TIN TÀI TRỢ.

Khẩn, khẩn! Các mẹ ơi, mình đang cần tìm thầy giải Trùng tang gấp!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.78K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 185 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Tình hình là bố chồng mình mất mà bị trùng tang. Mấy hôm trước mình đã nhờ được thầy để ngày 23 âm lịch này về quê làm lễ giải cho cụ rồi nhưng bây giờ thầy lại không thể đi được vì tình hình sức khỏe. Các mẹ có biết thầy nào cao tay về vấn đề này thì giúp mình với. Chỉ còn 1 tuần nữa thôi, lo lắm rồi. Mình ở Hà Nội, các mẹ giúp mình với nhé! Đa tạ, đa tạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,734 Bài viết

• 6,812 Được cảm ơn

Điều quan trọnglà mẹ nó lễ ở đâu HN hay ở xa còn tuỳ mời thầy chứ. Thường thì ở đâu cũng có thầy để làm lễ iểm. Quan trọng là thầy có làm được việc ko chứ bây giờ nhiều thầy vớ vỉn lắm. Mẹ nó đọc ở đây nhá. ??oS?'s Blog - Hi?n t??ng Trng Tang t?i VN
    Nhớ rằng ở miền Bắc chỉ có 2 chùa là làm được việc này thôi. Còn phải mời thầy lễ chứ ko hỏng việc đấy.
    nếu cần PM cho mình chỉ thầy cho nhưng thầy ko ở HN nên mình ngại xa vất vr cho bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,570 Bài viết

• 888 Được cảm ơn

chị ơi, nếu chị ở HN, thì chị vào chùa Liên Phái, chùa này nằm trên đường Bạch Mai, gần chỗ ngã tư rẽ về Thanh Nhàn, chị vào chùa hỏi, thường sẽ có sư thầy trong chùa hoặc một thầy tên là lâm, em thấy mọi người hay đến vào buổi sáng sớm 5h, để viết số thự tự í, rồi chị trình bày với nhà chùa... em thấy có nhiều nhà lên đây để nhờ giúp đỡ lắm
    Chúc chị và gia đình toại nguyến
    XqXXm8
    :LoveStruc::LoveStruc: Mèo Méo Meo:LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 185 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

@ photron & rangkhenh83
    Tối qua thầy mà mình nhờ đã đồng ý giúp mình tiếp rồi, chắc thương tình vì nhà mình bị trùng nặng quá. Thầy cũng bảo chỉ có 2 chùa làm được giống như các mẹ đã gợi ý.
    May quá, thầy nhận lời mà mình nhẹ cả người. Cảm ơn các mẹ nhiều lắm.