Ket qua tinh dich do

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.28K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mn ơi cho mình hỏi, vc mình kết hôn dc gần 2 năm nhưng hiện vẫn chưa có baby, mình khám bthuong, chong mình thì tinh dịch đồ kq như sau tiến tới 19%, ko tiến tới 17%, ko di động 64% , tỷ lệ sống 45%, kluan tinh trùng yếu, đơn thuốc là SpermQ , chồng mình uống dc 2 tháng rồi mà vẫn chưa thấy j, mn giúp mình với, mình cảm ơn nhìu nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thương mom quá. Có mẹ nào lấy ck mà k mong con.mình hiểu tâm trạng của b. Ck b bị tinh trùng yếu là đúng rồi..tinh trùng k di động 64%. Bjo ck b nên uống thuốc yếu sinh lý để hỗ trợ . B thì nên dùng thuốc tăng nội tiết. Giúp kích trứng để dễ đậu thai
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thương mom quá. Có mẹ nào lấy ck mà k mong con.mình hiểu tâm trạng của b. Ck b bị tinh trùng yếu là đúng rồi..tinh trùng k di động 64%. Bjo ck b nên uống thuốc yếu sinh lý để hỗ trợ . B thì nên dùng thuốc tăng nội tiết. Giúp kích trứng để dễ đậu thai
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimphuong1992 Xem bài viết
    Cảm ơn b nhìu nhé, nhìu khi buồn tủi lắm b ơi