TIN TÀI TRỢ.

Lương tại phòng Công an- Visa xuất nhập cảnh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người. Mình tốt nghiệp đại hoc khoa tiếng anh ra. Gia đình mình muốn mình theo ngành công an mặc dù mình chẳng mặn mà lắm. Mình có 1 vài thắc mắc về mức lương công an tại phòng visa xuất nhập cảnh. Làm ở đây có lương ngoài gì không? Có mẹ nào biết rõ mong giải đáp giúp mình

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,491 Bài viết

• 1,434 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lương TN ĐH ra thì tầm 3 triệu, tăng theo cấp bậc và tăng theo việc điều chỉnh lương hàng năm ( mỗi lần tăng đều công khai trên báo hết đấy bạn).

Như đi làm gần 4 năm thì hiện tại lương xấp xỉ 5 triệu ( đã cộng các thứ linh tinh), chưa cộng thêm thắt bên ngoài vì còn tùy vị trí mới có thêm, số có them ít lắm nhé. Đó là mình nói công an nói chung, còn làm bên cấp visa _ Xuất Nhập Cảnh thì có thể có thu nhập thêm gì đó, mình không nói tầm bậy trên này được. Cái tế nhị này thì không chắc lắm đâu bạn ạ. Vì đúng là làm công an thì phải tránh nhiều cám dỗ không là mất việc như chơi.

Được cái là làm tốt và ban lĩnh thì công việc ổn định, không quá nghèo và cũng không giàu đâu. Mẫu người phụ nữ thiên về gia đình thì làm ở đây là quá tốt, quá ổn định. Làm quen rồi thì có thể kiếm thêm được đấy ( cái này tùy vào may mắn và khả năng giao tiếp nữa).