học ielts ở đâu tốt vậy mọi người?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.05K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang cần ietls để xin học bổng, bạn nào học ielts rồi tư vấn giúp mình với?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé, trung tâm đó ở đâu vậy bạn?
    • 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình trước có học chỗ cô Thư Đặng Pháo Đài Láng cũng được tầm 3 tháng học trong 2 khóa là mình đạt được 6 đến 6.5, cô thì nghiêm khắc lắm học không ổn là bị đuổi khỏi lớp ngay. Được cái cô rất tận tâm và nhiệt tình, đi học nhiều Trung tâm như Access rồi mà vẫn thấy ưng cô nhất nên muốn giới thiệu cho các bạn. Bạn nào muốn luyện cấp tốc cứ tìm cô nhé, hiệu quả lắm nhất là với những bạn lười học như mình...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhé. Mình cũng tìm được chổ học ưng ý rồi. Mình đang học lớp ielts master ở bên english guide á, học sát chủ đề thi lắm, ko lan man. target của mình của cỡ 6.0 nhưng 6.5 càng tốt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Không biết có ai học ở chỗ a Dũng English Speaking chưa, mình học thấy rất ok về chất lượng và học phí.
    Chị em search tên ở trên là ra page facebook đó.
    https://www.facebook.com/dungenglishspeaking/

Mình học xong thi được 6.5 rồi mà đang muốn apply học bổng, chứ để lâu quá phí bằng, tiện cho mình hỏi có ai web nào tìm thông tin về học bổng không ?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1,751 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

mình biết một anh dạy tiếng anh cực giỏi và hay, bạn cần thì PM mình nhé hoặc lên FB seach Tiếng anh Mất Căn bản xong nói chuyện vs anh ý là được
    Gia đình là số 1

n112345
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 120 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Cô linh Fly ấy thấy mấy đứa em đại học mình quen nói học ở đó cũng dc. hay cô Dung Class nữa
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con em mình đang học ila đấy. mn đến đây học thi đảm bảo cực
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Mình cũng đang cần học. Bạn cho mình xin địa chỉ trung tâm với
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    • 5 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mọi người vào link này của 1 mẹ trên diễn đàn REVIEW CÁC NƠI HỌC IELTS tham khảo này chứ đừng nghe lung tung:
    https://www.webtretho.com/forum/f54/...a-noi-2363853/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

đọc qua danh sách ở trên chắc mình thấy yên tâm mỗi lớp a Dũng English Speaking, vì trước mình lấy bằng ielts cũng nhờ học ở đây, ấn tượng nhất là sự nhiệt tình với học sinh, vui nữa =)) Nói chung học cũng phải do mình nhưng mình thấy thấy dạy dễ hiểu, hay. Không biết học phí còn rẻ như trước không.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Công nhận thấy a dũng nổi tiếng đi đâu cũng thấy mong được học quá mà tận tháng 10 mới gặp
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ddgiang123 Xem bài viết
    đọc qua danh sách ở trên chắc mình thấy yên tâm mỗi lớp a Dũng English Speaking, vì trước mình lấy bằng ielts cũng nhờ học ở đây, ấn tượng nhất là sự nhiệt tình với học sinh, vui nữa =)) Nói chung học cũng phải do mình nhưng mình thấy thấy dạy dễ hiểu, hay. Không biết học phí còn rẻ như trước không.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi em thấy chất lượng cực ổn, anh thầy dạy hay, hài hước và nói hay lắm. A ý 9.0 ielts speaking luôn đấy ạ.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetnhi1997 Xem bài viết
    Không biết có ai học ở chỗ a Dũng English Speaking chưa, mình học thấy rất ok về chất lượng và học phí.
    Chị em search tên ở trên là ra page facebook đó.
    https://www.facebook.com/dungenglishspeaking/

Mình học xong thi được 6.5 rồi mà đang muốn apply học bổng, chứ để lâu quá phí bằng, tiện cho mình hỏi có ai web nào tìm thông tin về học bổng không ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đã từng học lớp thầy cách đây 2 năm và thấy chất lượng, lần đầu tiên đi học mà cảm thấy hào hứng thế. Thầy giảng hay, kiến thức rộng, học được nhiều cái hay từ thầy. Dù là học sinh nhưng thầy vẫn rất tôn trọng mình khí nói chuyện(mình lớn tuổi hơn thầy), rất thích điều đấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Anh ơi cho em hỏi là 1 mình thầy dạy thôi ạ ? Em nghe bạn bè em kể nhiều mà em ở xa quá. Chẳng lẽ lại bắt xe buýt đi học xa @@
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lvtamso8 Xem bài viết
    Đã từng học lớp thầy cách đây 2 năm và thấy chất lượng, lần đầu tiên đi học mà cảm thấy hào hứng thế. Thầy giảng hay, kiến thức rộng, học được nhiều cái hay từ thầy. Dù là học sinh nhưng thầy vẫn rất tôn trọng mình khí nói chuyện(mình lớn tuổi hơn thầy), rất thích điều đấy.