Hỏi địa chỉ xem bói hay ở HN??? ( Tầng 2 )

• 1 Lượt chia sẻ
  • 67.2K Lượt đọc
  • 203 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 949 Bài viết

• 1,567 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cốm 2006 Xem bài viết
    Tử vi thì vào danh sách đen có khá nhiều người:
    - Ông Trứ, Nguyễn An Ninh: nhưng có người lại thích vì xem được như em Hababy.
    - Anh Quang, Hoàng Hoa Thám- mình đã xem chẳng đúng tí nào.
    - Lý số Hội quán- 29 quốc Tử giám: mình cũng ngại lắm nhưng nói thật mình xem ở đây 2 lần, 1 lần xem dịch và 1 lần tử vi, lần nào cũng 500k nhưng rồi rốt cuộc thực sự ko xứng với 500k. có thể mình ko có duyên.
    - Một số người khác nữa... nên tốt nhất trước khi xem các bạn nhớ search Google rồi hẵng đi.

Thầy tử vi chuẩn cần giờ sinh chuẩn, cần chiêm nghiệm đời nhiều và chịu khó đọc sách. Nếu ko thì cũng khó xem chuẩn.
    Úi zời,e đây chị ơi.Sự nghiệp xem tử vi vẫn nan giải vô cùng
    Nhưng e đã tìm đc niềm hy vọng mới,đấy là : bác Hoạt,ở ngõ 295 Bạch Mai
    Xem bác này,đảm bảo k thất vọng vs giá 400k ( hôm rồi,e đi xem chỗ khác 450k,về ngẩn ngơ mấy hôm,y chang e đọc được trên mạng,nản vô cùng )
    Hy vọng bác ý k làm e thất vọng thêm nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 44 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em ơi fb của em có phải là "xuyến hớn hở" ko ?

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabattu_june91 Xem bài viết
    chị tên j? nhiều người gửi tin quá em ko rõ chị là ai? chị buzz lại đi, lúc nào hỏi đc em bảo cho

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Inbox chị skyfly bị đầy, em nhắn lại ko đc. Cậu nhà em bảo, chị đang có suy nghĩ là muốn thử cậu đấy!!!
    mình xóa bớt hòm thư rồi nhé,hix cái wtt hòm thư ít quá, cứ 1 tí là phải xóa, nó ko báo động cho mình biết là đầy
    mình ko có suy nghĩ muốn thử cậu đâu, mình chỉ muốn hỏi công việc của mình thôi mà, đang giai đoạn khó khăn nên sốt ruột.bản thân mình đi xem thì cũng ko có ý thử thầy, thầy hỏi lại có đúng ko thì mình nói đúng hay sai, chứ ko chơi trò em có chồng lại bảo em còn chưa yêu hehe. với lại còn tùy duyên nữa, thầy nhiệt tình dễ tính mà nói sai mình cũng ko ý kiến gì cả
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mà em thắc mắc tí là bên tử vi em chỉ hỏi 1 điều mà sao mỗi thầy ngoài này phán 1 kiểu khác nhau là sao, trong khi người nhà em xem tử vi ở quê thì cũng hỏi về điều ấy mà 3 nơi phán giống nhau, hay là mỗi thầy 1 phương pháp luận
    • 1,928 Bài viết

• 6,378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagiaxitin1102 Xem bài viết
    Úi zời,e đây chị ơi.Sự nghiệp xem tử vi vẫn nan giải vô cùng
    Nhưng e đã tìm đc niềm hy vọng mới,đấy là : bác Hoạt,ở ngõ 295 Bạch Mai
    Xem bác này,đảm bảo k thất vọng vs giá 400k ( hôm rồi,e đi xem chỗ khác 450k,về ngẩn ngơ mấy hôm,y chang e đọc được trên mạng,nản vô cùng )
    Hy vọng bác ý k làm e thất vọng thêm nữa
    Chị tưởng hôm trước em đã dừng lại ở chỗ cụ Trứ rồi??/
    Bác Hoạt ok ko em? em cho chị ít review, ngõ 295 Bạch Mai, ngày nào chị cũng lượn ở đấy em à, hehe
    Chị cũng mới xem được 1 bạn cũng hay ra phết, xem cho cô em họ chị á còn hay hơn xem cho chị và con chị!!!
    nhưng giá cũng 400k, nên mình cũng thận trọng lắm, post lên nhiều khi các mẹ tưởng mình PR.

À há, vô cùng ấn tượng quả chữ ký của em!!
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"
    • 1,928 Bài viết

• 6,378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi flysky Xem bài viết
    mà em thắc mắc tí là bên tử vi em chỉ hỏi 1 điều mà sao mỗi thầy ngoài này phán 1 kiểu khác nhau là sao, trong khi người nhà em xem tử vi ở quê thì cũng hỏi về điều ấy mà 3 nơi phán giống nhau, hay là mỗi thầy 1 phương pháp luận
    Các mẹ sang nhà mới ở tầng 2 đi nhé, ko lại trễ thông tin cho các mẹ khác cần hỏi.
    tks
    • 949 Bài viết

• 1,567 Được cảm ơn

Chị tưởng hôm trước em đã dừng lại ở chỗ cụ Trứ rồi??/
    Bác Hoạt ok ko em? em cho chị ít review, ngõ 295 Bạch Mai, ngày nào chị cũng lượn ở đấy em à, hehe
    Chị cũng mới xem được 1 bạn cũng hay ra phết, xem cho cô em họ chị á còn hay hơn xem cho chị và con chị!!!
    nhưng giá cũng 400k, nên mình cũng thận trọng lắm, post lên nhiều khi các mẹ tưởng mình PR.

À há, vô cùng ấn tượng quả chữ ký của em!!
    Cụ Trứ cũng bó tay với em
    Hôm nọ e đi xem chỗ khác
    Riêng bác Hoạt,e đã chỉ cho 1 bạn trên này,bạn ý có report hài lòng
    Bác này được cái không xem lòng vòng,đi ngay vào vấn đề luôn
    vd năm nay mua xe,hay đụng giao kéo là phang thẳng theo hạn tháng,theo từng sự kiện trong năm luôn
    E nghĩ,xem kiểu thế,có ngườii sẽ hụt hẫng,vì nghĩ giải tử vi phải dài

Theo cảm nhận của e,về cái bạn xem cho bạn chị,mà chị đang nói ý
    Có phải bạn nam,khá trẻ,đúng k ?
    • 1,928 Bài viết

• 6,378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagiaxitin1102 Xem bài viết
    Cụ Trứ cũng bó tay với em
    Hôm nọ e đi xem chỗ khác
    Riêng bác Hoạt,e đã chỉ cho 1 bạn trên này,bạn ý có report hài lòng
    Bác này được cái không xem lòng vòng,đi ngay vào vấn đề luôn
    vd năm nay mua xe,hay đụng giao kéo là phang thẳng theo hạn tháng,theo từng sự kiện trong năm luôn
    E nghĩ,xem kiểu thế,có ngườii sẽ hụt hẫng,vì nghĩ giải tử vi phải dài

Theo cảm nhận của e,về cái bạn xem cho bạn chị,mà chị đang nói ý
    Có phải bạn nam,khá trẻ,đúng k ?

Ko phải bà bói ạ, 1 em gái trẻ trung- xinh xắn rứt là nhẹ nhàng.
    Bạn này xem cũng thẳng lắm và có lời khuyên cho mình về việc hoá giải nghiệp nhưng như xem cho cháu gái chị thì nói lên làm cái này.....cái kia, bla bla nhưng lại thòng, chị ơi cá tính của con như thế chưa chắc đã theo mình đâu vì......
    Chị xem tử vi á, toàn phải ít nhứt 2h/lá số cơ, chứ xem tầm 1h30 là thấy ko ổn, hihi
    có lần ngồi xem 3h rồi nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

- Em có người nhà là Tân đồng và xem cho người ta rất chuẩn (thời gian đầu có đi tìm mộ, thấy ứng quá nên ra hầu Thánh). Nếu chị nào đang gặp trắc trở thì pm em, đọc rõ tên tuổi, ngày tháng năm sinh AL em sẽ hỏi giúp, may ai thì người đó đc Cậu phán. Cậu nhà em từ ngày đc các Ngài cho ăn lộc (trộm vía) đc các Ngài phù, phán rất chuẩn ạ. Có mấy người ko quen biết, em hỏi hộ thôi chứ chẳng đến gặp trực tiếp nhưng Cậu nói cho người ta phải run rẩy (em ko ngoa, nói ngoa phải tội). Các chị nhắn họ tên, ngày tháng năm sinh AL qua FB cho em, hỏi đc cho chị nào thì em sẽ nhắn lại (vì cũng tùy người Cậu mới xem cho ạ) https://www.facebook.com/tuongvi.vhhn?ref=tn_tnmn
    - Cơ mà Cậu cao tay nhưng ko nói đc cho người nhà, chỉ biết rằng mỗi lần đi lễ với Cậu ở các đền các phủ lớn, em đều thấy hoa mắt chóng mặt, thỉnh thoảng nằm mơ thấy có Ngài áo trắng, cô áo xanh... ko biết trên WTT nhà mình có mẹ nào biết về việc căn số soi giúp em với ạ, liệu như em có phải là căn cao số nặng? Em sẽ rất cảm ơn nếu như mẹ nào xem đc cho em đôi ba câu ạ
    Bạn ơi, mình giờ không ở VN nên ko vào được FB, mình gửi qua mail cho bạn được không? Bạn cho mình địa chỉ email mình gửi thông tin vào được không?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị nhắn qua FB họ tên ngày sinh tháng đẻ âm lịch, em sẽ hỏi ý Cậu, Cậu phán cho chị thì em sẽ nhắn, tốt nhất lúc cậu phán chị online cần gì hỏi luôn (giờ khuya Cậu nghỉ rồi ko thì em hỏi Cậu ngay cho chị). Cậu vẫn thỉnh thoảng vỗ ngực bảo: "chúng nó cần gặp mặt xem tướng, coi bài, xem chỉ tay chứ mình đâu cần gặp mà vẫn nói đc" (hơi đồng bóng tý nhưng quả thực như vậy đấy ạ). Cậu nhà em gặp trực tiếp thì hầu hết đều khiến mọi người run (vì nói chuẩn). Chị ko đến mức cần kíp quá thì nhắn qua cho em, em hỏi giúp. Đúng thì tặng em nút "Thanks" nhé - chỉ cần thế thôi!!
    chị ơi,inbox cho e sđt hay địa chỉ được không ạ,
    • 949 Bài viết

• 1,567 Được cảm ơn

Ko phải bà bói ạ, 1 em gái trẻ trung- xinh xắn rứt là nhẹ nhàng.
    Bạn này xem cũng thẳng lắm và có lời khuyên cho mình về việc hoá giải nghiệp nhưng như xem cho cháu gái chị thì nói lên làm cái này.....cái kia, bla bla nhưng lại thòng, chị ơi cá tính của con như thế chưa chắc đã theo mình đâu vì......
    Chị xem tử vi á, toàn phải ít nhứt 2h/lá số cơ, chứ xem tầm 1h30 là thấy ko ổn, hihi
    có lần ngồi xem 3h rồi nhé
    Rồi,e biết bạn này,sn 86,tên Vân
    Trước e có nghe rồi,bạn ý có cả 1 cửa hàng bán đồ phong thuỷ
    Bạn Van tìm hiểu cũng khá nhiều môn,tứ trụ,tử bình nữa
    • 603 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Lâu lắm mới lại vào nhà mình ^^. Em xem cô Lý - Hà Đông thì chắc chắn ko phải nuôi âm binh đâu ạ. Vì lúc đi em đi với 2 người nữa, cô tả nhà của cả 3 chị em sai bét. Nếu nuôi âm binh thì phải nói đúng nhà cửa, quá khứ & hiện tại chứ ạ. Đằng này, cô nói sai hết ạ. Gần đây em nhờ 1 bạn trẻ xem bói bài (không phải bói tarrot ) nhưng bộ bài này khá đặc biệt, nó là bài tây nhưng lại in hình. 2 bạn ấy xem phết hợp cho em và xem bằng rất nhiều bộ bài khác nhau. 2 bạn này hơi kỳ dị 1 chút và chỉ xem cho người quen. Vì em chưa có gia đình nên cũng chỉ xem 2 vấn đề là tình cảm và công việc thôi ạ. Các bạn ấy xem về tính cách của em và ny, xem về tình trạng yêu đương rất chuẩn. Nói về công việc thì em đang đợi thời gian để kiểm nghiệm. Mà mỗi lần xem xong, em đoán là rất mất năng lượng vì thấy cả 2 bạn rất mệt mỏi. Em đang hóng các mẹ đi xem còn chỗ nào nữa ko???
    Con đường chưa quên tên bàn chân
    Bàn chân đã lãng quên con đường nhỏ
    Ai vội đi để ai còn đứng đó
    Tìm bàn chân ai trong tiếng lá rơi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- Em có người nhà là Tân đồng và xem cho người ta rất chuẩn (thời gian đầu có đi tìm mộ, thấy ứng quá nên ra hầu Thánh). Nếu chị nào đang gặp trắc trở thì pm em, đọc rõ tên tuổi, ngày tháng năm sinh AL em sẽ hỏi giúp, may ai thì người đó đc Cậu phán. Cậu nhà em từ ngày đc các Ngài cho ăn lộc (trộm vía) đc các Ngài phù, phán rất chuẩn ạ. Có mấy người ko quen biết, em hỏi hộ thôi chứ chẳng đến gặp trực tiếp nhưng Cậu nói cho người ta phải run rẩy (em ko ngoa, nói ngoa phải tội). Các chị nhắn họ tên, ngày tháng năm sinh AL qua FB cho em, hỏi đc cho chị nào thì em sẽ nhắn lại (vì cũng tùy người Cậu mới xem cho ạ) https://www.facebook.com/tuongvi.vhhn?ref=tn_tnmn
    - Cơ mà Cậu cao tay nhưng ko nói đc cho người nhà, chỉ biết rằng mỗi lần đi lễ với Cậu ở các đền các phủ lớn, em đều thấy hoa mắt chóng mặt, thỉnh thoảng nằm mơ thấy có Ngài áo trắng, cô áo xanh... ko biết trên WTT nhà mình có mẹ nào biết về việc căn số soi giúp em với ạ, liệu như em có phải là căn cao số nặng? Em sẽ rất cảm ơn nếu như mẹ nào xem đc cho em đôi ba câu ạ
    chị ơi em ko vào được fb của chị, có thể cho em địa chỉ mail của chị để em gửi thông tin nhờ cậu của chị xem hộ em được ko ah.
    Em đi xem mấy nơi đều bảo em là con cha con mẹ sau này ăn lộc cô làm thầy đồng mà em thấy chán hết cả người.Mong chị nhờ cậu của chị xem cho em với.Thanks chị nhiều nhiều ah.
    • 182 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

có ai biết bà Hưng xem chỉ tay ở thái bình không ?
    • 75 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

chị ơi chị ở đâu hà nội vs sđt của chị cho em xin nữa.FB của chị em ko vào được. em đang lo lắng cho tương lai quá,đen đủi lận đận công danh sự nghiệp lẫn tình duyên,lắm lúc chán đời em chỉ biết khóc vì cứ cố gắng mà vẫn đen hoàn đen thôi.
    • 726 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Các mẹ xem cậu Hậu ở Xuân Đỉnh chưa, cho mình xin ít ý kiến với.
    • 182 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

UI DỜI ,
    CÁI CẬU HẬU ĐẤY À ? chỗ em có người xem rồi , chẳng đúng đâu bác ạ .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nghe đồn cậu này đồng bóng lắm,chửi khiếp lắm,ko biết có phải ko,em nhát gan nên ko dám xem những nơi như vậy
    • 949 Bài viết

• 1,567 Được cảm ơn

Ai có sđt bác Hoạt,cho e gấp với
    Mấy lần qua nhà,đều k gặp đc
    • 1,553 Bài viết

• 3,021 Được cảm ơn

Mình không đi xem bói của thầy nào mà hay dùng dịch vụ của công ty chuyên phong thủy vietaa ý. Mình mua cái Vận mệnh kỳ thư thấy nói đúng phết, ví dụ như nói về tính cách hay gia cảnh đều đúng, đặc biệt là nói vụ chậm con, có anh em dị bào thì chuẩn luôn. Tên con mình cũng là nhờ dịch vụ của họ đặt luôn. Nhưng mình cũng đang muốn tìm thầy để xem về giấc mơ. Hôm qua là 49 ngày chú ruột của chồng mình, thì đêm hôm trước chú chồng về nói rất nhiều điều, chú kêu đau ở 2 bên vai, không biết là ý gì, còn 1 chi tiết là chồng mình thấy chú vẽ bông hoa sen thì search thấy bảo hoa sen là số 45, đùa với nhau có khi đi mua vé số 45 ai ngờ tối về 45 thật. Thế nên càng lăn tăn không biết mấy lời chú nhắn có ý nghĩa gì
    UoeSp7