Hỏi địa chỉ xem bói hay ở HN??? ( Tầng 2 )

• 1 Lượt chia sẻ
  • 67.1K Lượt đọc
  • 203 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 390 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

- Em có người nhà là Tân đồng và xem cho người ta rất chuẩn (thời gian đầu có đi tìm mộ, thấy ứng quá nên ra hầu Thánh). Nếu chị nào đang gặp trắc trở thì pm em, đọc rõ tên tuổi, ngày tháng năm sinh AL em sẽ hỏi giúp, may ai thì người đó đc Cậu phán. Cậu nhà em từ ngày đc các Ngài cho ăn lộc (trộm vía) đc các Ngài phù, phán rất chuẩn ạ. Có mấy người ko quen biết, em hỏi hộ thôi chứ chẳng đến gặp trực tiếp nhưng Cậu nói cho người ta phải run rẩy (em ko ngoa, nói ngoa phải tội). Các chị nhắn họ tên, ngày tháng năm sinh AL qua FB cho em, hỏi đc cho chị nào thì em sẽ nhắn lại (vì cũng tùy người Cậu mới xem cho ạ) https://www.facebook.com/tuongvi.vhhn?ref=tn_tnmn
    - Cơ mà Cậu cao tay nhưng ko nói đc cho người nhà, chỉ biết rằng mỗi lần đi lễ với Cậu ở các đền các phủ lớn, em đều thấy hoa mắt chóng mặt, thỉnh thoảng nằm mơ thấy có Ngài áo trắng, cô áo xanh... ko biết trên WTT nhà mình có mẹ nào biết về việc căn số soi giúp em với ạ, liệu như em có phải là căn cao số nặng? Em sẽ rất cảm ơn nếu như mẹ nào xem đc cho em đôi ba câu ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 390 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Mong Mod đừng xóa bài của em vì người nhà em hoàn toàn là làm phúc, ko lấy tiền đâu ạ. Em ko quảng cáo vì bình thường người nhà em cũng bận ko hết việc rồi. Chủ yếu em muốn hỏi về căn số của mình, mẹ nào biết thì chỉ cho em với ạ! em chân thành cảm ơn! (u)
    • 44 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hoabatyu ơi, chị nhờ cậu em xem giùm có đc ko em ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 390 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoi_lyon Xem bài viết
    Hoabatyu ơi, chị nhờ cậu em xem giùm có đc ko em ?

Chị nhắn qua FB họ tên ngày sinh tháng đẻ âm lịch, em sẽ hỏi ý Cậu, Cậu phán cho chị thì em sẽ nhắn, tốt nhất lúc cậu phán chị online cần gì hỏi luôn (giờ khuya Cậu nghỉ rồi ko thì em hỏi Cậu ngay cho chị). Cậu vẫn thỉnh thoảng vỗ ngực bảo: "chúng nó cần gặp mặt xem tướng, coi bài, xem chỉ tay chứ mình đâu cần gặp mà vẫn nói đc" (hơi đồng bóng tý nhưng quả thực như vậy đấy ạ). Cậu nhà em gặp trực tiếp thì hầu hết đều khiến mọi người run (vì nói chuẩn). Chị ko đến mức cần kíp quá thì nhắn qua cho em, em hỏi giúp. Đúng thì tặng em nút "Thanks" nhé - chỉ cần thế thôi!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 44 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chẳng hiểu sao chị ko vào đc fb của em nhỉ ? Chị cứ click vào link thì nó lại biến mất.

Cậu thường online lúc mấy giờ hả em để chị canh giờ ?

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabattu_june91 Xem bài viết
    Chị nhắn qua FB họ tên ngày sinh tháng đẻ âm lịch, em sẽ hỏi ý Cậu, Cậu phán cho chị thì em sẽ nhắn, tốt nhất lúc cậu phán chị online cần gì hỏi luôn (giờ khuya Cậu nghỉ rồi ko thì em hỏi Cậu ngay cho chị). Cậu vẫn thỉnh thoảng vỗ ngực bảo: "chúng nó cần gặp mặt xem tướng, coi bài, xem chỉ tay chứ mình đâu cần gặp mà vẫn nói đc" (hơi đồng bóng tý nhưng quả thực như vậy đấy ạ). Cậu nhà em gặp trực tiếp thì hầu hết đều khiến mọi người run (vì nói chuẩn). Chị ko đến mức cần kíp quá thì nhắn qua cho em, em hỏi giúp. Đúng thì tặng em nút "Thanks" nhé - chỉ cần thế thôi!!

• 2,556 Bài viết

• 3,217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trap Xem bài viết
    mình mách bạn 1 chỗ nhé. bác Nguyễn Văn Hoạt . nhà số 12/ ngách 67/ Ngõ 295- Phố Bạch Mai nha. Buổi sáng bác làm việc từ 10h - đến 4h30p chiều thôi ( khá đông )....
    mình vừa xem xong. 400k . hihi. bác rất vui tính, bạn nào học tử vi chắc đều biết bác
    Ngoài lề 1 chút . bác là người nghiên cứu tử vi rất giỏi là tác giả của cuốn Nhân Mệnh Trong Kinh Dịch - bạn tìm trên GG sẽ ra.

Thân./.
    Hik,mình xem chỗ khác ,450k mà chả ưng j cả
    Òa òa,cũng thích bác này lắm,mà k hiểu sao mà lại xem bên kia
    Save lại mới đc ,tks bạn
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cg đàng mún đi mà chưa bít chỗ nào cả
    • 390 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongphuongdaica Xem bài viết
    2 ngươif ko muốn bị nhập em chỉ cho cách, các mẹ dùng móng ngón tay cái bấm mạnh vào 1 ngón tay khác vfa nắm chặt ngừoi đừng tịnh tâm quá, cũng đừng để ng ngồi yên, hay để chân tay ngừoi cử động tự nhiên, bác chỉ ngồi yên mà hợp căn là làm ghế cho vong ngay, còn bình thường ko yéu bóng vía ko hợp căn có ngồi in, tịnh tâm tự nguyện bắc ghế cho vong ngồi vong cũng ko ngồi dc
    Nghe Cậu nhà em bảo cô Lý Hà Đông này nuôi âm binh, cô toàn phải thỉnh mõ gõ chuông mới xem đc thôi! Người yên căn yên số yên vị thì chỗ nào cũng coi bói đc
    Nuôi âm binh thì soi về nhà cửa đất cát ko sai tý tẹo nào luôn, ai buôn bán thì lúc đầu cho buôn bán đắt mà ko nhớ đến cô thì cô lại cho lụi, lụi rồi lại đến cô dâng tiền, cô lại cho làm ăn buôn bán đc lộc như hồi đầu!
    Cô Lý này toàn nhờ vong để xem cho người ta thôi, tả nhà cửa chi tiết mà ko sai vào đâu đc, khiến nhiều người sợ nổi da gà! Cô còn đọc đc vận hạn, tháng nào có hạn cô báo chính xác ngày luôn ấy. (do âm binh làm)
    (Em chưa đi xem nhưng Cậu nhà em đến chỗ cô Lý rồi, em hỏi đến cô Lý Hà Đông cái là Cậu nhà em biết ngay)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 44 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em ơi, chị gửi tin nhắn cho em rồi nhé.

Cám ơn em nhiều

• 390 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanoi_lyon Xem bài viết
    Em ơi, chị gửi tin nhắn cho em rồi nhé.

Cám ơn em nhiều
    chị tên j? nhiều người gửi tin quá em ko rõ chị là ai? chị buzz lại đi, lúc nào hỏi đc em bảo cho
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lenguyenthi Xem bài viết
    chị ơi!
    cô Yến thì rổ rá thế nào chị.trước khi đi có phải thắp hương ở nhà đi ko? phải sắm lễ những gì ạ.
    bon mình đến ko cần sắm lễ cô yến này ko đồng bóng nói thực tế và dản dị nói đâu chúng đó mình ko phải quảng cáo mình cũng đến nhà cô ấy theo các bạn trên này giới thiệu thôi nhưng bạn phải gọi đth trước mọi người nói cô ấy ko xem đông vì sợ phân tán ko chuẩn cho nên phải hẹn điệnth 0978795679.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    xem online mỗi ngày giờ cũng tốt thì hay quá,thầy ở quê em đó,khi nào rảnh mà nhờ thầy xem ngày giờ sinh thì cực chuẩn, dù ko có mặt ở đó,ví dụ như mẹ em đi xem 1 mình nhưng hỏi cho em,thầy bấm đốt ngón tay mà ra tính cách đặc điểm của em,hay thật,tuy nhiên rảnh thì thầy mới xem cho.em chỉ thắc mắc là ngày giờ sinh rất nhiều người trùng nhau,sao thầy phán được nhỉ.em gửi ngày sinh âm lịch cho chị hoabattu xem giùm,thank chị luôn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bonus thêm tí thông tin là đợt trước em đọc ở đâu ko nhớ về thầy liên ở hải dương, làm bên nghiên cứu tiềm năng ấy, thầy chỉ xem cho ai nguy cập ,tìm mộ chữa bệnh chứ như em thì còn lâu.em chưa tìm ra link, nói chung là ý bài ấy là phải sống tốt, nếu ghen ghét đố kị hãm hại người khác thì chết sẽ khổ, con cái phải trả nghiệp,bản thân bị tù đày dưới địa ngục, có người trả nghiệp mười mấy đời thì còn gì nữa nhỉ. em cũng tin là có địa ngục,nghe bảo ngoại tình cũng bị nhốt vào đấy, ko biết có thật ko, có tra tấn dã man lắm hix hix. em nghe bạn em kể thằng bạn nó chết rồi nhập vào người khác, và nói nhiều chuyện dưới địa ngục, nói rằng dưới đó lạnh lắm, ko có tiền tiêu vì lý do gì gì đó, nên nó nhập về xin đồ ăn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cậu liên hải dương
    http://webthehinh.com/community/threads/33682/
    em là em hay đọc về mấy nhà ngoại cảm lắm,hihi
    • 390 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Inbox chị skyfly bị đầy, em nhắn lại ko đc. Cậu nhà em bảo, chị đang có suy nghĩ là muốn thử cậu đấy!!!
    • 3,819 Bài viết

• 3,532 Được cảm ơn

Nghe Cậu nhà em bảo cô Lý Hà Đông này nuôi âm binh, cô toàn phải thỉnh mõ gõ chuông mới xem đc thôi! Người yên căn yên số yên vị thì chỗ nào cũng coi bói đc
    Nuôi âm binh thì soi về nhà cửa đất cát ko sai tý tẹo nào luôn, ai buôn bán thì lúc đầu cho buôn bán đắt mà ko nhớ đến cô thì cô lại cho lụi, lụi rồi lại đến cô dâng tiền, cô lại cho làm ăn buôn bán đc lộc như hồi đầu!
    Cô Lý này toàn nhờ vong để xem cho người ta thôi, tả nhà cửa chi tiết mà ko sai vào đâu đc, khiến nhiều người sợ nổi da gà! Cô còn đọc đc vận hạn, tháng nào có hạn cô báo chính xác ngày luôn ấy. (do âm binh làm)
    (Em chưa đi xem nhưng Cậu nhà em đến chỗ cô Lý rồi, em hỏi đến cô Lý Hà Đông cái là Cậu nhà em biết ngay)
    Cô Lý trc khi xem có tụng Kinh Phật khoảng nửa tiếng rồi mới xem hay gọi hồn nàng nhé ,nếu thờ âm binh thì ko Tụng Kinh Phổ Môn như thế đc đâu .
    Soi về đất đai nhà mình cũng bt thôi,đúng là đúng về chồng con,công việc,vận hạn cũng ổn .Mình kinh doanh đây,đi xem về chả thấy đông khách tẹo nào,mà cũng chả làm lễ bái gì ,chưa đi xem mà nàng phán như thầy bói thế.
    Cm cho mọi người phải khách quan 1 tí ko các mẹ ko rõ đọc lại hoang mang.
    Xin hãy giúp đỡ các bệnh nhân viện bỏng quốc gia .mẹ Nhím yêu :0976 năm chín 8866
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index97.html
    • 390 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹNhímyêu Xem bài viết
    Cô Lý trc khi xem có tụng Kinh Phật khoảng nửa tiếng rồi mới xem hay gọi hồn nàng nhé ,nếu thờ âm binh thì ko Tụng Kinh Phổ Môn như thế đc đâu .
    Soi về đất đai nhà mình cũng bt thôi,đúng là đúng về chồng con,công việc,vận hạn cũng ổn .Mình kinh doanh đây,đi xem về chả thấy đông khách tẹo nào,mà cũng chả làm lễ bái gì ,chưa đi xem mà nàng phán như thầy bói thế.
    Cm cho mọi người phải khách quan 1 tí ko các mẹ ko rõ đọc lại hoang mang.
    Chị ơi, người nhà em làm thầy, thầy đến chỗ cô Lý đó ban đầu là nghe danh nên đến thôi ạ, nhưng đến rồi thì biết (người trong giới họ phân biệt đc chứ người thường trần như em vs chị thì chịu). Cậu nhà em còn khiến Cô ấy ngày hôm đó tạm nghỉ ko xem cho ai nữa đấy ạ!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,928 Bài viết

• 6,378 Được cảm ơn

có cái topic này tầng 2 rồi mà, có mẹ lại cứ vào tầng 1, rồi có mẹ lại lập tầng 2 mới.
    đề nghị Mod nhập 2 cái vào 1.

P.S: các mẹ lưu ý dùm là các nick mới vào tung hứng quảng cáo nhé. các mẹ cứ bình tĩnh để xem xét chứ đi xem bói/tử vi có phải miễn phí đâu mà phải vội.
    tks
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"
    • 3,819 Bài viết

• 3,532 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cốm 2006 Xem bài viết
    Tử vi thì vào danh sách đen có khá nhiều người:
    - Ông Trứ, Nguyễn An Ninh: nhưng có người lại thích vì xem được như em Hababy.
    - Anh Quang, Hoàng Hoa Thám- mình đã xem chẳng đúng tí nào.
    - Lý số Hội quán- 29 quốc Tử giám: mình cũng ngại lắm nhưng nói thật mình xem ở đây 2 lần, 1 lần xem dịch và 1 lần tử vi, lần nào cũng 500k nhưng rồi rốt cuộc thực sự ko xứng với 500k. có thể mình ko có duyên.
    - Một số người khác nữa... nên tốt nhất trước khi xem các bạn nhớ search Google rồi hẵng đi.

Thầy tử vi chuẩn cần giờ sinh chuẩn, cần chiêm nghiệm đời nhiều và chịu khó đọc sách. Nếu ko thì cũng khó xem chuẩn.
    Em cũng công nhận xem ở hội quán lý số,xem cả tử vi,tử bình của cao nhân bên đó mà chẳng đúng .
    Xem bói thì cần hợp ,xem tử vi tử bình thì cần thầy giỏi .Như lá số của em,xem 3 thầy giỏi thì cả 3 thầy đều phán như là 3 lá số khác nhau í ,nên chốt lại phải chọn thầy có trình độ thực sự ,tiếc là em vẫn đang mải miết đi tìm

Xem bói thì có người này hợp ,người kia ko ,trừ khi ko có khả năng mà ai cũng nói sai,chứ đã có mẹ kiểm chứng đúng,mẹ khác sai thì do ko hợp duyên,đừng vội quy kết ngta ko biết xem hay lừa đảo .Thầy mà ai cũng xem đúng 100% thì chắc thầy đó ko có cả time để ăn ,ngủ mất .
    Xin hãy giúp đỡ các bệnh nhân viện bỏng quốc gia .mẹ Nhím yêu :0976 năm chín 8866
    https://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index97.html
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 67 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình biết một chú xem tử vi ở Ngọc Thụy Gia Lâm, thấy chú xem cũng đúng và có tâm, nhất là về chuyện cưới hỏi thì chú ấy vô cùng cẩn thận, vì cho rằng chuyện này ảnh hưởng đến cả đời con người ta. Em ko tin lắm vào chuyện bói toán nhưng thấy chú xem cũng đúng (dù lúc xem thì em ko nói ra), có một số chuyện chỉ mình em biết mà chú ấy cũng nói được. Mà xem chú ấy cũng không bắt phải đặt lễ này nọ đâu, đặt bao nhiêu là tùy tâm.