kinh nghiệm làm IVF thành công 2015

• 0 Lượt chia sẻ
  • 90K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e cho sdt di. cho de tim.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhbabi Xem bài viết
    troi chi tim face cua e ra nhieu qua c k bit ai het. e vo face c di Helen Hanh . bua gio c nhieu viec qua k bit e nhan bua nay chac e chuyen phoi roi ha? dc may ngay roi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi. Kết quả ivf của bạn như thế nào rồi? Chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm được không? Mình chuyển phoi trữ được 8 ngày rồi.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ban an chao ca chep, long trăng trung ga ngay 4 quả nha. Chuyen phoi tru thi ty le thnah cong cao lam nen ban tu tuong thoai mai di. vi kha nag thanh cong hay k cung phu thuoc vao tinh than nua. chuc ban betac ao vut. ban lam bv nao vay?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi AnnaNguyenthanh123 Xem bài viết
    Bạn ơi. Kết quả ivf của bạn như thế nào rồi? Chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm được không? Mình chuyển phoi trữ được 8 ngày rồi.
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E sắp làm ivf, đang đc bs chỉ định tiêm thuốc kích trứng, các mẹ làm rồi cho e xin ít kinh nghiệm đi ạ
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_2015 Xem bài viết
    Chào các mẹ , mình là thành viên mới, mình củng vừa làm ivf thành công sau 10 năm ròng rã kiếm con đây, mình hiểu sự lo lắng và mong chờ từng ngày . Mình làm iui 3 lần đều thất bại nên cuối cùng mình chuyển qua làm ivf và may mắn 2v sau lần đầu tiên chuyển phôi , mình củng đã gian nan nhiều lắm và nhiều lần muốn bỏ cuộc , nhưng cứ nghĩ đến tiếng cười trẻ con , được làm mẹ như bao người.. Lại thêm động lực để cố gắng . Mình muốn chia sẽ một chút để các mẹ mà chuẩn bị ivf có thêm niềm tin, nhất là tinh thần thật thoải mái để ai củng sẽ được 2v đỏ chót , nếu các mẹ muốn biết thêm gì về tất cả các quá trình diễn ra , mình sẵn sàng chia sẽ, và 1 điều nữa là mình bên phật giáo nên mình rất tin tưởng vào phật pháp , mỗi 1 lần trước khi thực hiện 1 công đoạn nào đó mình đều ghé vào chùa thắp nhang cầu xin bồ tát gia hộ cho mình sớm có đc con, và bây giờ 2 bé của mình đã 9m rồi đó . Cuối cùng mình chúc tất cả các mẹ chuẩn bị ivf đều đc thành công , mẹ nào 2v rồi thì mẹ tròn con vuông 9m10d nhé ❤️❤️❤️
    Chị ơi cho e xin Sđt để hỏi 1 vài vấn đề đc k ạ? E cũng đang chuẩn bị làm ivf trong tháng này
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

c vo face cua e ne. e huong dan cho chi. Helen Hanh
    Trích dẫn Nguyên văn bởi baobao471987 Xem bài viết
    Chị ơi cho e xin Sđt để hỏi 1 vài vấn đề đc k ạ? E cũng đang chuẩn bị làm ivf trong tháng này
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhbabi Xem bài viết
    c vo face cua e ne. e huong dan cho chi. Helen Hanh
    Hic...mình thấy quá trời helen hanh nhưng k bít cái nào của bạn
    Hay bạn add friend mình nha bạn tìm Sđt 0995069168, fb mình là Minh Long
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị ơi, đợt này em cũng định làm IVF ở viện 103. Có chị em nào định làm ở đây ko ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

M cũng đang làm ở c b ơi? Đang tiên nội tiết mũi 3 rồi
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ nó làm viện phôi thành công chưa thế ? chia sẻ kinh nghiệm cho mình với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac ban oi. Minh bi tac mot ben voi trung trái. Ben con lai thông hạn chế. Bac si cho kich trung ma ko biet co cơ hội ko nua. Minh rat hoang mang, ai co kinh nghiem xin chia se giup minh voi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, cp xong em về nhà rồi đi lại nhẹ nhàng và nấu cơm được ko chị, bs nói em là chỉ cần nghỉ 2 ngày là có thể đi làm bình thường, vì e chuyển lần này là lần 2 và em cũng hết phôi trữ rồi, nên e lo lắm, xin chị cho em lời khuyên sau chuyển phôi với ạ
    • 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn cho mình hỏi tử cung của bạn là ngả trước hay ngả sau vậy. Vì mình thấy có mẹ nói tử cung ngả trước thì nên ngồi nhiều và ngả sau thì nên nằm nhiều. Nên mìn hỏi là bạn ngả trước hay ngả sau để rút kinh nghiệm cho mình.
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy nhiều người thành công rồi đấy
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4