TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về bảo hiểm Nhân Thọ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 450 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 92 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mọi người cho mình hỏi nếu làm một nhân viên Tư vấn BHNT mà 6 tháng liền không có hợp đồng có bị công ty bảo hiểm huỷ hợp đồng không? Ngày đó ký hợp đồng với cty BH bạn mình không giư lại bản nào cả nên không rõ lắm. (À, bạn mình theo chồng sang nước ngoài một thời gian giờ về muốn làm lại). Mong mọi người có ai làm trong nghe BH trả lời giúp bạn mình nhé! Cảm ơn trước ạ! :Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 213 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nếu 6 tháng không có 1 HĐBH nào thì sẽ bị hủy code. đi học lại vậy
    Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười :Smiling:, lớn lên bằng nụ hôn :561:và thường kết thúc bằng nước mắt :Crying:
    • 140 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thông thường các CT áp dụng: trong 3 tháng mà một TV ko có HD sẽ termlist, nhưng cũng có thể có du di nếu người đó có nhiều HD trước đó sẽ được kéo dài thời gian hơn, vì họ chính là người chăm sóc các HD cũ. Tùy theo CT bạn, bạn có thể hỏi người quản lý trực tiếp của bạn sẽ biết rõ hiện mình còn code hay đã bị termlist mà.
    Chợt nghe mùa thu bay trên trời không...Còn ai giữa mênh mông đời mình.....
    • 176 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Nếu hủy mã số thì đi học lại xin cấp mã số mới thôi bạn, thông thường các công ty bảo hiểm nhân thọ hay áp dụng chính sách 3 tháng mà không có hợp đồng sẽ hủy mã số.