TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm cho bé bữa ăn sạch

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.36K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ cho em hỏi là thời gian sử dụng của thịt lợn sạch mua ở siêu thị về thì được bao ngày nhỉ? Em định mua nhiều nhiều về bỏ tủ chế biến dần được không?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haykhocnhe89 Xem bài viết
    Các mẹ cho em hỏi là thời gian sử dụng của thịt lợn sạch mua ở siêu thị về thì được bao ngày nhỉ? Em định mua nhiều nhiều về bỏ tủ chế biến dần được không?
    Thời gian sử dụng có ghi trên sản phẩm bạn mua vì theo ngày sản xuất nữa đó, thường là 5 ngày nha bạn ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có mình đã mua thịt sạch Meat Deli rồi nè, nhà gần vinmart toàn ra vinmart mua đồ thôi nên thấy có gì mới cũng thử và thấy thịt sạch Meat Deli ngon lắm với lại giá cũng hợp lý, mình nấu miếng thịt mềm và ngon, ví dụ nấu quá có thừa bữa sau bỏ ra ăn cũng thấy ngon chứ không giống kiểu đồ nấu xong còn để tủ lạnh mang ra là mất vị.
    • 41 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoaloa_ken Xem bài viết
    Có mình đã mua thịt sạch Meat Deli rồi nè, nhà gần vinmart toàn ra vinmart mua đồ thôi nên thấy có gì mới cũng thử và thấy thịt sạch Meat Deli ngon lắm với lại giá cũng hợp lý, mình nấu miếng thịt mềm và ngon, ví dụ nấu quá có thừa bữa sau bỏ ra ăn cũng thấy ngon chứ không giống kiểu đồ nấu xong còn để tủ lạnh mang ra là mất vị.
    Từ giờ thì cứ an tâm là mua thịt lơn Meat Deli về chế biến cho bữa ăn gia đình và đảm bảo được sức khỏe cả nhà bạn nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình ở Hải Phòng thấy có hệ thống siêu thị của Vinmart thì có bán loại thịt này không vậy để ghé mua?
    • 30 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy sản phẩm của thịt sạch Meat Deli có tất cả các loại luôn này https://meatdeli.com.vn/products/, mình cũng mới chỉ mua sườn thăn, ba rọi, móng giò thôi, chắc cũng phải thử hết các sản phẩm để chế biến món ăn được đa dạng hơn.
    • 61 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xc_de Xem bài viết
    Mình ở Hải Phòng thấy có hệ thống siêu thị của Vinmart thì có bán loại thịt này không vậy để ghé mua?
    Bán tại hệ thống siêu thị Vinmart tại Hà Nội thôi bạn ơi nhưng chắc trong tương lai thì sẽ phù rộng ra toàn quốc mà, nói chung là sản phẩm tốt người tiêu dùng lựa chọn tin cậy thì công ty sẽ mổ rộng quy mô ngay thôi
    • 12 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thịt lợn sạch Meat Deli đó em mua rồi nấu ăn thơm và ngon lắm, em đi siêu thị mua thấy cũng nhanh hết lắm nếu mà mua không nhanh có khi hết hàng ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 83 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi haykhocnhe89 Xem bài viết
    cứ 1 tuần đi siêu thị 1 lần mua về bỏ tủ lạnh và chế biến dần bạn ơi, nhà mình cũng vậy đó, giờ mua gì cũng vào siêu thị mua cho an toàn chứ mua ngoài cũng không biết thế nào đâu
    • 35 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chucle Xem bài viết
    cứ 1 tuần đi siêu thị 1 lần mua về bỏ tủ lạnh và chế biến dần bạn ơi, nhà mình cũng vậy đó, giờ mua gì cũng vào siêu thị mua cho an toàn chứ mua ngoài cũng không biết thế nào đâu
    Mình cũng thấy như thế sức khỏe là quan trọng mua ở trong siêu thị còn qua các khâu kiểm tra chứ còn mua ngoài trôi nổi không biết thực phẩm nguồn gốc từ đâu ăn giờ không sao nhưng về lâu dài thì cũng sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe của mình
    • 20 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Từ giờ nhà em cũng chỉ sử dụng thịt sạch meat deli thôi nấu ăn 1 lần là thấy ghiền luôn rồi, ngon lắm luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 37 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có các mẹ chia sẻ em cũng đã mua được loại thịt sạch rồi hôm nay nấu ăn ngon hơn hẳn, đúng là thịt chăn nuôi có quy trình khác hẳn với loại thịt lợn mình mua bên ngoài chợ đó.
    • 33 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Không biết thịt này có giống thịt của Vissan không nhỉ? Riêng bản thân mình thì mình không thích các thịt đóng gói và bảo quản kiểu đông lạnh các mẹ ạ. Mình chỉ thích chế biến thịt tươi cho cả gia đình ăn thôi
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3