TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm kiểm tra, theo dõi điện thoại của chồng

• 11.1K Lượt chia sẻ
  • 363K Lượt đọc
  • 104 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào cả nhà, mấy đêm nay iem mất ngủ vì suy nghĩ (kể cả hôm qua, là sn e) bác nào có cách gì hay để mềnh có thể kiểm tra xem chồng mềnh nhắn tin gọi điện cho ai, nội dung thế nào ... thì chỉ cho e với.e thấy nghi nghi các bác ạ.chồng em đặt pass, thỉnh thoảng lại lén lút xem đt (e nói thế vì trước đây AX iem không như thế đâu, tin nhắn đến còn bảo vợ xem giúp cơ).tình trạng này xảy ra khoảng hơn 2 tháng nay rồi. e chân thành cảm ơn!

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhian1406 Xem bài viết
    Neu chong ban xai dien thoai iphone co chuong trinh theo doi giam sat do.khoang 150/thang,se kiem tra dc noi dung tin nhan va cuoc goi di va goi den do la chuong trinh ihome thi fai
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gia-dinh-la-so1 Xem bài viết
    Mua thiết bị nghe lén từ xa đi bạn, khoảng 1tr đổ lại
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MEYEULOBI Xem bài viết
    Mình cũng đồng ý, trước đây mình cũng lăn tăn việc này lắm, nhưng bình tĩnh suy nghĩ lại thì mình nghiệm ra rằng.
    Thứ 1 bạn nên xem lại tình trạng hôn nhân và tình cảm vợ chồng mình, rồi bạn hãy lấy đó làm gốc và suy luân.
    Thứ 2 bạn đã có con chưa và gia đình có ý nghĩa gì với bạn.
    Thứ 3 bạn hãy đặt tình huống nếu giả sử chồng bạn có say nắng thì bạn sẽ làm gì.
    Thứ 4 bạn hãy tự đánh giá chồng bạn là người như thế nào.
    Mình kg dám đưa ra lời khuyên gì cả chỉ góp ý bạn chút ít thui, mong là giúp được bạn vì mình rất hiểu cảm giác này.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhngocluu Xem bài viết
    Mình đồng ý với quan điểm của bạn,chỉ vk mới biết sự thay đổi của ck như thế nào thì ko tốt.Có thể ck bạn ko thích bạn giám sát quá nhiều tới anh ấy nên mới đặt mk,hãy cứ bình tĩnh mà theo dõi sự thay đổi.Chớ vội nghi ngờ tăng cường theo dõi có khi lại hỏng việc.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vietbun Xem bài viết
    Nếu máy của chồng bạn là hệ điều android thì bạn tải phần mềm vào máy của chồng rồi cài đặt MOBILE BACKUP&RESTORE. Nó sẽ tự lưu các cuộc gọi và tn gửi đi, gửi đến
    Trích dẫn Nguyên văn bởi aodaixuongpho Xem bài viết
    Chị ơi! Trước e cũng vào các nhà mạng Viettell portal, rồi vinaphone pỏtal đăng ký xem đc nt, và cuộc gọi đi, cuộc gọi nhỡ. Nhưng mà phải có đc đt của anh xã nhà chị cơ
    Còn nữa là phải hỏi cho ra pass để xoá vết tích khi đăng ký và bị vk kiểm tra. Nếu a các a sẽ nổi đoá lên và kết quả mình lại là ng sai.
    Nếu có thể chị hãy bỏ qua đi. Mắt k thấy tim sẽ k đau. Càng tìm hiểu càng ức chế chị ạ!
    E cũng thế, và khi nào có cớ gì đấy mà a k phải. E thực hiện chiến trah lạnh, k nghe đt, k trả lời tn, k nói chuyện khi ở gần, hỏi gì kệ. Vài ngày là ok luôn.
    Còn vs các a đi nhiều chỉ cần nói a đi ra ngoài ôm dis con khác, còn vk a ở nhà cho con thằng khác nó ôm. Kiểu gì hắn cũng nghĩ và dừng bước.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhthuy.87.82 Xem bài viết
    Co cách nay bạn thử xem nhé.dùng máy tính vào trang viettel telecom rồi vào đăng kí nhập số đt của ông xã vào đó ( cầm điện thoại của ông xã để lấy mật khẩu,nhớ xóa luôn mật khẩu nhé kẻo ox biết thì hỏng hết) sau đó làm theo hướng dẫn .sau khi đăng kí đc rồi bạn muốn kiểm tra ông xã thì chỉ việc vào tra cước di động trả trước/ sau là biết ngay thôi mà.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecaisup Xem bài viết
    Bạn có thể cài phần mềm nghe lén cuộc gọi . Theo dõi tin nhắn. Và định vị trên đt ấy. Hình như một năm 6 triệu á. đảm bảo anh xã bạn có vô nhà nghỉ hay phòng trọ nhỏ nào bạn cũng túm được liền
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mua thiết bị nghe lén từ xa đi bạn, khoảng 1tr đổ lại
    • 31 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Neu chong ban xai dien thoai iphone co chuong trinh theo doi giam sat do.khoang 150/thang,se kiem tra dc noi dung tin nhan va cuoc goi di va goi den do la chuong trinh ihome thi fai
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu mục tiêu của bạn là ktra chồng có bồ nhí hay ko thì việc xem điện thoại ko phải là cách hay bởi vì việc đó sẽ dẫn đến kết quả là anh xã sẽ ghét và coi thường bạn, rồi khi bạn phát hiện ra chàng có bồ nhí thì kết quả chỉ có thể là hạnh phúc đổ vỡ
    Cách phản ứng của bạn trước việc anh xã có điều đáng ngờ này là rất bình thường mà mọi người ai cũng thế nhưng nó lại chỉ dẫn bạn đến hết thất bại này sang thất bại khác thôi
    Người ta thường nói: hãy tạo thiên đường chớ đừng làm nên địa ngục
    Khi đó, bạn hỏi gì anh xã cũng sẵn sàng chia sẻ
    Theo bạn thì có nên thử ko
    • 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong222 Xem bài viết
    Chào cả nhà, mấy đêm nay iem mất ngủ vì suy nghĩ (kể cả hôm qua, là sn e) bác nào có cách gì hay để mềnh có thể kiểm tra xem chồng mềnh nhắn tin gọi điện cho ai, nội dung thế nào ... thì chỉ cho e với.e thấy nghi nghi các bác ạ.chồng em đặt pass, thỉnh thoảng lại lén lút xem đt (e nói thế vì trước đây AX iem không như thế đâu, tin nhắn đến còn bảo vợ xem giúp cơ).tình trạng này xảy ra khoảng hơn 2 tháng nay rồi. e chân thành cảm ơn!
    Hãy gọi cho mình, mình sẽ giúp được bạn: 0988 251 662
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 631 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Mình cũng đồng ý, trước đây mình cũng lăn tăn việc này lắm, nhưng bình tĩnh suy nghĩ lại thì mình nghiệm ra rằng.
    Thứ 1 bạn nên xem lại tình trạng hôn nhân và tình cảm vợ chồng mình, rồi bạn hãy lấy đó làm gốc và suy luân.
    Thứ 3 bạn hãy đặt tình huống nếu giả sử chồng bạn có say nắng thì bạn sẽ làm gì.
    Mình kg dám đưa ra lời khuyên gì cả chỉ góp ý bạn chút ít thui, mong là giúp được bạn vì mình rất hiểu cảm giác này.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có cách nào để kiểm tra đt hả giúp mìh với mìh đag bế tắc trog cuộc sốg hôn nhân
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEYEULOBI Xem bài viết
    Mình đồng ý với quan điểm của bạn,chỉ vk mới biết sự thay đổi của ck như thế nào thì ko tốt.Có thể ck bạn ko thích bạn giám sát quá nhiều tới anh ấy nên mới đặt mk,hãy cứ bình tĩnh mà theo dõi sự thay đổi.Chớ vội nghi ngờ tăng cường theo dõi có khi lại hỏng việc.
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mua ở đâu chỉ cách đi bạn 0944973399
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ck bạn sài mạng j?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu máy của chồng bạn là hệ điều android
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu máy của chồng bạn là hệ điều android thì bạn tải phần mềm vào máy của chồng rồi cài đặt MOBILE BACKUP&RESTORE. Nó sẽ tự lưu các cuộc gọi và tn gửi đi, gửi đến
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu của ip thì sao bạn
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi! Trước e cũng vào các nhà mạng Viettell portal, rồi vinaphone pỏtal đăng ký xem đc nt, và cuộc gọi đi, cuộc gọi nhỡ. Nhưng mà phải có đc đt của anh xã nhà chị cơ
    Còn nữa là phải hỏi cho ra pass để xoá vết tích khi đăng ký và bị vk kiểm tra. Nếu a các a sẽ nổi đoá lên và kết quả mình lại là ng sai.
    Nếu có thể chị hãy bỏ qua đi. Mắt k thấy tim sẽ k đau. Càng tìm hiểu càng ức chế chị ạ!
    E cũng thế, và khi nào có cớ gì đấy mà a k phải. E thực hiện chiến trah lạnh, k nghe đt, k trả lời tn, k nói chuyện khi ở gần, hỏi gì kệ. Vài ngày là ok luôn.
    Còn vs các a đi nhiều chỉ cần nói a đi ra ngoài ôm dis con khác, còn vk a ở nhà cho con thằng khác nó ôm. Kiểu gì hắn cũng nghĩ và dừng bước.
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Co cách nay bạn thử xem nhé.dùng máy tính vào trang viettel telecom rồi vào đăng kí nhập số đt của ông xã vào đó ( cầm điện thoại của ông xã để lấy mật khẩu,nhớ xóa luôn mật khẩu nhé kẻo ox biết thì hỏng hết) sau đó làm theo hướng dẫn .sau khi đăng kí đc rồi bạn muốn kiểm tra ông xã thì chỉ việc vào tra cước di động trả trước/ sau là biết ngay thôi mà.
    • 128 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Dùng mạng mobi thì làm như nào để theo dõi vậy các bạn! thank all!
    Em sẽ nuôi dưỡng sự hy sinh đủ lớn, để có thể hớn hở đợi anh về cho dù anh có đi đâu lâu đến mấy.

Em sẽ buông tay anh ra, khi anh muốn đi. Sẽ nắm tay anh lại, khi anh muốn ở.

Em sẽ ghen tuông vừa đủ và cởi mở hết mình. Em không yêu cầu anh chung tình, vì đó là điều nên tự giác, nhưng em sẽ tự nguyện không làm khác, sẽ luôn tự giác một lòng một dạ với anh.

Em sẽ đề cao cái sĩ diện của anh, và lèn chặt cái tôi của em xuống!
    • 23 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Đối với những trường hợp này mình nghĩ bạn nên bịt tai và nhắm mắt lại chút xíu, vun vén cho cuộc hôn nhân của mình chứ đào bới ra chỉ thêm đau đớn và mất tất cả thôi, bạn nên nghĩ nếu ck say nắng thì mình có tha thứ không? nếu tha thứ thì vẫn còn vết sẹo đau lắm đó có những điều không nên tò mò cuộc sống mình sẽ hạnh phúc hơn bạn ạ, Mình ngày trước cũng như bạn có gắng đào bới tìm kiếm để khi biết được thì đau không thể tả, tuy nhiên ck mình quay về ngoan ngõan như trước kia thậm chí là còn chìu chuộng mình hơn nữa nhưng trong thâm tâm mình lúc nào cũng âm ỉ vết thương đó và mình cũng từng ước giá như ngày đó mình đừng cố biết những gì mình không nên biết thì mình sẽ hạnh phúc trọn vẹn rồi. đây là kinh nghiệm của mình để nói với bạn hầu hết những người đàn ông đều ngoại tình ít nhất là một lần trong đời, nếu mình may mắn thì không phát hiện được những điều đó tim sẽ không đau, con cái có một gia đình vui vẻ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu c sử dụng vina thì có thể sử dụng dịch vụ vinaportal ạ. Nhưng ktra cuộc gọi thôi chứ tin nhắn e chưa thử với lại mỗi lần ktra thì nó sẽ báo về máy người bị ktra. Vì e vs ck e làm thử nên biết còn c muốn bí mật chắc k tiện lắm. Hiện giờ e và ck e đang sư dụng phần mềm bộ định vị gia đình-life 360 để định vị c ạ. Sử dụng thấy cũng khá chính xác . Biết được cả 2 đang ở đâu.
    • 43 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình khuyên bạn ko lên kiểm trả dt, vì nếu anh ấy yêu bạn thì ko bao giờ bỏ bạn, nếu ko yêu sớm muộn gì ngày ấy cũng xảy ra, còn nếu bạn muốn kiểm tra sdt của ck bạn đã nt hay gọi điện cho ai thì rất đơn giản, chỉ cần xem ck bạn dùng sim gì thì vào trang chủ của sim ấy. ví dụ ck bạn dùng sim vietel, thì bạn vào trang chủ vietel là vietteltelecom.vn sau đó đăng ký làm thành viên với tài khoản đăng nhập là sdt của ck bạn đang dùng,
    khi đăng ký xong nó sẽ gửi tin nhắn với mã kick hoạt về máy ck bạn, bạn lấy máy ck bạn xem mã rồi kick hoạt tài khoản,
    khi đăng ký hoàn tất bạn có thể vào phần hồ sơ ở trang chủ để xem sdt của ck bạn trong thời gian qua nt hay dt cho những số nào,
    thời gian bao lâu, lặp lại bao lần trog ngày ok.

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể cài phần mềm nghe lén cuộc gọi . Theo dõi tin nhắn. Và định vị trên đt ấy. Hình như một năm 6 triệu á. đảm bảo anh xã bạn có vô nhà nghỉ hay phòng trọ nhỏ nào bạn cũng túm được liền
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6