Học Tiếng anh giao tiếp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang có nhu cầu học tiếng anh giao tiếp với người nước ngoài. nghe bạn mình giới thiệu trung tâm Talkclass ở chỗ Bạch Mai giá rẻ sinh viên, cơ mà không biết có tốt không, có mẹ nào quen ai học ở đấy rồi cho mình xin review với...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang học bên trung tâm anh ngữ Tome thấy ok lắm bạn ạ, chương trình anh văn giao tiếp bên này hay lắm, thầy cô nhiệt tình, giờ học vui và thú vị nữa. Mình học mấy khóa thấy có tiến bộ nhiều, nghe nói giờ ổn hơn trước rồi, bạn tham khảo trung tâm này xem sao nha.
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy học tiếng Anh bên chỗ Anh ngữ TOMe được học với cả giáo viên Việt Nam và giáo viên người nước ngoài thấy nhanh tiến bộ lắm, vì mỗi giáo viên có điểm mạnh và cách thức dạy khác nhau nên học viên dễ tiếp thu được nhiều cái mới khá hay. như giáo viên Việt Nam thì mạnh về ngữ pháp nhiều khi mình không hiểu vấn đề gì thì có thể giải thích bằng tiếng Việt, giáo viên nước ngoài thì mạnh về phát âm từ vựng.