Mẹ nào sử dụng "Jeunesse" rồi cho e nhận xét với. Mẹ nào biết về SP này cho e lời khuyên với nhé. Tks!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.4K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ

như tiêu đề, hiện nay bạn em có giới thiệu em dùng sản phẩm Jeunesse.

link: http://biquyetgiumaituoixuan.blogspot.com/p/blog-page.html

e
    m thấy quảng cáo, giới thiệu giống như phép thần, nào là "giữ mãi tuổi thanh xuân", "nào là đi ngược quá trình lão hóa nhanh", "hội đồng y khoa"....mát mắt nhưng khó tin quá.

mà tính em thì lại đa nghi (tại 1 lần bị dính vụ Vision rồi :crying. Nên em post bài này mog mẹ nào đã sử dụng sản phẩm này, hoặc biết về SP reveiw, nhận xét hộ em với. và mong nhận được lời khuyên cũng như kinh nghiệm của các mẹ.

Rất mong sự đóng góp ý kiến của các mẹ. Em xin cảm ơn !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đây là sản phẩm của công ty kinh doanh đa cấp của Mỹ nên mình k tin, giá đội lên trời:
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình sp xài ok là được, muốn mua giá đúng thì mua hàng chính hãng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sản phẩm của cty đó tốt lắm các mẹ à, chú của mìh xài khỏi bệnh ung thư máu trong 6thang, kì dịu lắm, còn mẹ mìh cũg đang xài ai cg khen trẻ khoẻ ra. Các mẹ tìm hiểu thông tin xem, giá cao nhưng mìh thấy xứng đáng cực kì, phải mua chính hãng trang web cty mới được giá gốc các mẹ ạ
    comment by WTT mobile view
    • 146 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

nghe lạ quá em không biết luôn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi mọi người
    Mình giải đáp thắc mắc mọi người về sản phẩm JEUNESSE
    Em hiện sống ở mỹ và đang làm việc cho công ty JEUNESSE , e có thời gian đi las Vegas vào tháng 2 để học về công ty này, do tính em cũng hay đa Nghi cái gì em thấy tận mắt xem no hay nó tốt em mới làm. Sau 3 ngày đi học e mới biết: những gì mình biết còn quá hạn hẹp, nó thật sự tốt còn hoen cả mình suy nghĩ, được tận mắt nghe , thấy những khoa học gia, những bác sĩ giải thích và trình bày những sản phẩm, e thật sự bị thuyết phục và lấy lại tự tin cho bản thân la 100% sản phẩm .
    Mọi người phân vân về giá cả, nên suy xét về giá trị
    mong muốn mình có được kết quả từ sản phẩm là gì?
    Vì sản phẩm đáp ứng theo mong muốn và kết quả, nên Chị em đang sử dụng sản phẩm thì tự tin dùng tiếp bị nè, bản thân e cũng đang dùng và em gởi những sản phẩm về Việt nam cho ba mẹ chồng của em nữa. Cái gì tốt thì luon dành cho gia đình thân yêu của mình. Hihi.
    Chúc Chị em luon đẹp và sức bị khỏe tốt💞
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sản phẩm thật sự tốt mình ơ mỹ và đang học làm việc cho công ty JEUNESSE nên bạn muốn tìm hiểu thêm mình có thể giúp bạn.
    Phone 7149885059
    Facebook: Myle
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng roii bạn, mình cũng mua từ wed . Sản phẩm độc quyền chỉ có JEUNESSE GLOBAL phân phối 141 nước .
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng roii bạn, mình cũng mua từ wed . Sản phẩm độc quyền chỉ có JEUNESSE GLOBAL phân phối 141 nước .
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sp của jenese thật tốt lắm bạn à, mình đã tìm hiểu kỹ mới thấy được sự thật của nó còn hơn sức tưởng tượng mình nhiều, mình chứng kiến nhiều người khỏi bệnh nan y nhờ sp cty này mà khiến mình cứ bồn chồn mất ngủ mấy đêm liền vì sự kì diệu của nó. Bạn nên tìm hiểu kỹ và nhờ người mua tận trang web cty thì mới đc giá gốc. Ông mình cũng đang xài và có hiệu quả rất tốt. Ko có chổ chê
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b co thê inb tư vấn sp cho mk qua fb này dc k 0988783411
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đừng có nghe, có người bị ung thư đã dùng và họ nói không đc như quảng cáo đâu ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaitrahuong Xem bài viết
    đây là sản phẩm của công ty kinh doanh đa cấp của Mỹ nên mình k tin, giá đội lên trời:
    đúng luôn ạ, các bạn khen toàn là người của công ty thôi, m cũng có ng nhà bị ung thư, và bố của bạn cũng ung thư, nên m đã tìm hiểu rất kỹ về sản phẩm, thậm chí còn tự đi hỏi một số người bị bệnh đã dùng và kết quả là k như quảng cáo đâu ạ.
    • 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Xem giá cả thế nào, sp đi kèm với giá cả
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Né ra gấp, vừa mắc vừa k hiệu quả. Đa cấp chỉ mãi là đa cấp!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuongNguyen_850 Xem bài viết
    Né ra gấp, vừa mắc vừa k hiệu quả. Đa cấp chỉ mãi là đa cấp!
    Mình k biết bây h bạn đã tin chưa. Nhưng gd mình đã sử dụng rất ok
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết về sp này qua bác mình ở mỹ về giới thiệu. Sau khi sử dụng thì gia đình mình thấy tiếc khi không biết sớm hơn.