TIN TÀI TRỢ.

Mua ipad ở Uscom có uy tín không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.07K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 241 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E đang có nhu cầu mua 1 em ipad Air 2. E có xem một số siêu thị điện thoại di động thì thấy mỗi nơi 1 giá. Có nơi chênh nhau hơn 1tr. E có so sánh ra thì thấy giá ở Uscom là tốt nhất. Nhưng lai phân vân không biết giá như vậy thì máy có uy tín không? Nhà mình đã có mn mua hàng ở đây chưa ạ? Cho e xin ít lời khuyên. Tiết kiệm được đồng nào thì hay đồng đó mà cm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 170 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ipad Air2 hàng j đó mn? Hàng xách tay thì cần phải xem xét, còn nếu hàng nguyên seel thì ko phải lăn tăn đâu. Nguyên seel thì hàng nào mà chẳng giống hàng nào.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 148 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Làm ăn kinh doanh thì mỗi nơi mỗi giá là chuyện bình thường. Muốn uy tín thì cứ đến mấy cửa hàng to to như thegioididong, fpt mà mua. Uy tín nhất còn j.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 208 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuppi123 Xem bài viết
    Làm ăn kinh doanh thì mỗi nơi mỗi giá là chuyện bình thường. Muốn uy tín thì cứ đến mấy cửa hàng to to như thegioididong, fpt mà mua. Uy tín nhất còn j.
    Uy tín thì uy tín thật. Nhưng mà mn có biết 2 ông lớn đấy nổi tiếng vì giá đắt nhất thị trường chưa Ở đấy riêng cái tiền thuê mặt bằng đã lớn rồi đủ thứ PR trên đời. Những tiền đó ko vào tiền máy thì nó ở đâu ra.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 188 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Chênh giá như thế là chuyện thường mà. Uscom mà mn hỏi chắc là cửa hàng ko phải siêu thị điện máy lớn đúng ko? Nếu thế giá rẻ hơn là đúng rồi. Mn cứ check hàng chưa active đối với hàng nguyên seal là ok. Còn nếu hàng lướt thì cái này phải nhờ đến người pro hơn.
    • 241 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luna2806 Xem bài viết
    Ipad Air2 hàng j đó mn? Hàng xách tay thì cần phải xem xét, còn nếu hàng nguyên seel thì ko phải lăn tăn đâu. Nguyên seel thì hàng nào mà chẳng giống hàng nào.
    Thanks mn! E mua hàng new 100% mà. Nếu hàng nguyên seel mà hàng nào cũng giống hàng nào thì e yên tâm rồi. Ở uscom e thấy mua được 1 đổi 1 nên chắc cũng ko phải hàng vớ vẩn mn nhỉ?
    • 206 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Việc các cửa hàng khác nhau giá khác nhau là "chuyện thường ở tỉnh" rồi mn ạ, nếu giá bên này tốt thì mn thử đến nơi xem, mình có thế check được xuất xứ hàng mà nên mn lo gì.
    • 155 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bên này em nghe lạ quá, ở chỗ nào thế mn? mà theo em là đồ điện tử thì em cứ thấy mn ra tgdd hay fpt mà mua cho nó chuẩn, đắt tý nhưng dùng nó an tâm mn ạ.
    • 197 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    uy tín hay không thì mn cứ mua xong bắt nó check nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, nếu cẩn thận thì nhờ ai đó biết biết chút về điện tử đi cùng cho chắc ăn mn ạ.
    • 254 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lefthandsome Xem bài viết
    Thanks mn! E mua hàng new 100% mà. Nếu hàng nguyên seel mà hàng nào cũng giống hàng nào thì e yên tâm rồi. Ở uscom e thấy mua được 1 đổi 1 nên chắc cũng ko phải hàng vớ vẩn mn nhỉ?
    Hàng 1 đổi 1 trong vòng 1 năm là hàng chính hãng mn nhé! Mua mới 100% hàng chính hãng nguyên seel thì mn cứ yên tâm mà mua nhé! Cẩn thận hơn thì nhờ người nào biết về máy họ đi check cho.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mua hàng chính hãng thì cứ ra thegioidodong hay FPT shop cho chắc ăn
    • 168 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi viaiem Xem bài viết
    Nếu mua hàng chính hãng thì cứ ra thegioidodong hay FPT shop cho chắc ăn
    mn ơi, hai cái thằng này được cái hàng chính hãng nhưng giá đắt quá chi phí thuê mặt bằng,chi phí thuê mấy em chân dài, chi phí quảng cáo rồi đủ loại chi phí nữa nên giá nó đội lên nhiều, giờ em toàn mua ngoài, nhiều chỗ bán chính hãng giá mềm hơn chẳng tội gì mình lại mất tiền oan. Mẹ thớt thấy giá ở uscom mà được thì cũng thử đến nơi xem thế nào, mình bắt nó check máy xem xuất xứ cái là biết liền ak.
    Sẽ có lúc bạn nhận ra rằng... quên cũng là một lẽ sống

• 165 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mua đâu thì mua, theo em là cứ có người biết check máy đi cùng thì tốt mn ạ, chứ mình đàn bà con gái mấy khoản này gà lắm, mn nhờ anh bạn đồng nghiệp nào biết biết chút đi cùng xem sao, vừa hỏi về thẩm mỹ của đàn ông được, lại yên tâm khoản máy móc, một công hai việc mn ạ.
    • 5 năm
    • 154 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mua hàng ở Uscom này được mà mn ơi! Ox e cũng mua ip6P ở đây. Cũng phải đi tham khảo giá mấy nơi. Nhưng công nhận ở đây là rẻ nhất. Mà lại là hàng chính hãng, được 1 đổi 1 trong vòng 1 năm. Nên nếu mn so sánh mà thấy ipad air 2 ở đây mà giá rẻ nhất thì mua được mn nhé! Hàng nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, mà lại còn có cả 1 lô khuyến mại đi kèm
    • 226 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi leetruniee Xem bài viết
    mua đâu thì mua, theo em là cứ có người biết check máy đi cùng thì tốt mn ạ, chứ mình đàn bà con gái mấy khoản này gà lắm, mn nhờ anh bạn đồng nghiệp nào biết biết chút đi cùng xem sao, vừa hỏi về thẩm mỹ của đàn ông được, lại yên tâm khoản máy móc, một công hai việc mn ạ.
    Ở chỗ e hay có nhiều ông tỏ ra nguy hiểm lắm! Nên nếu mà mẹ thớt đình nhờ chuyên gia đi chọn hộ thì cũng phải tìm hiểu luôn vụ này cho cẩn thận nhé!
    • 153 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E cũng có con Ipad mini. E mua cũ lại. E gà mờ, cũng chẳng biết j về máy đâu. Thấy người ta rao bán thì mua. Nhưng mà may mắn gà mờ lại vớ được hàng ngon. E mua hàng cũ mà còn được như vậy. Chị mua hàng mới 100% thì chẳng lo đâu.
    • 156 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suamechobe Xem bài viết
    E cũng có con Ipad mini. E mua cũ lại. E gà mờ, cũng chẳng biết j về máy đâu. Thấy người ta rao bán thì mua. Nhưng mà may mắn gà mờ lại vớ được hàng ngon. E mua hàng cũ mà còn được như vậy. Chị mua hàng mới 100% thì chẳng lo đâu.
    Như bạn được gọi là may mắn đấy. Chứ bjo mua mấy cái dòng điện tử này may rủi thôi. Hàng chẳng biết đằng nào mà lần đâu. E mua điện thoại chỉ dám mua máy mới. Mua ở các cửa hàng lớn chứ chẳng dám mua ở mấy cửa hàng nhỏ.
    • 241 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi shuzichan Xem bài viết
    Bên này em nghe lạ quá, ở chỗ nào thế mn? mà theo em là đồ điện tử thì em cứ thấy mn ra tgdd hay fpt mà mua cho nó chuẩn, đắt tý nhưng dùng nó an tâm mn ạ.
    Cửa hàng này ở 22 Yên Lãng mn ạ! E cũng tham khảo ở tgdd và fpt nhưng nói thật là giá ở đây chênh hơn nhiều quá! Hỏi mấy người làm cùng cty e thì họ bào 2 shop đó nổi tiếng là đắt nhất HN e đâu thừa tiền mà phung phí thế đâu.
    • 241 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ninolac Xem bài viết
    Mua hàng ở Uscom này được mà mn ơi! Ox e cũng mua ip6P ở đây. Cũng phải đi tham khảo giá mấy nơi. Nhưng công nhận ở đây là rẻ nhất. Mà lại là hàng chính hãng, được 1 đổi 1 trong vòng 1 năm. Nên nếu mn so sánh mà thấy ipad air 2 ở đây mà giá rẻ nhất thì mua được mn nhé! Hàng nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, mà lại còn có cả 1 lô khuyến mại đi kèm
    Ox mn có phải là người biết về máy không ạ? Hay cũng thuộc thành phần gà mờ như e. Nếu mà pro thì e mua ở Uscom là yên tâm
    • 5 năm
    • 154 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lefthandsome Xem bài viết
    Ox mn có phải là người biết về máy không ạ? Hay cũng thuộc thành phần gà mờ như e. Nếu mà pro thì e mua ở Uscom là yên tâm
    Cũng gọi là biết biết thôi mn ạ! Chứ chẳng phải pro gì đâu. Nhưng máy ax e mua ở uscom dùng bây giờ vẫn ngon. Nên chắc ở đây chẳng làm ăn vớ vẩn đâu.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2