Kinh nghiệm vàng săn đồ trẻ em xịn mà được khuyến mại vào dịp Tết

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.1K Lượt đọc
  • 233 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 236 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhdoc Xem bài viết
    Yên tâm chị ơi, em mua vài lần trên này rồi, hàng chất lượng nà, giao cũng nhanh chóng nữa, thấy tháng này đang có nhiều khuyến mãi lắm, tranh thủ sắm đồ tết cho mẹ và bé kìa chị
    Thường thì giao nhận sao, rồi nhận hàng mới thanh toán hay sao mom ơi? Rồi nhỡ nhận hàng xong mà mình ko thích thì có đổi hay trả hàng được không? Mặt hàng khác ko sao chứ như áo quần lo nhất là chất lượng vải k xứng với số tiền đã bỏ ra
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,015 Bài viết

• 1,631 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hnlan2015 Xem bài viết
    Thường thì giao nhận sao, rồi nhận hàng mới thanh toán hay sao mom ơi? Rồi nhỡ nhận hàng xong mà mình ko thích thì có đổi hay trả hàng được không? Mặt hàng khác ko sao chứ như áo quần lo nhất là chất lượng vải k xứng với số tiền đã bỏ ra
    Cũng sợ nhất là chất lượng sp, chứ thấy nhiều mom canh sale online mà mua được nhiều hàng rẻ đó. Có mom nào mua hàng trên shopee chưa thì chia sẻ thêm với nha, nếu ok mình thử đặt mua hàng một lần xem sao
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 866 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nha_susu Xem bài viết
    Tùy từng shop ở cùng tỉnh thành hay khác tỉnh thành bạn ạ. Trung bình 2-3 ngày làm việc thôi. Hàng không vừa ý hình cũng được đổi trả nhưng mình chưa đổi trả bao giờ nên cũng không biết thủ tục thế nào.
    Em nghe mua Shopee được giao hàng miễn phí cũng thích quá, mà chỉ sợ mua online, hàng không vừa ý đổi trả khó thôi. Hi vọng thủ tục đơn giản, mình cũng ủng hộ shopee dài dài.
    • 1,101 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giang_NH Xem bài viết
    Bạn cứ lựa shop nào được đánh giá cao, sản phẩm có nhiều người mua, đánh giá/bình luận tốt ý. Còn sản phẩm bạn muốn yên tâm thì chat với shop để xin ảnh thực tế. Hàng mua rồi nếu không đúng với quảng cáo thì đổi trả được miễn là còn nguyên đai nguyên kiện. Thủ tục đổi trả mình chưa thử bao giờ nên không biết.
    Vậy mình cũng không đến nổi nhỉ, có mục phản hồi đánh giá thì cũng không lo shop treo đầu dê bán thịt chó hay lừa đảo gì, mà mình thấy sản phẩm trên đó cũng phong phú, dễ mua, giá thì giảm tốt ghê luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 866 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sausau_bimbim Xem bài viết
    Cũng sợ nhất là chất lượng sp, chứ thấy nhiều mom canh sale online mà mua được nhiều hàng rẻ đó. Có mom nào mua hàng trên shopee chưa thì chia sẻ thêm với nha, nếu ok mình thử đặt mua hàng một lần xem sao
    Đúng rồi, canh sales mua được hàng rẻ mà chất lượng thích lắm lắm. Em có con nhỏ, Tết này đang muốn thực hiện chương trình tiết kiệm nên muốn canh sales đây.
    • 1,101 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maithang5 Xem bài viết
    Mình thích mua hàng trên shopee vì mầy lí do sau:
    - Miễn phí vận chuyển toàn quốc đối với các đơn hàng trị giá từ 180.000 đồng của cùng một shop, miễn phí tối đa lên tới 40k (Nếu phí ship trên 40k thì người mua chỉ phải trả phần chênh lệch).
    - Giá rẻ hơn các sàn giao dịch thương mại điện tử khác.
    Mua hàng mà được freeship thì thích lắm, mà đơn hàng 180k được freeship rồi thì quá sướng nhỉ, đang giai đoạn bận rộn cuối năm nên hầu như mình ưu tiên shopping online, vừa tiết kiệm thời gian mà cũng không ảnh hưởng đến công việc.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4,757 Bài viết

• 1,617 Được cảm ơn

Chương trình khuyến mãi dịp Tết “Ngàn sắc Xuân- Bé rộn ràng đón Tết” của Shopee bán vô số các sản phẩm dành cho mẹ và bé như: áo khoác, quần nỉ, áo kaki, váy, đầm, áo dài Tết... cho cả bé trai và bé gái với chỉ có giá từ 99k, nhà mình toàn bé gái nên tha hồ mua đồ cho con diện
    • 236 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thq. Xem bài viết
    Chương trình khuyến mãi dịp Tết “Ngàn sắc Xuân- Bé rộn ràng đón Tết” của Shopee bán vô số các sản phẩm dành cho mẹ và bé như: áo khoác, quần nỉ, áo kaki, váy, đầm, áo dài Tết... cho cả bé trai và bé gái với chỉ có giá từ 99k, nhà mình toàn bé gái nên tha hồ mua đồ cho con diện
    Chị ơi, có link tham khảo không cho em xin với. Đang tính mua cái áo dài cho con gái mà chưa biết mua hay may ở đâu đây ạ.
    • 4,015 Bài viết

• 1,631 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yulita Xem bài viết
    Đúng rồi, canh sales mua được hàng rẻ mà chất lượng thích lắm lắm. Em có con nhỏ, Tết này đang muốn thực hiện chương trình tiết kiệm nên muốn canh sales đây.
    Cơ mà mình thấy ở Shopee có rất nhiều người bán, vậy làm thế nào biết được đâu là shop uy tín vậy các mẹ? Thiệt sự là chẳng có rành trên này hic
    • 261 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Đang có chương trình giảm giá mạnh nè các mẹ ơi, em vừa đặt cái áo dạ với đôi giày cho trai, mỗi thứ chỉ có 99K thôi. Cực rẻ nha, nhanh tay mua kẻo hết. https://shopee.vn/tet-khong-voucher
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 572 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maithang5 Xem bài viết
    Mình thích mua hàng trên shopee vì mầy lí do sau:
    - Miễn phí vận chuyển toàn quốc đối với các đơn hàng trị giá từ 180.000 đồng của cùng một shop, miễn phí tối đa lên tới 40k (Nếu phí ship trên 40k thì người mua chỉ phải trả phần chênh lệch).
    - Giá rẻ hơn các sàn giao dịch thương mại điện tử khác.
    Mình cũng đặt hàng trên shopee vài lần rồi, cảm nhận là dịch vụ khá tốt, chất lượng cũng ok, lần đầu mua mình cũng sợ lắm, nhưng mua vài lần thấy yên tâm hẳn. Tranh thủ sale mà sắm đồ, cũng tiết kiệm được kha khá đó
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 375 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Là do chị chưa mua đó thôi, thử lướt tham khảo đi ạ, khi mua hàng mình có thể chat trực tiếp với người bán nên sẽ được tư vấn kỹ , đảm bảo thời trang phù hợp nhất cho bé không lo không đúng form, hay chất liệu vải không phù hợp gì cả. Yên tâm hen
    • 4,015 Bài viết

• 1,631 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhdoc Xem bài viết
    Là do chị chưa mua đó thôi, thử lướt tham khảo đi ạ, khi mua hàng mình có thể chat trực tiếp với người bán nên sẽ được tư vấn kỹ , đảm bảo thời trang phù hợp nhất cho bé không lo không đúng form, hay chất liệu vải không phù hợp gì cả. Yên tâm hen
    Đúng rồi, thấy có phần chat, tiện lợi quá nhỉ. Mới lướt sơ thấy nhiều váy áo dễ thương quá à. Nay mua đồ tết cho con là hợp lý đó. Giờ chỉ cần ngồi ở nhà cũng có thể shopping đc rồi
    • 172 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thq. Xem bài viết
    Có áo quần cho bé khoảng 10 -12 tuổi không nhỉ, định mua làm quà cho mấy cháu ở quê. Thấy mọi người cũng hay mua ở shoppee mà e phân vân k biết ở tỉnh thì ng bán có chịu ship về không, phí ship có cao lắm ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2,271 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    bài chia sẻ thêm hữu ích ghê, đúng là cuối năm bận rộn bao nhiêu vẫn muốn một món đồ đẹp cho những ngừoi thân yêu ý
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2,271 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    ah thế thì tốt rùi, em thấy mọi người khen shoope lắm ý các chị ạ, cũng thử đặt mua 1 lần đó mà giao hàng thích lắm, nên giờ chỉ chọn đồ cho con thôi , nhanh tiện đỡ mất thời gian
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2,271 Bài viết

• 486 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    ui chương trình này tuyệt vời quá này các chị ơi ! chương trình mang tên “Ngàn sắc Xuân - Bé rộn ràng đón Tết” với các sản phẩm thời trang cho trẻ em với giá chỉ từ 99k. Link đây nhé các chị: https://shopee.vn/tet-khong-voucher
    • 172 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungtho Xem bài viết
    bài chia sẻ thêm hữu ích ghê, đúng là cuối năm bận rộn bao nhiêu vẫn muốn một món đồ đẹp cho những ngừoi thân yêu ý
    Thấy nhiều đồ mà háo hức lắm, ko chỉ sắm cho bé mà cả cho mình nữa. Mà công nhận shopee có nhiều đồ đúng mình đang cần hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,780 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangcongchua Xem bài viết
    Thấy nhiều đồ mà háo hức lắm, ko chỉ sắm cho bé mà cả cho mình nữa. Mà công nhận shopee có nhiều đồ đúng mình đang cần hihi
    công nhận mà giao nhận nhanh lắm bác ạ , thế này thì ngại gì tắc đuòng ngày tết cứ shopee mua đồ cho sướng chị nhỉ
    • 1,086 Bài viết

• 932 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    em thấy sơn tùng quảng cáo shopee mới chú ý đó, thử mua thấy phê luôn, đúng là mua trên đó có chiêu mua khuyến mại và săn hàng shopee cơ các mẹ ạ, phải học hỏi ngay để rinh đồ đẹp