Hỏi địa chỉ xem bói hay ở HN??? ( Tầng 2 )

• 1 Lượt chia sẻ
  • 67.1K Lượt đọc
  • 203 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 603 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Em chào cả nhà. Vì top " Hỏi địa chỉ xem bói hay ở HN " đã đủ bài nên smod2 thông báo khóa tầng 1 và em xin mạn phép mở tầng 2 để cả nhà mình có đất để trao đổi vấn đề mà chị em phụ nữ chúng ta rất quan tâm.
    Chiều nay em, chị mèo và bạn shim đã đi xem bói chỗ cô Lý - Chiến Thắng về ạ. Phải nói là em vô cùng thất vọng, thất vọng nhất trong năm nay về sự nghiệp đi xem bói. Bọn em cũng chuẩn bị đầy đủ 5 quả cau cùng 1 cành và 18 bông hoa hồng. Sau khi cô Lý tụng kinh xong rồi thì bắt đầu xem cho mọi người. Hôm nay có khá đông người, em là tầm người thứ 7 hay 8 gì đó. Và em ngồi nghe thì ai đi xem cô cũng đều phán nhà có tang, đại tang, phải chở tang, nhà có người tự tử đi theo. ( giống nhau đến kỳ lạ ). Cô tả nhà em, nhà chị Mèo, nhà bạn Shim đều sai. Mẹ em là 1 người rất cẩn thận trong chuyện đất cát ( thậm chí đã 2 lần mẹ em mời thầy phong thủy về xem đất ) cô phán nhà em có 2 vong ( 1 người Tàu, 1 người Việt ) và em ngủ thường xuyên bị bóng đè là do 2 vong này phá ( từ bé đến giờ em chưa biết bị bóng đè là ntn ). Cô phán mồ mả nhà em là ko quy về một mối, mỗi nhà tự xây theo ý riêng của mình ( điều này là ko đúng, bố em là con trưởng, mồ mả ông bà là do bố em quyết hết, xây khi nào, xây ở đâu các cô chú đều phải nghe bố em và em chưa xem ở đâu nói mồ mả nhà em bị thất lạc ). Em có hỏi về ny đã chia tay được khoảng 3 tuần có quay lại ko thì cô bảo mới chia tay có 8 ngày thôi mà -> sai. Người yêu em to cao đẹp trai -> sai nốt vì ny em bé và trông còi còi. Xong em có hỏi là 2 người quay lại được ko, cô xem và phán nước đôi là " nếu tháng 10 quay lại thì sẽ cưới nhau". Cô nói em hay bị đau ở ngực -> sai. Cô nói tính cách của em cũng ko đúng chút nào. Cô nói em và bạn Shim cũng same same như nhau, hay vì ai chưa có gđ thì cô phán thế ạ. Nói chung là em thấy thất vọng vì mình mất công chờ đợi, đi lại....

Link tầng 1: https://www.webtretho.com/forum/f73/r...g-2-a-1780619/
    Con đường chưa quên tên bàn chân
    Bàn chân đã lãng quên con đường nhỏ
    Ai vội đi để ai còn đứng đó
    Tìm bàn chân ai trong tiếng lá rơi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 227 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Hôm qua mình có đi cùng scaletpham va shim đi cô Lý về , háo hức chờ đợi bn thì thất vọng bấy nhiêu,
    em ko hiểu mua 18 bông hoa để làm gì khi hoa thì cắm trên bàn thờ , có mua hoa hay ko mua thì cũng ko ảnh hưởng gì, cau thì ko biết có phải nhất định liền 1 cành ko vì cô đều bẻ ra rồi bổ.
    Phán nhà ai cũng chở tang, có tang, có ng bị dở hơi, tả nhà em thì chả đúng tý nào, hỏi ông nội chồng mất chưa rồi phán mộ ông nội bị động phải hàn long mạch mới có con . Nhưng nếu mộ ông bị động sao cả gd cô chú , gđ các anh chồng e vẫn làm ăn rất vượng và chồng e là con út . Rồi nói bên nhà em có bà cô rất thiêng theo phù hộ, bên nhà e ko có bà cô ạ, mà chỉ có ông mãnh thôi , điều này là chắc chắn. Nói bệnh của em cũng sai , hỏi em bị sẩy chưa , em nói rồi thì bảo đấy là con gái trong khi đó là con trai. Túm lại em ko thấy đúng gì cả, Thấy Thịnh em cũng đã đi , em thấy toàn nói dựa thôi.
    Có lẽ em xin dừng cuộc chơi ở đây, ngồi hóng các mẹ thôi, chắc em cao số ko xem được.

Những gì chân thành sẽ ở lại
    Nắng tan trong gió, thanh âm tan trong mưa
    Và em tan trong nỗi nhớ về anh...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 182 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

các bác xem tư vi đi , em đang muốn xem tử vi đây , ai biết , chỉ chỗ giúp em , em đang làm ăn buôn bán mà thấy khó khăn , vất vả quá .
    em đã từng xem ông TRỨ - nguyễn an ninh rôi .
    ông KHAI - cầu diễn .
    muốn xem chỗ nào chuẩn 1 chút , em xem ông KHAI từ lâu lắm rồi , không nhớ nữa , đang định quay lai xem ông đây .
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có chỗ nào chuẩn không các bác , em chưa đi xem bói bao giờ nên muốn đi thử vì vận mệnh 2-3 năm nay đều đen đủi quá . Chẳng biết mình có bị ai ám không nữa
    • 1,928 Bài viết

• 6,378 Được cảm ơn

Ở tầng 1 mình đã nhắc các mẹ rồi, ở đây các mẹ còn rất trẻ, có lẽ kém mình nhiều tuổi - hi hi thế nên sự nghiệp xem bói chắc cũng có thể ít hơn mình. Việc xem được hay ko nhiều khi là tuỳ duyên và 2 nữa, nếu đúng trong quá khứ thì có thể thầy/cô đó có nuôi âm binh. Với việc nuôi âm binh thì xem rất chuẩn việc quá khứ nhưng nói về tương lai thì sai bét. Kiểm chứng bằng cách nào, mình đã xem rất nhiều thầy, đến vào buổi sáng cứ thấy thầy/cô bảo đánh con nọ (lô đề) mà ko về. Nếu về được thì chắc họ ko ngồi xem cho mình đâu. Thế nên 1 cách nghiêm túc là mình chỉ xem Tử vi và trước đây có 1 người, nhưng mình ko biết lý do tại sao bạn này "biến chất" là có khả năng ngoại cảm.... có thể gây lòng tin được cho mình. Thôi 1 vài điều chia sẻ khi thấy tâm sự của các mẹ ở trên.
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị làm ơn cho em hỏi nơi xem tướng số đc k ạ e bị thằng ny cũ đánh nên mũi hơi vẹo sang một bên rất muốn đu sửa nhưng lại sợ bị phá tướng
    Các chị cho em cảm ơn trước ạ
    • 182 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cốm 2006 Xem bài viết
    Ở tầng 1 mình đã nhắc các mẹ rồi, ở đây các mẹ còn rất trẻ, có lẽ kém mình nhiều tuổi - hi hi thế nên sự nghiệp xem bói chắc cũng có thể ít hơn mình. Việc xem được hay ko nhiều khi là tuỳ duyên và 2 nữa, nếu đúng trong quá khứ thì có thể thầy/cô đó có nuôi âm binh. Với việc nuôi âm binh thì xem rất chuẩn việc quá khứ nhưng nói về tương lai thì sai bét. Kiểm chứng bằng cách nào, mình đã xem rất nhiều thầy, đến vào buổi sáng cứ thấy thầy/cô bảo đánh con nọ (lô đề) mà ko về. Nếu về được thì chắc họ ko ngồi xem cho mình đâu. Thế nên 1 cách nghiêm túc là mình chỉ xem Tử vi và trước đây có 1 người, nhưng mình ko biết lý do tại sao bạn này "biến chất" là có khả năng ngoại cảm.... có thể gây lòng tin được cho mình. Thôi 1 vài điều chia sẻ khi thấy tâm sự của các mẹ ở trên.
    ối bác ợi , bác nói thì nói cho trót đi , em đang tìm thầy tử vi chuẩn đây . bác chỉ em với bac ới.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 208 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Mình review vụ xem bói của mình, mẹ nào yếu tim thì không nên đọc nhé!

Hôm qua lúc đi làm về chị cùng cơ quan rủ mình đi xem. Mình cảm thấy phải đi, bắt buộc í. Thế là xem ở cô Ngọc Nguyễn An Ninh. Cô bói bài, bảo mình đọc ngày sinh 2 vợ chồng.

Cô hỏi chồng cv liên quan đến máy móc, truyền hình hoặc truyền thông đúng ko? Chính xác
    Mẹ chồng vừa tai nạn gãy xương vai và xước chân đúng ko? Chính xác
    Mẹ đẻ đi khám u xơ ko phát hiện đúng ko? bây giờ khám đi nhân to 34 đến 37mm rồi đấy ~~> Đúng là từng đi khám nhưng chưa phát hiện
    Rồi mình sảy 1 đứa sau con bé con đầu lòng đúng ko? ~~> Chính xác, bị bong nhau

Rồi cô bảo đứa bé ấy là con trai, đẹp lắm. Nó dẫn mình qua đây, nó ngồi ngoài kia kìa, cô chỉ ra phía ghế chờ

Rồi cô hỏi mình định vào nhà nước, trong Bộ phải ko? Đúng là thật vì m định vào Bộ Y tế

Nhưng mình cảm giác ko lành, thấy run run, về mua sữa cho con bị trộm cậy ngay cốp xe sau lưng lấy túi, ví, điện thoại ip4. Chị đi cùng mình thì bị gãy mất kính râm đắt tiền. Mình hỏi han mọi ng thì mọi ng bảo có thể bói bằng âm binh, đen lắm. Chắc mình sẽ ko quay lại nữa
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,928 Bài viết

• 6,378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebesusu2903 Xem bài viết
    ối bác ợi , bác nói thì nói cho trót đi , em đang tìm thầy tử vi chuẩn đây . bác chỉ em với bac ới.

Tử vi thì vào danh sách đen có khá nhiều người:
    - Ông Trứ, Nguyễn An Ninh: nhưng có người lại thích vì xem được như em Hababy.
    - Anh Quang, Hoàng Hoa Thám- mình đã xem chẳng đúng tí nào.
    - Lý số Hội quán- 29 quốc Tử giám: mình cũng ngại lắm nhưng nói thật mình xem ở đây 2 lần, 1 lần xem dịch và 1 lần tử vi, lần nào cũng 500k nhưng rồi rốt cuộc thực sự ko xứng với 500k. có thể mình ko có duyên.
    - Một số người khác nữa... nên tốt nhất trước khi xem các bạn nhớ search Google rồi hẵng đi.

Thầy tử vi chuẩn cần giờ sinh chuẩn, cần chiêm nghiệm đời nhiều và chịu khó đọc sách. Nếu ko thì cũng khó xem chuẩn.
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"
    • 182 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sushiyeu Xem bài viết
    Mình review vụ xem bói của mình, mẹ nào yếu tim thì không nên đọc nhé!

Hôm qua lúc đi làm về chị cùng cơ quan rủ mình đi xem. Mình cảm thấy phải đi, bắt buộc í. Thế là xem ở cô Ngọc Nguyễn An Ninh. Cô bói bài, bảo mình đọc ngày sinh 2 vợ chồng.

Cô hỏi chồng cv liên quan đến máy móc, truyền hình hoặc truyền thông đúng ko? Chính xác
    Mẹ chồng vừa tai nạn gãy xương vai và xước chân đúng ko? Chính xác
    Mẹ đẻ đi khám u xơ ko phát hiện đúng ko? bây giờ khám đi nhân to 34 đến 37mm rồi đấy ~~> Đúng là từng đi khám nhưng chưa phát hiện
    Rồi mình sảy 1 đứa sau con bé con đầu lòng đúng ko? ~~> Chính xác, bị bong nhau

Rồi cô bảo đứa bé ấy là con trai, đẹp lắm. Nó dẫn mình qua đây, nó ngồi ngoài kia kìa, cô chỉ ra phía ghế chờ

Rồi cô hỏi mình định vào nhà nước, trong Bộ phải ko? Đúng là thật vì m định vào Bộ Y tế

Nhưng mình cảm giác ko lành, thấy run run, về mua sữa cho con bị trộm cậy ngay cốp xe sau lưng lấy túi, ví, điện thoại ip4. Chị đi cùng mình thì bị gãy mất kính râm đắt tiền. Mình hỏi han mọi ng thì mọi ng bảo có thể bói bằng âm binh, đen lắm. Chắc mình sẽ ko quay lại nữa
    ui dời ơi , thế thì chắc chắn có âm binh rồi , nhưng xem âm binh chỉ nói đúng quá khứ ,hiện tại thôi , tương lai thì không chuẩn .
    nen em rút kinh nghiệm đi xem tử vi cho lành , bác nào biết chỉ em cái .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 182 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cốm 2006 Xem bài viết
    Tử vi thì vào danh sách đen có khá nhiều người:
    - Ông Trứ, Nguyễn An Ninh: nhưng có người lại thích vì xem được như em Hababy.
    - Anh Quang, Hoàng Hoa Thám- mình đã xem chẳng đúng tí nào.
    - Lý số Hội quán- 29 quốc Tử giám: mình cũng ngại lắm nhưng nói thật mình xem ở đây 2 lần, 1 lần xem dịch và 1 lần tử vi, lần nào cũng 500k nhưng rồi rốt cuộc thực sự ko xứng với 500k. có thể mình ko có duyên.
    - Một số người khác nữa... nên tốt nhất trước khi xem các bạn nhớ search Google rồi hẵng đi.

Thầy tử vi chuẩn cần giờ sinh chuẩn, cần chiêm nghiệm đời nhiều và chịu khó đọc sách. Nếu ko thì cũng khó xem chuẩn.
    ngày trước em cũng xem ông Trứ rồi .cho đến bây giờ thì em chẳng thấy đúng , mà ông ấy nói ngày giờ của em chuẩn nhé . vì em đang có việc rất cần , bác giúp em cho em cái địa chỉ ông thầy bác hay xem tử vi ấy .
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hồi mình mở công ty minh xem ở Làng tám, giáp bát hà nội, mình thấy nói đúng lắm, tiếc là sđt d động giơg không gọi được nữa. mình nhớ mang máng gửi xe ở số nhà 12. nếu hỏi ở chỗ gửi xe chắc cung được.hehhe
    • 289 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có bạn nào cuối tuần này đi xem tử vi bác Khai với mình 0? Mình xem hồi t6 âm h ngiệm lại thấy đúng nên đi xem để hỏi bác mấy việc luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ lưu ý một địa chỉ xem tử vi hay ở Hà nội nhé : Chú Hanh 38 Hàng Giầy, phố
    Hàng Giầy là phố có nhà ông Phạm Bằng bánh trôi tàu ý. Trước khi đến xem phải gọi điện hẹn trước, điện thoại 0983284811. Khá hay.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy xem tử vi là có tính khoa học hơn cả. Có một địa chỉ muốn chia sẻ với các mẹ đó là xem tử vi của chú Hanh 38 Hàng Giầy, nhà gần nhà ông Phạm Bằng bán bánh trôi tàu các mẹ ạ. Nhưng phải gọi điện liên lạc trước. Số đthoại là 0983284811.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 320 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Cả nhà ơi đi xem cô Lý - Chiến thắng, Hà Đông ntn chỉ em mí ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tham khảo diễn đàn từ lâu rồi , e cũng đi xem bói nhiều , vì sinh viên nên tò mò mấy chuyện này chứ ngày trước thì chẳng bao giờ e đi xem
    bản thân e cũng có học tarot và các kiểu tử vi phương tây , đại loại là khá thích mấy thứ bói toán này
    ngày trước thì hay lên lyso để nhờ vả mọi người xem , có lần nhờ một chú , giờ hình như chú ấy bận rồi , chú ấy thì tốt lắm , xem thì xem miễn phí thôi , nên em cũng không dám hỏi quá nhiều , đại loại thì xem mấy cái họ hàng hay bản thân e thì đúng , mấy cái tương lai gần thì e ngại không dám hỏi , chú đấy nói cái xa xa thì còn phải ngẫm
    rồi một lần e có xem một chị , chị này làm cả phong thủy ở chỗ Quốc tử giám , lâu quá nên e k nhớ nữa , xem thì cũng có vẻ chuyên nghiệp lắm , ghi ra cái bản số các thứ , rồi con bảo chụp ảnh ọt tay chân mặt mũi kết hợp tứ trụ chỉ tay xem cơ mà , e thì lười đi nghe thấy thế cũng muốn , lúc chị này gửi cho cái bản đấy thì ôi thôi ngắn tí tì ti , cũng toàn tương lai xa vời vợi k biết được thế nào , nhưng về cơ bản cũng giống với chú kia ( với giá 500k thì chát quá ,,, )
    sau đấy e có đi xem tử vi của một bà nữa ở Âu Cơ và một bác ở dưới Cần THơ ( bác này cũng xem onl ) nhưng còn chán hơn TT_TT
    tóm lại e xem tử vi chả ở đâu làm e phải tâm phục khảu phục hết , chỗ này thì sai hiện tại , chỗ kia thì nói chung chung , rồi chỗ này đối chỗ kia chan chát nên khá là nản , từ đấy e bỏ tử vi , vì có khi ngày sinh giờ sinh có vần đề

sau đấy thì e được bạn giới thiệu đi xem bói bài , bói bài ở một cô ở trên tít bách khoa rồi đi len một đoạn nữa , ôi đông kih khủng , nhưng mà cũng đáng công, cũng nói mấy cái làm e phải há mồm thật , cả mấy cái thầm kín cũng bị bóc ra hết , tương lai thì lại k nói rõ ràng, cứ chung chung , nhưng đại để là cũng khá nhiều điểm tương đồng với hai chỗ tử vi đầu tiên e xem
    sau đó thì còn đi bói bàn cờ ( chỗ thì e k nhớ nữa ) ôi nói thì tốt quá , hiện tại thì k nói gì mấy tương lai thì cũng giống mấy ng kia nhưng lại phóng đại lên ở một tầm mà mình chả mơ nổi =))) nên k tin lắm
    rồi đi xem bói nhẫn của bác Đức , ôi cứ như là đi tâm sự í , bác này toàn nói cái gì í , chả có cái gì nó liên kết với cái gì , nghe xong về rồi nhớ lại chỉ thấy mỗi cười là chính :< chưa kể bác í nói cái gì mà binh nghiệp , mà cả họ hàng chả ai theo , tóm lại khá thất vọng vì review khá tốt mà đợi thì dài cả cổ TT_TT
    tiếp là cô gì đó bói trầu cau ở mạn chùa thiền quang hay sao á , cô này thì nói như hết hơi , xem thì có cái đúng nhưng cũng có cái lih tih , lại hay kiểu vòng vo tam quốc , hỏi một lúc thấy mìh trả lời thế nào là lại uốn éo dựa theo ="= k biết nên tin hay không nữa cơ
    mới gần đây nhất hnay đọc qua review của chị hoài bên HQV , HQV thì ngay gần nhà , đầu tiên đọc mấy cái đầu khen hay thế là hí hửng đi luôn , đến với con bạn , lúc đến đã gian nan lắm r , gần nhà thì gần nhà chứ trời ơi ngóc ngách phát sợ luôn , đã thế còn sửa cống , dắt xe dắt xiếc khổ ơi là khổ TT_TT
    vào thì thấy có một chị xem trước , xem kiểu gì mà nói câu đầu chị í đã lắc đầu , xong rồi xem toàn xem mỗi tay phải ??? mà đi xem chỉ tay ai lại xem mỗi tay phải , chưa kể chả ai xem chỉ tay không , ngta còn phải xem tướng xem mặt mũi đủ kiểu nữa @@
    nghĩ cũng nản rồi , mà i như rằng , con bạn vừa vào xem trước , đã độp luôn đõ hai trường sao học trường này , cả hai ngơ ngac vì con bé nó đỗ mỗi một trường , thi cũng mỗi một trường @@ rồi kêu là học tài chíh kt à , mà nó thì luật quốc tế , xong r bảo luật là lại lươn sang luật kt , mà luật kt thì cũng có đúng đâu ???
    nói đúng hai câu đấy rồi thì tuôn một tràng tương lai , k biết thế nào TT_TT
    nghĩ nản mà thôi vẫn ngồi xem , xem cho mình thì vào cái kêu là có căn cô , rồi mấy cô liền rồi kêu phải đi theo hầu đồng mở phủ , kêu họ hàng nhà có ai đi theo hầu đồng không , mà chị này thì nói thều tha thều thào nhah như ăn cắp í m nghe thì k rõ lại tưởng là có ai hay đi lễ k thôi , thì ông bác là trưởng làng trưởng thôn gì đó nên có khóa ra coi đền nên gật , thế là chị này tuôn một tràng nào là cái này là do gốc do huyets thống để lại nên đời mìh k thoát được =))))) nghe xong hãi quá ....
    rồi kêu có hay bị tỉh lúc 1-3h k , hay mơ thấy sông hay rừng k =)) xog r cứ nhìn nhìn mìh , sai hết í , nhưng mìh chả nói gì , thế r bắt đầu tiếp tục một tràng hầu đổng mở phủ :<
    về tương lai thì có cái nói giống vs mấy ng xem trước cho mìh , nhưng mà mấy cái í là đồng nhất ai cũng nói đúng , duy có một điểm là xem ở đâu cũng bảo mìh có số xuất ngoại , đi rất tốt còn riêng chị này thì bảo mình đi thì chán lắm rồi lại về tóm lại thì cũng hơi nản , khổ thế đấy xem trăm người bảo tốt thì chả tin chả nghĩ , một người nói thế là cũng nản =))

lên đây đọc tiếp review một số bạn thấy lại một loạt căn cô =))) mà căn cô gì mà lắm thế =))) thế này thì cả lô đi hầu đồng rồi =))) thôi thì cứ coi như là bụt chùa nhà không thiêng , tiếp tới tính đi cô Hương trại cá , không biết ai đi rồi review tí thông tin vớiiii
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 179 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn có địa chỉ cô hương ở trại cá ko,có bạn cho địa chỉ ngõ 34 thì phải nhưng hình như địa chỉ sai
    chị hoài cũng nói cho mình cực nhanh,mà mình thấy có vẻ tương lai ko giống mấy nơi mình xem, còn về đất đai thì chị nói sai và nói ít. có nhưng vấn đề mình chẳng thể biết đúng hay sai vì thuộc phạm vi vô hình nhưng mấy thầy mình thấy hợp với mình thì nói giống nhau, miêu tả giống nhau về việc mình cần hỏi mà chị hoài lại ko nói được.có cái nhiều bạn hợp thì chị nói đúng dược nhiều đó.nếu đã hợp ai thì đi người đấy thôi, chứ đi người nổi tiếng mà ko hợp thì cũng xem sai cho mình thôi. ví dụ như thầy thịnh hay cô hương nhiều người kêu đúng mà người lại kêu nói dựa,vớ vẩn.mình thích chỗ nào đặt tùy tâm và ko dọa dẫm,ko xem được thì bảo ko biết chắc chứ đừng dọa này dọa nọ làm con người ta mất ăn mất ngủ,làm thế chỉ 1 thời gian ngắn là mất lộc thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 144 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

mình mách bạn 1 chỗ nhé. bác Nguyễn Văn Hoạt . nhà số 12/ ngách 67/ Ngõ 295- Phố Bạch Mai nha.
    mình vừa xem xong. 400k . hihi. bác rất vui tính
    Ngoài lề 1 chút . bác là người nghiên cứu tử vi rất giỏi là tác giả của cuốn Nhân Mệnh Trong Kinh Dịch - bạn tìm trên GG sẽ ra.

Thân./.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 144 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

mình mách bạn 1 chỗ nhé. bác Nguyễn Văn Hoạt . nhà số 12/ ngách 67/ Ngõ 295- Phố Bạch Mai nha. Buổi sáng bác làm việc từ 10h - đến 4h30p chiều thôi ( khá đông )....
    mình vừa xem xong. 400k . hihi. bác rất vui tính, bạn nào học tử vi chắc đều biết bác
    Ngoài lề 1 chút . bác là người nghiên cứu tử vi rất giỏi là tác giả của cuốn Nhân Mệnh Trong Kinh Dịch - bạn tìm trên GG sẽ ra.

Thân./.