch tiện lợi hơn như mua vé xe buýt vậy đấy, dịch vụ SIM, cục phát wifi, tour lẻ đi cả ngày hoặc nửa ngày, phiếu ăn uống... Nói chung là rất tiện các mẹ ạ. Dịp này các bạn thử tải app tham gia chương trình xem có may mắn không nhé, biết đâu lại có quà cho gia đình trong dịp tết này.
    • 498 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caremngon Xem bài viết
    Chị tham gia chưa, chị chưa tải app thì tải nhanh nha, chứ hiếm lắm mới được dịp ưu đãi như thế này. Biết đâu thắng giải cả nhà vui Tết tưng bừng luôn hehe
    Mình cũng đang mong như bạn, cũng đã nhập mã rồi,đang chờ đông đông người nhập mã để được giảm nhiều hơn nè.
    Khi có hơn 750 người nhập mã thành công, Klook sẽ tiến hành quay số ngẫu nhiên trong những người đã nhập mã thành công để xác định người may mắn nhất và thông báo trong topic diễn đàn Webtretho. Người may mắn nhất sẽ nhận được: 02 vé máy bay khứ hồi Singapore trị giá 10.000.000 đồng và voucher Klook trị giá 10.000.000 đồng dành cho tất cả dịch vụ (SIM, card, vé tham quan, tour, đưa đón sân bay…)
    Trùi ui, hi vọng được hơn 750 người tham gia, hehe
    • 798 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Giờ mới lụm được topic này, mình tải app ngay đây. Mới qua trang web Klook xem thử thấy có đang giảm giá nè cả nhà. E mê Hàn Quốc quá mà em chưa đi được, để xem có may mắn có quà không thì làm chuyến du lịch, mà không may mắn chắc cũng đăng ký luôn vì giá mềm quá nè, tham khảo thì thấy mọi người chấm 5* nhiều nên chắc dịch vụ ok.
    • 291 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Hôm nay cuối tuần không biết các bạn có rảnh không nhỉ? không biết được bao nhiêu người nhập mã rồi??? nhanh tay các bạn ơi, làm sao đủ 750 người nhập code để Klook quay giải đặc biệt nè, hóng quá đi.
    • 183 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mummim1010 Xem bài viết
    Mình cũng đang mong như bạn, cũng đã nhập mã rồi,đang chờ đông đông người nhập mã để được giảm nhiều hơn nè.
    Khi có hơn 750 người nhập mã thành công, Klook sẽ tiến hành quay số ngẫu nhiên trong những người đã nhập mã thành công để xác định người may mắn nhất và thông báo trong topic diễn đàn Webtretho. Người may mắn nhất sẽ nhận được: 02 vé máy bay khứ hồi Singapore trị giá 10.000.000 đồng và voucher Klook trị giá 10.000.000 đồng dành cho tất cả dịch vụ (SIM, card, vé tham quan, tour, đưa đón sân bay…)
    Trùi ui, hi vọng được hơn 750 người tham gia, hehe
    Biến hy vọng thành hành động đi chị đằng nào tải app cũng free, sign up cũng free, lại có code giảm giá và thêm cơ hội nữa! Mà klook cũng là thêm 1 lựa chọn để mình mua vé du lịch các kiểu cho rẻ mà
    • 291 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minguyencon Xem bài viết
    Biến hy vọng thành hành động đi chị đằng nào tải app cũng free, sign up cũng free, lại có code giảm giá và thêm cơ hội nữa! Mà klook cũng là thêm 1 lựa chọn để mình mua vé du lịch các kiểu cho rẻ mà
    Giờ mới biết Klook đây, mới vừa tham gia xong. Gì chứ đi du lịch là đăng ký ngay, may mắn sẽ được không thì book rồi đi thôi, thấy giá rẻ mà cũng tiện nè. Hình như đang có chương trình khuyến mãi nữa nên mê quá. hehe
    • 498 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Nhập mã code xong rồi, cũng rủ rê mọi người trong cơ quan cùng tham gia rồi, giờ sao mọi người, giờ chắc ngồi đợi để giá trị giảm giá tăng lên, các mẹ nhớ rủ rê mọi người nhập mã đông đông để giảm được nhiều nhiều nha, nôn quá à.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,061 Bài viết

• 1,856 Được cảm ơn

Qua tham khảo bên web thì thấy Klook đang khuyến mãi nhiều lắm nè các mẹ, chắc mình cũng tranh thủ vào tham gia tải app và book luôn, giá rẻ hơn nhiều đó các mẹ, vì có nhiều chương trình đang khuyến mãi nè.
    • 798 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mà các chị ơi, xem tới xem lui bên web Klook mà không biết Klook có bán vé máy bay và book phòng khách sạn không nhĩ? Hay là phải thế nào các chị? Em nôn đi chơi quá, tính đi trước tết luôn, không biết đến khi nào sẽ biết kết quả trúng giải nhỉ?
    • 812 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Chị là đang chỉ mẹ nó cách sử dụng, còn chị đó hỏi là lấy voucher á =)
    Nói chung em thấy Klook này dễ sử dụng và giao diện đẹp.
    Mẹ nào chưa muốn cài app thì thử giao diện web cũng đẹp nè. Mà cài app đi, xong vô add promote code WTTVN18 là ok à!
    Thấy cũng đơn giản, có cả video hướng dẫn nhập mã ưu đãi ở đầu topic nên chắc cũng nhiều người tham gia. Mà Klook cũng rẻ thật, đang có khuyến mãi nên thích ghê. Nếu không may mắn mình cũng book đi chơi một chuyến coi như phần thưởng cho các con có cố gắng trong học kỳ 1 vậy, hihi.
    • 183 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lunh-Linh Xem bài viết
    Thấy cũng đơn giản, có cả video hướng dẫn nhập mã ưu đãi ở đầu topic nên chắc cũng nhiều người tham gia. Mà Klook cũng rẻ thật, đang có khuyến mãi nên thích ghê. Nếu không may mắn mình cũng book đi chơi một chuyến coi như phần thưởng cho các con có cố gắng trong học kỳ 1 vậy, hihi.
    Thì em nói đó, mình có thêm lựa chọn cho chuyến du lịch thôi, chả mất gì hihi, chưa kể cú cài app là mình có voucher giảm giá rồi mua vé đi chơi cũng ok lắm mà.
    • 145 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    UHm, mình mới check, thấy bên này họ chủ yếu bán vé nhỉ, kiểu vé Disney Land HK, hay vé Universal Studio SIN.. vậy kể cũng hay. Đó giờ toàn lọ mọ tới nơi, rồi xếp hàng mua vé đồ...giờ có cái này thì mua trên mạng tới đó show vé thôi nhỉ?
    nhưng em thắc mắc là họ issue vé điện tử hay là gửi vé trực tiếp cho mình nhỉ?
    Mà tính 30/4 mới đi HK, giờ mua vé thì sao ta? Có nên mua trước không nhỉ?
    • 381 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi toilahoalala Xem bài viết
    UHm, mình mới check, thấy bên này họ chủ yếu bán vé nhỉ, kiểu vé Disney Land HK, hay vé Universal Studio SIN.. vậy kể cũng hay. Đó giờ toàn lọ mọ tới nơi, rồi xếp hàng mua vé đồ...giờ có cái này thì mua trên mạng tới đó show vé thôi nhỉ?
    nhưng em thắc mắc là họ issue vé điện tử hay là gửi vé trực tiếp cho mình nhỉ?
    Mà tính 30/4 mới đi HK, giờ mua vé thì sao ta? Có nên mua trước không nhỉ?
    Bạn mình mới mua thử vé Universal thì thấy date là 6 tháng lận, nên nếu 30/4 đi thì giờ có thể cân nhắc mua luôn, nếu thấy giá giờ đẹp đó.
    • 282 Bài viết

• 744 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mẹ nó vào đó, sign up, sau khi sign up thì có chỗ nhập promote code đó chị ơi. Nhập vô là sẽ hiện lên liền à. Em dùng điện thoại ko còm được, ko có up hình được chứ không em up các bước cho chị coi. Dễ lắm luôn
    Đăng ký xong hết rồi mới có chổ nhập mã code khuyến mãi. Mã nhiều lắm luôn. Các mẹ theo dõi fanpage của Klook sẽ thấy. Mã của WTT, nếu đủ 700 mem nhập là tụi mình có cơ hội trúng giải to lắm như chủ top nói vậy đó. Háo hưc quá các mẹ ơi.