TIN TÀI TRỢ.

Hỏi xin địa chỉ mua hàng qua mạnng có uy tín!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.02K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 359 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Nhỏ em mình sắp về Vn chơi , mình có ý định nhờ nó mua giúp 1 số mặt hàng mang qua đây, nên mở topic này mong các bạn có kn về vụ mua hàng qua mạng thì cho mình xin ý kiến . Mình muốn mua áo ngực loại dán (DODO BRA ; FEATHERBRA-loại mới k có đường may viền chung quanh áo;móc dây áo ngực dùng khi mặc áo 3 lổ và 1 số mặt hàng phụ kiện khác).Các mẹ có kn hay địa chỉ mua bán hàng uy tín thì cho mình xin nha . Tại nhỏ em về chủ yếu đi du lịch nên thời gian săn lùng hàng ở chợ rất ít , mình mua qua mạng thì tới ngay đó coi hàng giao tiền thì gọn lẹ hơn ( mình nghĩ thế).Cám ơn các mẹ nhiều :Rose:Nếu vi phạm nội quy diễn đàn thì mong Mod thông cảm cho đở vài ngày , tại cần ý kiến người mua và cũng k biết để vô trang nào là hợp lí , cám ơn Mod nha:Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì Uy tín + tiền vào, chứ - tiền thì khó bảo hành lắm
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thông thương hãy chọn các thanh toán tại nhà để đảm bảo cho bạn được an toàn nhất, Khi hàng tới xem thấy ok, và đúng những gì trên web thì bạn hãy chọn mua, cách đó là tốt nhất khi mua hàng online dành cho bạn