Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua bạc ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 857 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang muốn tặng bạn đi xa một cái dây hay cái lắc bằng bạc làm kỉ niệm. Nhưng không biết mua ở đâu được bạc chất lượng tốt. Mọi người có thể chỉ giùm mình không? Xin cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 86 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

HI bạn! Theo mình, uy tín và được đảm bảo bằng Thương hiệu, đó là trang sức bạc của PNJ. Giá lại rẻ và có bảo hành, khoảng 80K là có 1 dây rồi. Bạn mua, và yêu cầu người bán hàng đừng ghi giá vào tem bảo hành là yên tâm, hoặc nếu tem bảo hành đính giá sẵn, nó có 1 đường đứt khúc, để mình xé bỏ bảng giá ra, ko để người được nhận quà biết đâu. Nếu bạn muốn mua rẻ hơn, hãy đến khu trang sức bạc tại Chợ Hòa Bình P5 Q5, là các cửa hàng nằm dọc đường Nhiêu Tâm, Bạch Vân v.v.. mình mua 1 sợi dây lắc tay người lớn, giá chỉ 25K,nhưng hàng ko có bảo hành,nếu giữ hóa đơn thì được đến bán lại, hoặc đổi lại hàng khác có bù thêm tiền. Chúc bạn tìm được quà như ý.
    Thanks being Vietnamese.
    Trung tâm tư vấn Tình yêu Hôn nhân Gia đình trực thuộc Trung ương Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam.