TIN TÀI TRỢ.

Mọi người ơi, vay tín dụng thì vay ở đâu là tốt nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 553 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người em đang có nhu cầu mua xe máy mới, một chiếc tay ga tầm khoang 50 triệu. có ai biết chương trình tài chính cho vay tín chấp nào thì giúp em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 68 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cái quan trọng là lãi suất thì không thấy bạn nói đến
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhoanftu Xem bài viết
    Vâng chào anh đình phong, Lãi suất của công ty em tính theo dư nợ giảm dần, dao động từ 2,2%-2.45% tương đương với lãi suất phẳng thì à 1,2-1,7 % .Mức lãi suất khá cạnh tranh, còn về phần có được ưu đãi hay không thì phải xem xét về hồ sơ vay nữa ạ.
    Hi bạn, mình vừa vay tín dụng theo lương của ngân hàng SC, thủ tục khá nhanh gọn. Nếu bạn quan tâm thì thông báo, mình sẽ pm số của bạn làm ở SC cho bạn. Lãi suất theo dư nợ giảm dần là 20%/năm. Nói chung lãi chênh một vài phần trăm mà bạn vay số tiền nhỏ thì mình nghĩ đấy không phải vấn đề lớn.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vay theo hình thức tín dụng của ngân hàng thì cần yêu cầu thu nhập cao lắm ạ và thời gian giải ngân thì hơi lâu, em lương chỉ có 4 triệu, em vừa gọi điện cho anh Hoàn, được tư vấn chu đáo rồi ạ, và em cũng quyết định vay bên ấy, lãi suất chấp nhận được, thời gian giải ngân nhanh lắm chỉ 2-3 ngày, mà yêu cầu thu nhập thấp hơn mức bên ngân hàng. :Smiling:.cám ơn away nhé