Kinh nghiệm vàng săn đồ trẻ em xịn mà được khuyến mại vào dịp Tết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.54K Lượt đọc
  • 234 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 1,931 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

bên đó có nhiều mặt hàng mà chị, từ gia dụng đễn đồ mặc đó ạ, mà giá thành cứ gọi là phê, giá tốt lắm, mà giờ thị trường nhiều nên mình cứ ngồi nhà online chọn và ship, thuận tiện và giảm bao nhiêu chi phí thời gian đi lại

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,133 Bài viết

• 935 Được cảm ơn

em săn hàng rùi, giờ sắp chuyên nghiệp rùi các bác ơi, mà được cái shopee ý là vô cùng nhiều khuyến mại liên tục các bác ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4,898 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701.. Xem bài viết
    công nhận mà giao nhận nhanh lắm bác ạ , thế này thì ngại gì tắc đuòng ngày tết cứ shopee mua đồ cho sướng chị nhỉ
    Thời gian chương trình bắt đầu từ ngày 11/1 đến hết ngày 7/2, đúng là vào dịp Tết nên mua hàng trên shopee cũng là góp phần làm cho đường phố giảm bớt ùn tắc giao thông, mà thời buổi công nghệ nên cũng phải tận dụng những tiện ích của công nghệ cao
    • 1,448 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungtho Xem bài viết
    ui chương trình này tuyệt vời quá này các chị ơi ! chương trình mang tên “Ngàn sắc Xuân - Bé rộn ràng đón Tết” với các sản phẩm thời trang cho trẻ em với giá chỉ từ 99k. Link đây nhé các chị: https://shopee.vn/tet-khong-voucher
    Có chương trình khuyến mãi ưu đãi dành riêng cho thành viên Webtretho đây nhé, nếu ai là thành viên của Webtretho sẽ được nhận một voucher độc quyền mua sắm trên Shopee. Bạn chỉ cần nhập mã "TKBTETWTT" khi đặt đơn hàng sẽ được giảm 30.000 đồng cho các đơn hàng có giá trị từ 200.000 đồng trở lên khi mua các sản phẩm trong chương trình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,000 Bài viết

• 388 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hnlan2015 Xem bài viết
    Chị ơi, có link tham khảo không cho em xin với. Đang tính mua cái áo dài cho con gái mà chưa biết mua hay may ở đâu đây ạ.
    Bạn có thể vào webs https://shopee.vn/tet-khong-voucher để xem chi tiết nhé! Mua hàng trên Shopee rất an tâm lại nhanh chóng từ 1 đến 3 ngày là nhận được hàng tùy thuộc vào khoảng cách người bán và người mua, mình thấy mua như thế này tiết kiệm được thời gian của mình
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,333 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhanh0701.. Xem bài viết
    bên đó có nhiều mặt hàng mà chị, từ gia dụng đễn đồ mặc đó ạ, mà giá thành cứ gọi là phê, giá tốt lắm, mà giờ thị trường nhiều nên mình cứ ngồi nhà online chọn và ship, thuận tiện và giảm bao nhiêu chi phí thời gian đi lại
    Mà mua hàng qua đây còn được đổi trả và mua hàng 100% chính hãng qua Shopee Mall nữa đấy. Các sản phẩm 100% có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, kèm với những chính sách hấp dẫn. Mua một lần rồi sẽ thích mua mãi vì tiện lợi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4,898 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuong79 Xem bài viết
    Có chương trình khuyến mãi ưu đãi dành riêng cho thành viên Webtretho đây nhé, nếu ai là thành viên của Webtretho sẽ được nhận một voucher độc quyền mua sắm trên Shopee. Bạn chỉ cần nhập mã "TKBTETWTT" khi đặt đơn hàng sẽ được giảm 30.000 đồng cho các đơn hàng có giá trị từ 200.000 đồng trở lên khi mua các sản phẩm trong chương trình
    Chỉ có những sản phẩm trong chương trình thì được giảm giá, còn các sản phẩm ngoài chương trình không được áp dụng giảm giá đâu nhé. Mã này có thể sử dụng từ ngày 11/1/2018 đến hết ngày 16/01/2018, chỉ còn vài ngày là hết hạn rồi, các mẹ nhanh tay lên nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2,353 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

hihi chương trình khuyến mãi “Ngàn sắc Xuân - Bé rộn ràng đón Tết” tận hưởng ngay thôi các bác ạ , vô số các sản phẩm dành cho mẹ và bé như: áo khoác, quần nỉ, áo kaki, váy, đầm, áo dài Tết... cho cả bé trai và bé gái với chỉ có giá từ 99k hehe mẹ cháu từ sáng đến giờ màn hình toàn shopee nè
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2,353 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thq. Xem bài viết
    Chỉ có những sản phẩm trong chương trình thì được giảm giá, còn các sản phẩm ngoài chương trình không được áp dụng giảm giá đâu nhé. Mã này có thể sử dụng từ ngày 11/1/2018 đến hết ngày 16/01/2018, chỉ còn vài ngày là hết hạn rồi, các mẹ nhanh tay lên nhé!
    đúng rùi chị ạ, nhanh tay tận hưởng khuyễn mãi của chương trình xuân này, giá tốt ơi là tốt
    • 1,931 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

không các mẹ ơi , các mẹ có đủ thời gian mua sắm, không phải 16./1 hết đâu . Thời gian chương trình bắt đầu từ ngày 11/1 đến hết ngày 7/2 có đủ thời gian cho nhà mình sắm tết nè
    • 1,931 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungtho Xem bài viết
    đúng rùi chị ạ, nhanh tay tận hưởng khuyễn mãi của chương trình xuân này, giá tốt ơi là tốt
    công nhận là giá khuyễn mãi chương trình đón xuân sướng thật, từ sang mình cũng đang ngăm ngía săn đồ cho con đây, hôm qua mua bỉm còn được tặng bộ bát đĩa nữa cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2,353 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

các bác nhà mình ơi, hôm qua e được biết thông tin này xin chia sẻ với các bác nè: khuyến mãi ưu đãi dành riêng cho thành viên Webtretho: Mẹ nào là thành viên của Webtretho sẽ được nhận một voucher độc quyền mua sắm trên Shopee. Chỉ cần nhập mã "TKBTETWTT" khi đặt đơn hàng sẽ được giảm 30.000 đồng cho các đơn hàng có giá trị từ 200.000 đồng trở lên khi mua các sản phẩm trong chương trình, các sảm phẩm ngoài chương trình không được áp dụng. Mã này có thể sử dụng từ ngày 11/1/2018 đến hết ngày 16/01/2018: mã này áp dụng nốt ngày mai các bác sử dụng ngay đi ạ
    • 1,931 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

hôm nay sử dụng mã này rùi nè, cảm ơn nhé thích ơi là thích luôn, mua săm thích lắm cơ!
    • 384 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuong79 Xem bài viết
    hôm nay mấy chị share chương trình này rùi, thích quá cơ chị ạ,
    • 384 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

các chị ơi chương trình và chính sach bên shopee này ok chứ các chi? em mua rùi mà nếu muốn đổi trả hàng hoá có khó khăn nhiều không a? nhìn mã giảm giá là muốn mua lắm rùi vì em xem qua thây nhiêu sản phẩm tốt lắm ý
    • 1,931 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

được biết đến chương trình này thích lăm cơ, và có điều đó là nếu cần thêm thông tin gì các mẹ vào https://shopee.vn/tet-khong-voucher để xem chi tiết nhé!
    • 384 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mua hàng trên Shopee rất an tâm lại nhanh chóng từ 1 đến 3 ngày là nhận được hàng (tùy thuộc vào khoảng cách người bán và người mua), ngoài ra còn được đổi trả và mua hàng 100% chính hãng qua Shopee Mall đúng không các chi? thế này thì mua bán sướng vì mua online đôi khi mình hay sợ ngại đổi ý
    • 1,133 Bài viết

• 935 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhvi1901 Xem bài viết
    Mua hàng trên Shopee rất an tâm lại nhanh chóng từ 1 đến 3 ngày là nhận được hàng (tùy thuộc vào khoảng cách người bán và người mua), ngoài ra còn được đổi trả và mua hàng 100% chính hãng qua Shopee Mall đúng không các chi? thế này thì mua bán sướng vì mua online đôi khi mình hay sợ ngại đổi ý
    ui tuyệt vời luôn , em thấy các mẹ bên trên cũng chia sẻ thông tin hữu ích này rùi, đặc biệt là hàng hoá nhiều thì vô cùng sướng lựa chị a
    • 1,931 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

hàng hóa bên shopee có nguồn gốc rõ ràng hàng chất lượng nên mua sắm cũng đỡ lo lắng rất nhiều a
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4,898 Bài viết

• 1,643 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhvi1901 Xem bài viết
    hôm nay mấy chị share chương trình này rùi, thích quá cơ chị ạ,
    Mình nghe nói số lượt sử dụng tối đa của mã "TKBTETWTT" là có hạn, nên các mẹ nhanh tay đặt hàng và đặt mã, nên các mẹ chú ý đừng để lỡ cơ hội này nhé, mình nghĩ rằng đằng nào Tết cũng phải mua sắm, nên mua được khuyến mại thì tốt hơn