Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Làm sao để có 1 kỷ niệm ngày cưới hoàn hảo?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 670 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,042 Bài viết

• 2,366 Được cảm ơn

Chào các mẹ . Chả là sắp tới đây là kỷ niệm 4 năm ngày cứoi của 2 vợ chồng em . Mấy năm vừa rồi thì con nhỏ . Chả đi đâu cả . Chồng tặng quà vơ, vợ tặng quà chồng. Hết chuyện:Straightf::Straightf::Straightf: . Năm vừa rồi thì 2 vợ chồng cũng dắt nhau đi xem phim và đi ăn . Đi được 1 tí sốt ruột con , lại về chơi với con . Năm nay con lớn rồi thì muốn làm cái gì đáng nhớ 1 chút . Mở tiệc mời mọi ngừoi ăn thì em không muốn lắm vì vợ chồng trẻ mới cứoi nhau cũng chẳng muồn rườm rà . 2 ngừoi dắt nhau đi chơi . Đơn giản tiện lợi là vui rồi .

Bạn em cho ý kiến là : Hay mày mua cái bánh ga-to. Mang đến khách sạn . Nhắn tin cho chồng đến và....... Dưng mà em thấy nó dư lào ý ...:Silly::Silly::Silly: Nhà em thì ngày quái nào chả .......tân hôn. Tự dưng bỏ tiền thuê phòng . Phí thóc

Em thì em định như thế này . 2 vợ chồng định đi matxa . Xong đi ăn . Xong đi xem phim . Có hơi thường không ạ ? Mẹ nào có ý kiến cho ngày này thêm đặc biệt cho em tham khảo với . Em xin cảm ơn:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::Rose::Rose::R ose:
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100001583485016
    Tài sản lớn nhất của đời người............là những đứa con:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    5pV1p7
    [img] https://lb1f.lilypie.com/YU35p7.png [/ img]

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,173 Bài viết

• 1,256 Được cảm ơn

MÌnh cũng giống nhưu bạn vậy đó,ky niệm ngày cưới ko biết đi đâu,cuuois cùng 2 vợ chồng quyết định đi ăn và tới những chổ lúc trước khi yêu hay đến,xong về nhà ôm con và .............:Thinking:
    Sẻ mãi không thay đôỉ: 1 Chồng 2 Con 3 Lầu 4 Bánh:Smiling:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • 8,626 Bài viết

• 9,461 Được cảm ơn

chị mún đáng nhớ mà lại sợ thuê phòng phí thóc, còn đi xem phim blah blah thì bt quá rùi :Battin ey:
    hai vc làm quả ks hịn, hâm nóng tình iu đi,uống rượu vang xem phim trong phòng thoải mái ở bên nhau cả ngày như tâyyyyyyyyyyy í :cool: