Nhà mới của Hỏi địa chỉ xem bói hay ở Sàigòn hoặc các nơi lân cận- Niềm tin mới ^.^

• 9 Lượt chia sẻ
  • 837K Lượt đọc
  • 4.04K Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 1,983 Bài viết

• 3,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shimazu Xem bài viết
    Sao bạn biết tử vi có thể coi chính xác tướng mạo của chồng được ? , hi hi mình thấy coi bài mới chính xác về tình cảm , coi tử vi chỉ nói chung chung, không chính xác được .
    hihi b k hiểu ý mình nói rồi.
    Riêng về tử vi và tướng số , k dễ gì gặp dc ng coi giỏi đâu. Còn tại sao tử vi có thể coi chính xác tướng mạo của chồng vì T dc 3 ng coi rồi , họ nói y chang nhau nên T biết. Vì họ không là bạn , thì cũng là ng tình cờ t quen họ biết coi và tự họ hỏi và coi chứ t k đề nghị. Gồm :bạn học chung , ông trẻ (hay còn gọi ông họ ) và 1 ng tình cờ quen trên mạng. Coi cách đây 3 4 năm rồi.
    Và T gặp bạn trai htai , ng mà T đi coi bài 10 ng đều cả 10 nói đây là duyên nợ , họ tả y chang anh này , so với tử vi ngày xưa thì đúng nên t khẳng định đúng. Còn chưa lấy nhau nên cái đúng này chỉ dừng ở mức tương đối thôi.
    T chỉ mới mê coi bài từ tháng 12/2012 à. Trc giờ đâu nghĩ có loại hình bói toán như vậy.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cô này coi được không chị em sợ coi chung chung mà không biết giá ntn chị âk
    • 1,983 Bài viết

• 3,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huenguyen1292 Xem bài viết
    cô này coi được không chị em sợ coi chung chung mà không biết giá ntn chị âk
    cô Mai ? 100k 1 giá, nói vanh vách như trả bài , nói mà k nghe dc luôn . Liên tù tỳ bất tận về chỉ tay . 100K gồm tướng , chỉ tay , bài. Nói chung T đi coi nhiều đánh giá cô này tệ về coi tướng , chỉ tay. Vì coi tướng T tự coi cũng dc vì có sách đọc là biết thôi.
    Bài thì thôi chung chung.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho xin so dt va dia chi của cô van nay dc ko ban
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hihi b k hiểu ý mình nói rồi.
    Riêng về tử vi và tướng số , k dễ gì gặp dc ng coi giỏi đâu. Còn tại sao tử vi có thể coi chính xác tướng mạo của chồng vì T dc 3 ng coi rồi , họ nói y chang nhau nên T biết. Vì họ không là bạn , thì cũng là ng tình cờ t quen họ biết coi và tự họ hỏi và coi chứ t k đề nghị. Gồm :bạn học chung , ông trẻ (hay còn gọi ông họ ) và 1 ng tình cờ quen trên mạng. Coi cách đây 3 4 năm rồi.
    Và T gặp bạn trai htai , ng mà T đi coi bài 10 ng đều cả 10 nói đây là duyên nợ , họ tả y chang anh này , so với tử vi ngày xưa thì đúng nên t khẳng định đúng. Còn chưa lấy nhau nên cái đúng này chỉ dừng ở mức tương đối thôi.
    T chỉ mới mê coi bài từ tháng 12/2012 à. Trc giờ đâu nghĩ có loại hình bói toán như vậy.

đúng như chị trang nói dó tử vi có thể miêu tả được hình dáng, tính cách của người chông
    em thi do đang lấn cấn giữa hai giờ sinh nên em không biết chị nào biết chỗ coi tử vi mà có thể xác định lại giờ sinh không tachỉ giúp em đi.
    • 9 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

em đóng tàu ngầm ở trang lâu rồi
    mình cố gáng đọc từ trang 1=>385
    mà rút cục tháy bấn loạn không biết ai coi được hay coi không được
    vừa rồi mình có chuyện buồn tình cảm nên đi xem vài nơi và đúc kết lại thấy chảng đúng tí nào
    có bạn nào biét chỗ xem tướng hoặc chỉ tay được cho mình địa chỉ với
    giờ mình muốn coi hai loại này thôi
    Mình cũng như bạn này, đang tìm người xem tướng giỏi. Vì mình nghe nói nếu thầy xem tướng giỏi sẽ xem được tương lai gần, xa và cả vận hạn từng năm nữa. Nhưng chưa thấy bạn nào review thầy nào xem tướng hay để mình đi coi. Ai bít ới mình 1 tiếng nhé.
    • 9 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kangaji88 Xem bài viết
    Mình thì đi xem bói bài tarot ở quán trà K-T ngay đường 3/2 quận 10. Chị Huy thì mình ko biết sao vì lần đó chị ấy đang bận mình ko xem được, đành xem đệ tự của chị ấy là một bạn gái học Văn Lang mê xem bói. Bạn ấy nói mình trúng lắm từ sự nghiệp tới tình duyên. Còn bạn mình xem chị huy thì bảo là chị ấy nói ko đúng, chung chung quá.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Có một lần mình đi xem bài Tarot ở Cổ Mộ quán mà bạn nào trên này giới thiệu. cá nhân mình thấy bài Tarot nói về tính cách của mình, về tình hình sự việc đã qua khá là đúng. Nhưng tương lai thì chỉ chung chung, thậm chí bạn coi cho mình chỉ nói đúng tương lai được khoảng 30%. nên nếu bạn nào thích nghe luận về con người mình thế nào, gia đình, tình duyên, công việc quá khứ, hiện tại ra sao thì coi bài Tarot. Còn nói chuyện tương lai thì chỉ chung chung thôi.
    Mà hình như coi bói dạng này là trào lưu của các bạn sv thì phải?
    • 1,983 Bài viết

• 3,434 Được cảm ơn

đúng như chị trang nói dó tử vi có thể miêu tả được hình dáng, tính cách của người chông
    em thi do đang lấn cấn giữa hai giờ sinh nên em không biết chị nào biết chỗ coi tử vi mà có thể xác định lại giờ sinh không tachỉ giúp em đi.
    KHông có ai có thể xem lại giờ sinh dc vậy đâu bạn vì ông nhà Trang nói vậy. Ông ngày xưa giỏi toán lắm , 10 ng thì hết 4 5 dân giỏi toán sẽ hứng thú với tử vi (ông nói vậy).
    • 9 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Có thể căn cứ vào những bước ngoặt lớn trong đời để xác định lại giờ sinh, nhất là khi bạn chỉ lấn cấn giữa 2 khung giờ. Những bước ngoặt lớn đó, ví dụ như: thi cử, chuyển đổi chỗ ở, công việc, tang chế, hỷ sự,... cùng với việc căn cứ vào đặc điểm của anh chị em, cha mẹ, chồng vợ.
    Nhưng thực ra xác định giờ sinh không phải là chuyện dễ, nhưng cũng phải là không làm được, nếu bạn gặp thầy giỏi.
    các bạn có nhìu kinh nghiệm xem bói trên này có thể biết thầy nào xem tử vi giỏi để giới thiệu cho bạn. Còn mình vẫn chưa biết ai để giới thiệu, chỉ đọc trên mấy trang tử vi thì thấy ng ta vẫn nhờ các thầy xem giúp lại giờ sinh, và cũng có trường hợp xác định dc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 78 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trước đây mình có đi xem tử vi của anh Phụng, chổ cầu Tham Luơng đi lên 1 tí, cũng do các mẹ trong diễn đàn này giới thiệu, thấy đúng lắm. nhưng giờ anh đổi sdt rồi, mẹ nào biết chỉ giúp mình nhé
    Ti8zp7
    • 16 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cho em đặt gạch để hóng topic này nha mấy chị. Em là nam nhưng cũng tin bói toán lắm
    • 355 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

ai đã từng xem bói , chỗ nào xem tình duyên hay giới thiệu em nữa nghen
    • 226 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Mình thấy xem Tarot k đúng cho lắm, chung chung và túm lại mình chưa thấy sự việc nào xảy ra đúng cả. Mấy kiểu bói bài thì toàn là đúng vài chuyện vặt như tai nạn, mất đồ...đa số là đúng cái xui,hix. Còn mấy cái hên như sẽ có lộc, tình củm gì gì ấy thì toàn trớt quớt k ah. Riết rùi đâm nản luôn.

Sau này mình chỉ coi theo tử vi, tứ trụ thôi mà thấy cũng đúng. Bồ kết 2 thầy ấy, cái xui thầy dự đoán mình bị xảy ra rùi,hic. Đúng là quay lại xong chia tay luôn, công việc thay đổi, bùn...
    • 9 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng thấy coi bói bài, hay nói chung là coi bói sao thấy nói quá khứ đúng thấy ghê. Mà tương lai chỉ ba cái chuyện xui xẻo thì đúng phóc, hix hix. Không biết sao mà kì vậy?
    Hôm qua vô tình biết được một thầy xem tướng hay lắm. Nhưng vì thầy khó tính và không muốn cho mình giới thiệu tùm lum nên mình không tiện share ở đây. Bạn nào cần thì inbox mình sẽ share số dt của thầy cho.
    Review sơ bộ về thầy này là: nhìn tướng mặt nói về con người, gia đạo, tình duyên, cv,... quá khứ, hiện tại và tương lai. Có 1 bí mật rất quan trọng của mình mình đang giấu nhưng thầy nhìn mặt và hỏi trúng phóc làm mình giật thót mình. Có chuyện lúc đó thầy phán là đang xảy ra trong gia đình mình, sau đó mình gọi điện về nhà hỏi thì đúng là có chuyện đó đang xảy ra thật. Có cái hay là bạn nào cần chỉnh sửa đôi chút về tướng mạo thì có thể hỏi thầy tư vấn cho. vd như chân mày, sửa mũi, tóc tai,...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, em đang rối rắm chuyện xin việc làm. Lúc thì nộp đơn không ai thèm kêu, lúc thì 3,4 chỗ kêu đi làm mà không biết chọn chỗ nào. Các chị chỉ giúp em thầy cô nào xem bói công danh, việc làm hay. Em đã xem nhưng nói chung chung quá. Em cám ơn các chị rất nhiều.
    Em chưa đi làm nên hi vọng tiền quẻ không mắc lắm.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b inbox cho m so dt cua thay này nha, thầy xem bn/1 nguoi vay v, đia chỉ o đâu ?
    • 824 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haxuan_84 Xem bài viết
    Có thể căn cứ vào những bước ngoặt lớn trong đời để xác định lại giờ sinh, nhất là khi bạn chỉ lấn cấn giữa 2 khung giờ. Những bước ngoặt lớn đó, ví dụ như: thi cử, chuyển đổi chỗ ở, công việc, tang chế, hỷ sự,... cùng với việc căn cứ vào đặc điểm của anh chị em, cha mẹ, chồng vợ.
    Nhưng thực ra xác định giờ sinh không phải là chuyện dễ, nhưng cũng phải là không làm được, nếu bạn gặp thầy giỏi.
    các bạn có nhìu kinh nghiệm xem bói trên này có thể biết thầy nào xem tử vi giỏi để giới thiệu cho bạn. Còn mình vẫn chưa biết ai để giới thiệu, chỉ đọc trên mấy trang tử vi thì thấy ng ta vẫn nhờ các thầy xem giúp lại giờ sinh, và cũng có trường hợp xác định dc.
    Nguyên văn bởi huenguyen1292

Để xác định giờ sinh đúng trong trường hợp nhớ khoảng giờ sinh
    Bạn mô tả giúp về một số đặc điểm sau:

- Mô tả về tướng mạo
    - Mô tả về tính cách, cá tính
    - Mô tả về chuyên môn, khả năng
    - Mô tả về Trường lớp, Đại học ngành nào,..
    - Mô tả công việc đang làm, vị trí
    - Mô tả về sự đi lại di chuyển: như có lập nghiệp phương xa không, có hay phải đi lại, công tác không,…
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị ơi inbox cho em thông tin của thây nha.cho em địa chỉ ,sđt và giá cả nha thank chị nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haxuan_84 Xem bài viết
    Mình cũng thấy coi bói bài, hay nói chung là coi bói sao thấy nói quá khứ đúng thấy ghê. Mà tương lai chỉ ba cái chuyện xui xẻo thì đúng phóc, hix hix. Không biết sao mà kì vậy?
    Hôm qua vô tình biết được một thầy xem tướng hay lắm. Nhưng vì thầy khó tính và không muốn cho mình giới thiệu tùm lum nên mình không tiện share ở đây. Bạn nào cần thì inbox mình sẽ share số dt của thầy cho.
    Review sơ bộ về thầy này là: nhìn tướng mặt nói về con người, gia đạo, tình duyên, cv,... quá khứ, hiện tại và tương lai. Có 1 bí mật rất quan trọng của mình mình đang giấu nhưng thầy nhìn mặt và hỏi trúng phóc làm mình giật thót mình. Có chuyện lúc đó thầy phán là đang xảy ra trong gia đình mình, sau đó mình gọi điện về nhà hỏi thì đúng là có chuyện đó đang xảy ra thật. Có cái hay là bạn nào cần chỉnh sửa đôi chút về tướng mạo thì có thể hỏi thầy tư vấn cho. vd như chân mày, sửa mũi, tóc tai,...
    Chị có thể cho sdt em được không? thanks chị nhưng em khuyến cáo mọi người không nên sửa làm chi . trước có quen 1 người coi tướng & tử vi , người này nói có sửa cũng vậy à , nó mặc định sẵn rùi , có sữa cũng chỉ sữa bên ngoài thui hic hic
    • 1,983 Bài viết

• 3,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keongot_141289 Xem bài viết
    Còn mấy cái hên như sẽ có lộc, tình củm gì gì ấy thì toàn trớt quớt k ah. Riết rùi đâm nản luôn..
    riêng việc có lộc này đúng với mình. Tình cảm thì dc ng mới luôn , và chính ng mới này cho lộc chứ chẳng đâu xa. Mà mình coi nhiều ng đều nói giống nhau nên nghĩ chắc sẽ xảy ra mà đúng xảy ra thật .
    Chắc còn tùy ng .