Nóng bỏng tay với cơ hội du lịch Singapore miễn phí dành riêng cho thành viên của Webtretho

• 29 Lượt chia sẻ
  • 17.4K Lượt đọc
  • 220 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Đồng hành cùng Nhà tài trợ
    • 7 năm
    • 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em không biết các mẹ thế nào chứ em là em mê du lịch lắm luôn. Năm rồi em đã đi bao nhiêu là địa điểm đẹp, để em khoe với các mẹ chút nè: Hồi tháng 3 em đi Phú Yên. Tỉnh này có nhiều thắng cảnh đẹp lắm nè: Hòn Nưa, Vũng Rô, gành Đá Dĩa, Bãi Xép, bãi Ôm… mà em chỉ mới đi Vũng Rô với gành Đá Dĩa thôi vì không có nhiều thời gian. Đang mong có cơ hội đi lại lần nữa để ghé mấy địa điểm khác. Nghỉ hè em có đưa mấy đứa nhỏ đi Nha Trang, ở Hòn Tằm hết 2 đêm, chỗ này quả là tuyệt các mẹ ạ. Cát trắng phẳng lì, biển lặng không có sóng. Đã vậy, chỗ này người ta còn thiết kế mấy cái bungalow nằm cheo leo vách đá hướng ra biển cực đẹp nữa chứ.

Rồi khi trời se se lạnh, độ tháng 10 em lại làm một chuyến Sapa, chỉ tiếc là nếu có thời gian đi lúc mùa đông chắc sẽ có băng tuyết gì đấy (hihi). Nhưng cơ bản là Sapa cực đẹp các mẹ ạ, mẹ nào chưa đi thì tranh thủ đi nha. Rừng cây, núi đồi hoang sơ lắm mà cũng đẹp lắm cơ.

Em kể vài chỗ cho các mẹ biết vậy nhưng thực ra điều em muốn nói nhờ mấy chuyến đi như thế này mà vợ chồng nhà em được dịp thư giãn, lấy lại năng lượng để kiếm tiền rồi tình cảm gia đình cũng gắn bó với nhau hơn

Năm ngoái toàn đi trong nước, nên kế hoạch năm nay của nhà em là đi nước ngoài  Phải cho cả nhà có dịp “xuất ngoại” cùng nhau chứ.

Đang lên kế hoạch thì em biết được chương trình khuyến mãi của Klook. Bật mí với các mẹ là nhờ làm thành viên lâu năm của Webtretho, thường xuyên lên diễn đàn nên em mới biết cái chương trình này đấy. Chương trình này chỉ dành riêng cho thành viên Webtretho thôi nè các mẹ. Klook là ứng dụng dành cho mẹ nào muốn du lịch tự túc cùng gia đình, tự mua SIM, Wifi 3G, đặt xe đưa đón sân bay, voucher ăn uống và vé tham quan cho cả gia đình tại Singapore, Đài Loan, Hàn Quốc, Thái Lan, Nhật Bản, Hồng Kông, và nhiều nước khác nữa. Klook có nhiều tour trong ngày và vé tham quan cho cả giá đình cực hấp dẫn, giá lại tốt, tiết kiệm được khối tiền nên cũng bớt lo khoản chi phí cho du lịch. Đang lên kế hoạch du lịch mà tìm được chương trình này thích quá, vé Disney land, Universal Studios rẻ hơn hẳn em xem trên các chỗ khác luôn. Sẵn đây, em chia sẻ lại thông tin này cho các mẹ nhà mình đây nha!

Cách thức tham gia vô cùng đơn giản, chỉ cần tải app Klook tại đây, đăng kí tài khoản và nhập mã WTTVN18. Sau khi nhập mã, giá trị giải thưởng sẽ phụ thuộc vào số người nhập mã thành công như sau:

• Từ 1 – 200 người nhập mã thành công: Nhận ngay Voucher Klook trị giá 50.000 đồng và voucher giảm 20% cho mọi đơn hàng mua trên app Robins.

• Từ 201 – 450 người nhập mã thành công: Nhận ngay Voucher Klook trị giá 100.000 đồng và voucher giảm 20% cho mọi đơn hàng mua trên app Robins.

• Từ 451 – 750 người nhập mã thành công: Nhận ngay Voucher Klook trị giá 150.000 đồng và voucher giảm 20% cho mọi đơn hàng mua trên app Robins.

• Hơn 750 người nhập mã thành công: Nhận ngay Voucher Klook trị giá 200.000 đồng và voucher giảm 20% cho mọi đơn hàng mua trên app Robins.

Em có tìm thấy video hướng dẫn nhập mã của nhãn hàng trên KLOOK fanpage, mấy mẹ xem tham khảo nha:

Khi có hơn 750 người nhập mã thành công, Klook sẽ tiến hành quay số ngẫu nhiên trong những người đã nhập mã thành công để xác định người may mắn nhất và thông báo trong topic diễn đàn Webtretho. Người may mắn nhất sẽ nhận được: 02 vé máy bay khứ hồi Singapore trị giá 10.000.000 đồng và voucher Klook trị giá 10.000.000 đồng dành cho tất cả dịch vụ (SIM, card, vé tham quan, tour, đưa đón sân bay…)

Em vừa tải app Klook luôn rồi, hy vọng là có vé đi Singapore miễn phí và nhận nhiều phần quà hấp dẫn cho nhà em đây, các mẹ nhà mình cũng nhanh tay tải app về nhé. Vì cuộc đời có bao lâu mà hững hờ nên mình phải tận hưởng nó bằng các chuyến đi du lịch và khám phá nhiều hơn các mẹ ạ!

Chúc các mẹ nhà mình may mắn <3

À, các mẹ đọc thêm thông tin về chương trình này ở đây nha: https://goo.gl/ziq7x3
    Chỉnh sửa lần cuối bởi qnhatt; 11/01/2018 vào lúc 04:00 PM.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,804 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Wow wow wow
    Hay quá vậy, tức là chị em mình cứ việc tập trung rủ nhau cùng tham gia, như vậy sẽ có cơ hội ạ?
    Em mê đi chơi lắm, mà Tết nhất, sợ mắc mỏ thôi

Khi có hơn 750 người nhập mã thành công, Klook sẽ tiến hành quay số ngẫu nhiên trong những người đã nhập mã thành công để xác định người may mắn nhất và thông báo trong topic diễn đàn Webtretho. Người may mắn nhất sẽ nhận được: 02 vé máy bay khứ hồi Singapore trị giá 10.000.000 đồng và voucher Klook trị giá 10.000.000 đồng dành cho tất cả dịch vụ (SIM, card, vé tham quan, tour, đưa đón sân bay…)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,804 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanh_1991 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em không biết các mẹ thế nào chứ em là em mê du lịch lắm luôn. Năm rồi em đã đi bao nhiêu là địa điểm đẹp, để em khoe với các mẹ chút nè: Hồi tháng 3 em đi Phú Yên. Tỉnh này có nhiều thắng cảnh đẹp lắm nè: Hòn Nưa, Vũng Rô, gành Đá Dĩa, Bãi Xép, bãi Ôm… mà em chỉ mới đi Vũng Rô với gành Đá Dĩa thôi vì không có nhiều thời gian. Đang mong có cơ hội đi lại lần nữa để ghé mấy địa điểm khác. Nghỉ hè em có đưa mấy đứa nhỏ đi Nha Trang, ở Hòn Tằm hết 2 đêm, chỗ này quả là tuyệt các mẹ ạ. Cát trắng phẳng lì, biển lặng không có sóng. Đã vậy, chỗ này người ta còn thiết kế mấy cái bungalow nằm cheo leo vách đá hướng ra biển cực đẹp nữa chứ.

Rồi khi trời se se lạnh, độ tháng 10 em lại làm một chuyến Sapa, chỉ tiếc là nếu có thời gian đi lúc mùa đông chắc sẽ có băng tuyết gì đấy (hihi). Nhưng cơ bản là Sapa cực đẹp các mẹ ạ, mẹ nào chưa đi thì tranh thủ đi nha. Rừng cây, núi đồi hoang sơ lắm mà cũng đẹp lắm cơ.
    À, các mẹ đọc thêm thông tin về chương trình này ở đây nha: https://goo.gl/ziq7x3
    Giữa Phú Yên và Nha Trang có bãi Môn - Mũi Điện cũng siêu đẹp đó mẹ nó ạ.
    Nha Trang mà chỉ ở Hòn Tằm thì hơi chán, Nha Trang muốn núi có núi, muốn sông có sông, muốn thác có thác, muốn tắm nước nóng có suối nước nóng. Đi Nha Trang phải chơi cho hết mẹ nó ạ
    Sapa tháng 9 tháng 10, có đi ngắm lúa chín chăng
    Mẹ nó đi vậy là hơi ít đó hihi
    Đời có bao lâu mà hững hờ
    Em đang tính Tết ni đi Đài Loan vì giờ miễn Visa rồi, đang hơi băn khoăn không biết dịp Tết nhất thì bên đó ra sao. Thấy bạn Klook này có vẻ chuyên quốc tế, mà có mấy nước em muốn đi, em thử coi sao.
    Em coi trrên web thì thấy © 2014-2017 Klook Travel Technology Limited. All Rights Reserved.
    HK Travel Agent Licence: 354005.
    SG Travel Agent Licence: 02851.
    TW Travel Agent License: 甲 03950.
    Vậy túm lại bạn này cùa nước nào nhỉ?!?!
    • 183 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhanhdung Xem bài viết
    Giữa Phú Yên và Nha Trang có bãi Môn - Mũi Điện cũng siêu đẹp đó mẹ nó ạ.
    Nha Trang mà chỉ ở Hòn Tằm thì hơi chán, Nha Trang muốn núi có núi, muốn sông có sông, muốn thác có thác, muốn tắm nước nóng có suối nước nóng. Đi Nha Trang phải chơi cho hết mẹ nó ạ
    Sapa tháng 9 tháng 10, có đi ngắm lúa chín chăng
    Mẹ nó đi vậy là hơi ít đó hihi
    Đời có bao lâu mà hững hờ
    Em đang tính Tết ni đi Đài Loan vì giờ miễn Visa rồi, đang hơi băn khoăn không biết dịp Tết nhất thì bên đó ra sao. Thấy bạn Klook này có vẻ chuyên quốc tế, mà có mấy nước em muốn đi, em thử coi sao.
    Em coi trrên web thì thấy © 2014-2017 Klook Travel Technology Limited. All Rights Reserved.
    HK Travel Agent Licence: 354005.
    SG Travel Agent Licence: 02851.
    TW Travel Agent License: 甲 03950.
    Vậy túm lại bạn này cùa nước nào nhỉ?!?!
    Nghe kể là thấy chị rành du lịch quá trời!

Coi trên FB thấy Klook cũng có ở VN nhưng mà mới có ở mấy thành phố lớn thôi đó chị à,TPHCM,Hà Nội, Hạ Long, Huế, Đà Nẵng... chắc tại mới vô Việt Nam
    Mà cái này có App luôn ha! Đúng là giờ tiện thật, mọi thứ có app pặc pặc luôn
    Có mẹ nào dùng thử dịch vụ này chưa ạ?
    • 424 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Nhà em cũng đi trong nước rất nhiều chủ yếu là tự đi chứ không đi tour, năm rồi đi 1 vòng các tỉnh phía tây bắc như Sapa, cao bằng, hà giang...Trong khi đó ao ước đi du lịch nước ngoài thì chưa có dịp vì thấy chi phí cao quá. Nhà em tính tiết kiệm năm nay đi Sing hay đi Thái cho biết đây.
    • 3,143 Bài viết

• 1,146 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mới thấy thông tin khuyến mãi của Klook tính vào chia sẻ cho chị em thích đi du lịch nước ngoài với chi phí tiết kiệm như mình mà đã thấy có mẹ chia sẻ rồi. Mẹ nào có đam mê đi du lịch do tự mình lên kế hoạch với chi phí hợp lý thì mình chia sẻ nha.
    • 183 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi valentineNP Xem bài viết
    Nhà em cũng đi trong nước rất nhiều chủ yếu là tự đi chứ không đi tour, năm rồi đi 1 vòng các tỉnh phía tây bắc như Sapa, cao bằng, hà giang...Trong khi đó ao ước đi du lịch nước ngoài thì chưa có dịp vì thấy chi phí cao quá. Nhà em tính tiết kiệm năm nay đi Sing hay đi Thái cho biết đây.
    Tết này đi Sing đi nàng, Sing họ cũng có Tết giống mình, đi coi người ta ăn Tết khác mình ra sao. Thái thì giành cho dịp tháng 4, hoặc dịp tết gì của họ mà họ thả đèn trời đó.
    Nếu tự đi thì mình sẽ chủ động hơn trong việc lựa chọn địa điểm đi, thời gian đi, không bị bó buộc trong chương trình của phía tour. Nhưng sẽ bị cái là mình không có hướng dẫn viên để cho mình các thông tin về hành trình. Mẹ nó có thể nghiên cứu dạng tour tại chỗ, tức là tự đến nơi đó, xong mới mua tour tại ngay chỗ đó, ví dụ thôi nha, ví du mua vé đi Sing, xong qua đó mua vé đi Universal Studio qua Klook, hoặc mua vé Safari... sẽ rẻ hơn là mình tự mua vé những cái đó. Hoặc qua Sing xong mua tour trong ngày đi thăm thú China Town...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 881 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Mới thấy thông tin khuyến mãi của Klook tính vào chia sẻ cho chị em thích đi du lịch nước ngoài với chi phí tiết kiệm như mình mà đã thấy có mẹ chia sẻ rồi. Mẹ nào có đam mê đi du lịch do tự mình lên kế hoạch với chi phí hợp lý thì mình chia sẻ nha.
    Wow hay quá chị ơi, em rất muốn được cùng gia đình đi du lịch khắp nơi nhưng nhà không có nhiều điều kiện, chị mách giúp em cách du lịch tiết kiệm mà vẫn không gò bó, vui vẻ với nha.
    • 855 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minguyencon Xem bài viết
    Tết này đi Sing đi nàng, Sing họ cũng có Tết giống mình, đi coi người ta ăn Tết khác mình ra sao. Thái thì giành cho dịp tháng 4, hoặc dịp tết gì của họ mà họ thả đèn trời đó.
    Nếu tự đi thì mình sẽ chủ động hơn trong việc lựa chọn địa điểm đi, thời gian đi, không bị bó buộc trong chương trình của phía tour. Nhưng sẽ bị cái là mình không có hướng dẫn viên để cho mình các thông tin về hành trình. Mẹ nó có thể nghiên cứu dạng tour tại chỗ, tức là tự đến nơi đó, xong mới mua tour tại ngay chỗ đó, ví dụ thôi nha, ví du mua vé đi Sing, xong qua đó mua vé đi Universal Studio qua Klook, hoặc mua vé Safari... sẽ rẻ hơn là mình tự mua vé những cái đó. Hoặc qua Sing xong mua tour trong ngày đi thăm thú China Town...
    Em thì Không thích đi du lịch theo tour vì có nhiều địa điểm không hợp sở thích, lịch trình bị phù thuộc vào họ nhiều quá, có nơi mình muốn đi thì không có trong chương trình. Muốn đi tực túc nhưng có cách nào tiết kiệm chi phí hơn không mấy mom, đi tự túc thì chủ động hơn về thời gian và địa điểm.
    • 847 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacai123 Xem bài viết
    Em thì Không thích đi du lịch theo tour vì có nhiều địa điểm không hợp sở thích, lịch trình bị phù thuộc vào họ nhiều quá, có nơi mình muốn đi thì không có trong chương trình. Muốn đi tực túc nhưng có cách nào tiết kiệm chi phí hơn không mấy mom, đi tự túc thì chủ động hơn về thời gian và địa điểm.
    Có em đây mấy chị, em hay dùng Klook mua tour đi du lịch, giá rất ổn định, dịch vụ du lịch chuyên nghiệp... Dùng app này mình có thể chủ động thời gian, tự tạo lịch trình theo ý muốn vì Klook có tích hợp bản đồ và hướng dẫn cụ thể trong từng dịch vụ, ví dụ book dịch vụ đưa đón sân bay, klook sẽ hướng dẫn chi tiết đón ở đâu, vào mấy giờ... cực kỳ tiện lợi.
    • 759 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Nghe kể là thấy chị rành du lịch quá trời!

Coi trên FB thấy Klook cũng có ở VN nhưng mà mới có ở mấy thành phố lớn thôi đó chị à,TPHCM,Hà Nội, Hạ Long, Huế, Đà Nẵng... chắc tại mới vô Việt Nam
    Mà cái này có App luôn ha! Đúng là giờ tiện thật, mọi thứ có app pặc pặc luôn
    Có mẹ nào dùng thử dịch vụ này chưa ạ?
    Mẹ nó ơi, Klook có dịch vụ tại Việt Nam đó , chỉ mới đưa vào mới đây thôi nên hiện tại chỉ có ở một vài thành phố lớn như Hồ Chí Minh, Hà Nội, Vịnh Hạ Long, Huế, Hội An, Đà Nẵng, nhưng bấy nhiêu đó cũng đủ để đi du lịch bụi trong nước rồi he he.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 741 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caremngon Xem bài viết
    Có em đây mấy chị, em hay dùng Klook mua tour đi du lịch, giá rất ổn định, dịch vụ du lịch chuyên nghiệp... Dùng app này mình có thể chủ động thời gian, tự tạo lịch trình theo ý muốn vì Klook có tích hợp bản đồ và hướng dẫn cụ thể trong từng dịch vụ, ví dụ book dịch vụ đưa đón sân bay, klook sẽ hướng dẫn chi tiết đón ở đâu, vào mấy giờ... cực kỳ tiện lợi.
    Nghe mẹ nó nói ham quá, cách nào để dùng Klook vậy chị, hướng dẫn giúp em với. Tết này cả nhà em tính đi du lịch nước ngoài, thấy mọi người tết háo hức về quê thấy vui, nhà em ờ thành phố nên tết là đi du lịch.
    • 555 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yakurt Xem bài viết
    Nghe mẹ nó nói ham quá, cách nào để dùng Klook vậy chị, hướng dẫn giúp em với. Tết này cả nhà em tính đi du lịch nước ngoài, thấy mọi người tết háo hức về quê thấy vui, nhà em ờ thành phố nên tết là đi du lịch.
    Klook thât ra là một app thôi mẹ nó ah, mẹ nó vào điện thoại và tải app này về. Muốn biết thêm thông tin chi tiết chương trình chủ top có ghi trên đó ah. https://goo.gl/ziq7x3
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 587 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Chi tiết cho chị nào mới biết Klook nè,Mình vào AppStore của iOS hoặc Google Play trên Android, gõ Klook để tải về, đăng ký tài khoản là có thể dùng được liền. Hoặc có thể lên website https://www.klook.com để đăng ký tài khoản cũng được đấy ah.
    • 183 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Em làm được rồi, mà còm trên điện thoại nên k làm sao up lên cho các mẹ cùng xem em có code 50k rồi nè
    Các mẹ down đông đông mình làm cho có tụ nè
    • 183 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacai123 Xem bài viết
    Em hay đi như vầy, chị có thể coi có ổn không ha
    trước hết, xác định điểm mình muốn đi, ví dụ chị muốn đi Nhật Bản ha
    Chị xác định mình đi trong bao lâu,đi những thành phố nào.
    Kế tiếp, chị lên mấy trang chuyên vé máy bay, chị chọn coi hãng nào có vé rẻ nhất. Thường em đi bụi nên k căn giờ cho lắm. Chỉ cần rẻ và phù hợp với lịch trình, ko làm mình quá mệt là ok
    Tiếp nữa, coi trên app ví dụ như Klook này, coi có tour trong ngày nào rẻ thì quất luôn
    Rồi khách sạn, coi cũng rẻ nhất mà có đánh giá tốt nhất là lượm
    Đến ngày đến giờ lên đường thôi
    Mà hành lý em luôn có 1 ngăn nhỏ để sandwich, mì gói, đồ khô lương thực dự trữ sẵn
    Chúc chị lên kế hoạch chơi vui vẻ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 242 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Nhập mã lúc nào vậy bạn? Đăng ký tour rồi nhập hay sao? Mình chưa hiểu lắm. Như vậy mình phải mời người nhập mã hả? GIá trị giải thưởng tùy thuộc tất cả những người đăng ký tải app đúng k? Không hiểu được
    • 424 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Nhà em thì tết về quê thăm ông bà cho mấy cháu chơi, còn đi SIng thì muốn đi nhân dịp hè đó chị ah. Sing em nghe nói nếu không biết cách đi tự túc có khi còn tốn tiền hơn đi tour. Thấy mấy chị nói Klook nên cũng tò mò quá, em chưa biết Klook nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,061 Bài viết

• 1,856 Được cảm ơn

Các chị ơi, giờ mới đọc được bài viết này có trễ không nhỉ, hihi.
    Tại nghe được đi du lịch sao mà mê quá, nhà em không chỉ mình em mà hầu như ai cũng có sở thích được đi chơi đây đó, đặc biệt là 2 cục cưng. Cứ hễ có thời gian là sắp xếp đi ngay. Có điều vài lần đi theo tour thấy không thích lắm vì có nhiều địa điểm mình không thích, mà có những địa điểm mình thích ghé thì không có trong lịch trình, thời gian cũng bị phụ thuộc. Các chị có bí kiếp nào được đi chơi mà thời gian thoải mái tí nhưng rẻ rẻ không nhỉ??? hihi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 881 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEBONSURI Xem bài viết
    Các chị ơi, giờ mới đọc được bài viết này có trễ không nhỉ, hihi.
    Tại nghe được đi du lịch sao mà mê quá, nhà em không chỉ mình em mà hầu như ai cũng có sở thích được đi chơi đây đó, đặc biệt là 2 cục cưng. Cứ hễ có thời gian là sắp xếp đi ngay. Có điều vài lần đi theo tour thấy không thích lắm vì có nhiều địa điểm mình không thích, mà có những địa điểm mình thích ghé thì không có trong lịch trình, thời gian cũng bị phụ thuộc. Các chị có bí kiếp nào được đi chơi mà thời gian thoải mái tí nhưng rẻ rẻ không nhỉ??? hihi.
    Em cũng mới biết vào Klook xem có nếu tham gia nhiều chúng ta có cơ hội trúng chuyến du lịch Singapore. Vì trên 750 người nhập code thì Klook mới quay giải đặc biệt. Người trúng thưởng sẽ được thông báo trên Fanpage Klook và Webtretho vào ngày 18/01/2018 đó chị ơi, vẫn còn thời gian, tham gia ngay đi chị