TIN TÀI TRỢ.

Giúp em với! Có ai chữa bệnh động kinh ở bác sĩ Thắng Hà Nội, xin chia sẻ kinh nghiệm với ạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.5K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chả là anh em nhà em có người bị bệnh động kinh. Đã chữa nhiều nơi nhưng chưa khỏi! Tìm hiểu trên mạng thì thấy có thông tin về bác sĩ Thắng, số nhà 19, ngách 15, ngõ 252 Tây Sơn, q. Đống Đa, Hà Nội. Em cũng chưa biết thực hư như thế nào! Nhà mình ai có kinh nghiệm chữa bệnh này rồi hoặc chữa tại bác sĩ Thắng, xin chia sẻ giúp em với ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình có người nhà ở bên canada từng tìm hiểu và đã về việt nam để gặp và lấy thuốc điều trị cho con trai ở chỗ bác sĩ thắng này. bạn ấy kể là bạn ấy mới đầu cũng hơi băn khoăn và hoài nghi, nhưng sau thời gian cho con dùng và thấy con có tiến triển, bạn ấy đã đỡ lo và tin hơn vào chuyên môn của bác sĩ này. giờ đây con ban ấy đã không còn lên cơn hay bị triêu chứng nào từ căn bệnh động kinh này. Có lẽ may mắn hợp thầy hợp thuốc cũng nên. Riêng bản thân mình thì mình chỉ đưa ra cho bạn Ruayeu một lời khuyên, đó là nên đưa người thân của bạn đến các cơ sở y tế thăm khám cụ thể, biết được mức độ bệnh sẽ chủ động hơn trong việc lựa chọn cơ sở điều trị phù hợp, y học bây giờ cũng phát triển, đông tây y kết hợp được thì cũng tốt. good luck !
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 264 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Bệnh nặng vậy bạn nên cho con qua bệnh viện nhi là tốt nhất
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

T vừa kết thúc liệu trình chữa bệnh động kinh chỗ bác sĩ Thắng xong! Tái lại thì chưa biết thế nào nhưng thuốc tốt lắm mọi người ạ. Tính đến lúc kết thúc liệu trình của t à hơn 6 tháng thì gần như mọi dấu hiệu của bệnh đều đã khỏi, chưa thấy dấu hiệu khác thường, đi khám và chụp điện não đồ ở viện bác sĩ nói ổn. trước khi cũng bị và dùng tây y các kiểu rồi không cải thiện, chắc là mình ko hợp thuốc tây. Hiện tại t vẫn uống duy trì nốt cho hết tháng thuốc uống . Bác sĩ Thắng thực sự là 1 ng bác sĩ có tâm, có tài và rất mát tay. Tâm sự thêm rằng mình thấy trên mạng có một số bạn không biết có phải chữa thật sự ở chỗ bs thắng này hay chưa mà có những lời lẽ như bảo bác sĩ thắng lừa đảo rồi thế nọ thế kia, mình cũng ko rõ đầu đuôi thế nào nhưng nói thật căn bệnh động kinh này không phải chữa một sớm một chiều là khỏi ngay được, cái gì cũng tùy vào mức độ của từng người, các bạn ko cố gắng, ko kiên trì, ko tin tưởng thì dù có chữa ở đâu cũng sẽ khó mà khỏi được. người thầy thuốc cũng muốn chữa cho người bệnh chứ có phải ko đâu. Cho nên mình mong rằng chúng ta dù có chữa hay ko chữa ở đâu cũng nên dành sự tôn trọng cho những người thầy thuốc như họ. Mình nói ở đây ko phải bênh bs thắng gì cả, chỉ là một chút góp ý cho các bạn, chúng ta hãy nên có ý thức và thể hiện cách ứng xử văn minh hơn.
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn Minh cho tôi hỏi với ,tôi muốn mua thuốc điều trị như tôi ở xa không có thời gian và điều kiện để đến chỗ bác sĩ thắng khám thì không biết bác sĩ có cách nào để gửi thuốc từ xa không vậy? Hiện nay tôi thấy nhiều nơi họ có hình thức gửi thuốc kiểu đó. mong nhận được chia sẻ thêm từ bạn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lebinhminh185 Xem bài viết
    T vừa kết thúc liệu trình chữa bệnh động kinh chỗ bác sĩ Thắng xong! Tái lại thì chưa biết thế nào nhưng thuốc tốt lắm mọi người ạ. Tính đến lúc kết thúc liệu trình của t à hơn 6 tháng thì gần như mọi dấu hiệu của bệnh đều đã khỏi, chưa thấy dấu hiệu khác thường, đi khám và chụp điện não đồ ở viện bác sĩ nói ổn. trước khi cũng bị và dùng tây y các kiểu rồi không cải thiện, chắc là mình ko hợp thuốc tây. Hiện tại t vẫn uống duy trì nốt cho hết tháng thuốc uống . Bác sĩ Thắng thực sự là 1 ng bác sĩ có tâm, có tài và rất mát tay. Tâm sự thêm rằng mình thấy trên mạng có một số bạn không biết có phải chữa thật sự ở chỗ bs thắng này hay chưa mà có những lời lẽ như bảo bác sĩ thắng lừa đảo rồi thế nọ thế kia, mình cũng ko rõ đầu đuôi thế nào nhưng nói thật căn bệnh động kinh này không phải chữa một sớm một chiều là khỏi ngay được, cái gì cũng tùy vào mức độ của từng người, các bạn ko cố gắng, ko kiên trì, ko tin tưởng thì dù có chữa ở đâu cũng sẽ khó mà khỏi được. người thầy thuốc cũng muốn chữa cho người bệnh chứ có phải ko đâu. Cho nên mình mong rằng chúng ta dù có chữa hay ko chữa ở đâu cũng nên dành sự tôn trọng cho những người thầy thuốc như họ. Mình nói ở đây ko phải bênh bs thắng gì cả, chỉ là một chút góp ý cho các bạn, chúng ta hãy nên có ý thức và thể hiện cách ứng xử văn minh hơn.
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thế anh em nhà bạn bị lâu chưa, nếu thử mấy cách dân gian và dùng thuốc tây k hợp thì chữa ở chỗ bs Thắng cũng được, bác sĩ này cũng nhiệt tình, chu đáo. uống thuốc đông y thì k có tác dụng phụ nên yên tâm bạn à .còn vấn đề khỏi được bao lâu thì tui nghĩ nó còn phụ thuộc vào yếu tố sau này, có kiêng khem tốt không, chế độ sinh hoạt ntn... con tui 7t cũng từg chữa ở đây rùi. vẫn cứ mong sao con cứ khỏi như hiện tại, ko tái phát là yên tâm. nói câu hơi ngại xíu nhưng vc tui h vẫn giữ thói quen cho con ngủ chung giường để thiện theo dõi.hix hix
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Ruayeu123456 Xem bài viết
    Chả là anh em nhà em có người bị bệnh động kinh. Đã chữa nhiều nơi nhưng chưa khỏi! Tìm hiểu trên mạng thì thấy có thông tin về bác sĩ Thắng, số nhà 19, ngách 15, ngõ 252 Tây Sơn, q. Đống Đa, Hà Nội. Em cũng chưa biết thực hư như thế nào! Nhà mình ai có kinh nghiệm chữa bệnh này rồi hoặc chữa tại bác sĩ Thắng, xin chia sẻ giúp em với ạ!
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chào bạn nhé. bác sĩ thắng có khám cho người bệnh ở xa đó bạn. bạn đt cho bs ấy hỏi này. 0936665133.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi buidanhdai_qn Xem bài viết
    Bạn Minh cho tôi hỏi với ,tôi muốn mua thuốc điều trị như tôi ở xa không có thời gian và điều kiện để đến chỗ bác sĩ thắng khám thì không biết bác sĩ có cách nào để gửi thuốc từ xa không vậy? Hiện nay tôi thấy nhiều nơi họ có hình thức gửi thuốc kiểu đó. mong nhận được chia sẻ thêm từ bạn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ok người anh em thiện lành.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lebinhminh185 Xem bài viết
    chào bạn nhé. bác sĩ thắng có khám cho người bệnh ở xa đó bạn. bạn đt cho bs ấy hỏi này. 0936665133.
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Khi biết mình mắc bệnh động kinh, t cũng ko dùng thuốc tây quá nhiều, bởi có người nhà làm tây y khuyên ko nên lạm dụng, sẽ gây ra nhữg rủi ro và tác hại phụ. T tìm đến đông y, cách thời điểm đó đến giờ cũng phải tầm 7 năm rồi, t có lấy thuốc 2 tháng chỗ bs thắng. Lúc đó tính t sốt ruột, ko kiên trì, mới dùng thuốc time ngắn cứ đòi nhanh khỏi trong khi với căn bệnh này đòi hỏi cần phải time tương đối. Dùng hết 2 tháng bệnh có giảm đôi chút nhưng chưa đỡ như t mong muốn, bsy có động viên t tiếp tục duy trì thêm sẽ dần hồi phục nhưng t ngưng và chuyển sang dùng thuốc chỗ khác. Qua 1 người bạn gthieu ở Hoà Bình có thầy lang có thuốc chữa, t lặn lội tìm đến và lần này t cố gắng kiên trì dùng thuốc đến 7-8 tháng nhưng ko ổn tí nào, thậm chí còn ko đỡ như lúc dùng chỗ bs thắng. Cảm thấy mọi thứ còn tồi tệ hơn trc nhiều. Suy nghĩ suốt 1 khoảng time, t chủ động đt cho bs thắng giãi bày tâm sự và sau đó t qdinh ngưng chỗ ở hbinh và quay trở lại dùng bs thắng. T chấp nhận quay lại điều trị từ đầu và rồi sự kỳ vọng đã đc đền đáp. Từng ngày từng tháng trôi đi, bệnh tình đã cải thiện tốt hơn, ko còn phải chịu cảnh lúc nào đi ngủ cũng sợ lên cơn nữa. Tinh thần mọi thứ đều đã phấn trấn hẳn lên. Việc trao đổi vs bs thắng cũng giúp t nhận ra nhiều điều trong cuộc sống, đặc biệt là sự nhẫn nhịn, biết cách làm chủ đc bản thân và giúp bản thân biết cách nhìn nhận vấn đề tốt hơn, quan trọng nhất đó là biết trân trọng niềm tin có cơ sở. Diều này t cũng đã và đang truyền đạt cho những đứa con của mình.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E biết có chỗ chữa bằng thuốc nam.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

anh ơi chữa chỗ nào thế anh, có thật sự tốt ko ạ? em đang muốn điều trị càng sớm càng tốt, cứ để lâu dần dần thế nào cũng nặnggg.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kieu_long Xem bài viết
    E biết có chỗ chữa bằng thuốc nam.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn đến chữa trị ở chỗ bs Thắng, ai từng có kinh nghiệm chữa trị ở đây chia sẻ tiếp đi ạ. xin cảm ơn
    • 151 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

e cũng có nghe tới bác sĩ này nhưng chưa biết tnao
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungnguyendang3 Xem bài viết
    Khi biết mình mắc bệnh động kinh, t cũng ko dùng thuốc tây quá nhiều, bởi có người nhà làm tây y khuyên ko nên lạm dụng, sẽ gây ra nhữg rủi ro và tác hại phụ. T tìm đến đông y, cách thời điểm đó đến giờ cũng phải tầm 7 năm rồi, t có lấy thuốc 2 tháng chỗ bs thắng. Lúc đó tính t sốt ruột, ko kiên trì, mới dùng thuốc time ngắn cứ đòi nhanh khỏi trong khi với căn bệnh này đòi hỏi cần phải time tương đối. Dùng hết 2 tháng bệnh có giảm đôi chút nhưng chưa đỡ như t mong muốn, bsy có động viên t tiếp tục duy trì thêm sẽ dần hồi phục nhưng t ngưng và chuyển sang dùng thuốc chỗ khác. Qua 1 người bạn gthieu ở Hoà Bình có thầy lang có thuốc chữa, t lặn lội tìm đến và lần này t cố gắng kiên trì dùng thuốc đến 7-8 tháng nhưng ko ổn tí nào, thậm chí còn ko đỡ như lúc dùng chỗ bs thắng. Cảm thấy mọi thứ còn tồi tệ hơn trc nhiều. Suy nghĩ suốt 1 khoảng time, t chủ động đt cho bs thắng giãi bày tâm sự và sau đó t qdinh ngưng chỗ ở hbinh và quay trở lại dùng bs thắng. T chấp nhận quay lại điều trị từ đầu và rồi sự kỳ vọng đã đc đền đáp. Từng ngày từng tháng trôi đi, bệnh tình đã cải thiện tốt hơn, ko còn phải chịu cảnh lúc nào đi ngủ cũng sợ lên cơn nữa. Tinh thần mọi thứ đều đã phấn trấn hẳn lên. Việc trao đổi vs bs thắng cũng giúp t nhận ra nhiều điều trong cuộc sống, đặc biệt là sự nhẫn nhịn, biết cách làm chủ đc bản thân và giúp bản thân biết cách nhìn nhận vấn đề tốt hơn, quan trọng nhất đó là biết trân trọng niềm tin có cơ sở. Diều này t cũng đã và đang truyền đạt cho những đứa con của mình.
    Anh ơi cho em hỏi về chi phí với ạ. Vì em mới ra trường nên điều kiện kinh tế có chút khó khăn ạ! Em cám ơn anh
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 102 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E có nghe tên bác sĩ này rồi
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chi phí lúc t dùng là hơn 3 triệu, không nhầm là 3tr2/ tháng thì phải, vì cũng khá lâu rồi. bây giờ chi phí cụ thể thì bạn nên đt cho bác sỹ để hỏi. bạn mới ra trường thì t khuyên nên nhờ sự hỗ trợ từ phía gia đình sẽ tốt hơn.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Juliejune Xem bài viết
    Anh ơi cho em hỏi về chi phí với ạ. Vì em mới ra trường nên điều kiện kinh tế có chút khó khăn ạ! Em cám ơn anh
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các bạn cho mình hỏi đã ai điều trị bệnh với thuốc Trileptal chưa? Bé nhà mình dừ mới dùng mà nổi mận đỏ ở mặt , ngực và 2 cánh tay , người thì nóng ran như lửa vậy. Mình gọi cho bs ở viện mà ko nghe máy . Ai đã uống thuốc đó mà bị như vậy rồi thì cho m biết có nên cho bé uống tiếp ko ah? ???? M đag cần gấp câu trả lời lắm ạh .
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai đã chữa khỏi bên bác sỹ thắng làm ơn cho mình xin số đt được không. Số mình. 08.3663.5555 mình tên quý
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bị bệnh động kinh cơn vắng ý thức thì nên khám bệnh ở đâu tại hà nội là tốt nhất ạ , mình bị bệnh 1 tuần thì lên cơn vắng ý thức 1-2 lần ,mỗi lần từ 5-10 giây ạ, mình đã khám ỏ bv bạch mai,va bv tam than trung uong dưới thanh trì,ai bị bệnh và thấy đỡ hơn thì cho mình xin địa chỉ khám tại ha nội vói ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 126 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trc đi học mình có bạn bị động kinh, ko biết giờ bạn ấy đã chữa và đỡ chưa nữa
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2