TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về thuốc bổ cho người già

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.98K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mẹ nào đã mua cho ông bà, bố mẹ thuốc bổ nào tốt làm ơn chỉ hộ mình với. Cảm ơn nhiều
    tuanan2
    Yêu Ku Tý Của Bố !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 193 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Glucosamine hoặc tốt hơn là Sụn Cá Mập nhưng cái này bây giờ khó kiếm lắm. Uống để chưa đau nhức khớp.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình cũng mua cho ba mình vài loại thuốc bổ của mỹ ở 3gpharma chị chủ cũng dễ thương lắm lại làm ngành dược nên tư vấn rất ok.
    Mình có thấy trên web của chị ấy có glucosamin và sụn cá mập đó nhưng mình cũng chưa mua loại này vì papa và mama chưa ai bị đau xương khớp.
    Hạnh phúc là yêu hay được yêu
    • 222 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin các mẹ và các chi tư vấn thêm các loại thuốc với, tính mua cho mẹ em hộp thuốc bổ mà ngoài hontamin ginseng thì các lọai khác giá đắt quá SV ko có đủ tiền mua, xin mọi người tư vấn thêm cho loại khác với.
    • 222 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi anhchangdocthan Xem bài viết
    Xin các mẹ và các chi tư vấn thêm các loại thuốc với, tính mua cho mẹ em hộp thuốc bổ mà ngoài hontamin ginseng thì các lọai khác giá đắt quá SV ko có đủ tiền mua, xin mọi người tư vấn thêm cho loại khác với.
    Trời ! tí phải đi mua rồi mà ko ai biết hết à
    • 79 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Viên canxi của Mỹ, Úc. Nếu đau khớp dùng Jex có collagen tuyp 2. Mua cho phụ nũ có thể mua thêm Omega 3 của úc hoặc Mỹ.