Gấp gấp...........Thắc mắc về làm thẻ tín dụng ở sacobank

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.8K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 96 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

E vừa mới nộp hồ sơ làm thẻ tín dụng ở ngân hàng sacombank..Cơ mà chẳng bt để nhận đc thẻ có lâu không. Căn bản tại e đang cần gấp.Có ai làm thẻ tín dụng ở sacombank r cho e biết với...Hx...chn gấp lắm ạ...Thanx mọi ng nhìu nhìu
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

đợt này không hiểu sao Sacombank làm rất lâu bạn ah. Nộp hồ sơ hơn 3 tuần mà chưa có kết quả, alo hỏi thì vài ngày sau thấy có người alo lại, rồi cũng im re cả tuần. Chắc khoảng 1 tháng mới xong đó bạn ah.
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 96 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sandwich0412 Xem bài viết
    đợt này không hiểu sao Sacombank làm rất lâu bạn ah. Nộp hồ sơ hơn 3 tuần mà chưa có kết quả, alo hỏi thì vài ngày sau thấy có người alo lại, rồi cũng im re cả tuần. Chắc khoảng 1 tháng mới xong đó bạn ah.
    AX..thế thỳ chịu chết r.E chuyển sang làm eximbank cho nhanh chóng vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 111 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hiện tại bên mình đang quá tải hồ sơ nên hồ sơ hơi chậm hơn bình thường. Lúc trước thì từ 5 đến 7 ngày là khách hàng có thẻ rồi. Hiện tại thì khoảng 2 tuần mới có thẻ. Bạn đã nộp hồ sơ thì yên tâm chờ thẩm định nhé. Nếu trong lúc chờ đợi mà bạn cảm thấy lâu quá thì có thể đt hỏi nhân viên tư vấn của bạn hoặc đt vào số tổng đài của Sacombank để hỏi: 1900.5555.88.
    Mình thấy bạn nóng lòng muấn có thẻ chắc là kẹt tiền khi trả lời thẩm định tốt nhất bạn đừng có nói làm thẻ là do kẹt tiền sài nhé.
    Chúc bạn sớm có thẻ.
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 96 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi e.sacom Xem bài viết
    Hiện tại bên mình đang quá tải hồ sơ nên hồ sơ hơi chậm hơn bình thường. Lúc trước thì từ 5 đến 7 ngày là khách hàng có thẻ rồi. Hiện tại thì khoảng 2 tuần mới có thẻ. Bạn đã nộp hồ sơ thì yên tâm chờ thẩm định nhé. Nếu trong lúc chờ đợi mà bạn cảm thấy lâu quá thì có thể đt hỏi nhân viên tư vấn của bạn hoặc đt vào số tổng đài của Sacombank để hỏi: 1900.5555.88.
    Mình thấy bạn nóng lòng muấn có thẻ chắc là kẹt tiền khi trả lời thẩm định tốt nhất bạn đừng có nói làm thẻ là do kẹt tiền sài nhé.
    Chúc bạn sớm có thẻ.
    Cho mình hỏi thế đăng ký làm thẻ nhanh mất phó 300k có đc thẻ nhanh ko bạn. Mình gọi điên 2,3 lần đến tổng đài thì đc bảo là làm thẻ nhanh thì 2,3 ngày có thẻ.Mình chỉ ức vụ.bên CN bách khoa nó nhận hs của a xã mình từ T5 tuần trc.Mà h gọi đt thì hệ thống vẫn bảo chưa nhận đc.Gọi đt hỏi lại CN thì bị mấy e cáu,mắng là do CPN thất lạc.Chẳng hiểu thất lạc kiểu j.H lại phải nhờ 1 bạn tại trung tâm thẻ.Nản wa'
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 96 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi e.sacom Xem bài viết
    Chúc bạn sớm có thẻ.
    bạn ơi cho mình ? mình đăng ký làm thẻ nhanh r.Mà sao h hết 2 ngày r,chẳng có ai gọi đt đến thẩm định cho mình vậy bạn.
    • 22 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonghn126 Xem bài viết
    bạn ơi cho mình ? mình đăng ký làm thẻ nhanh r.Mà sao h hết 2 ngày r,chẳng có ai gọi đt đến thẩm định cho mình vậy bạn.
    Bạn có thể nói rõ thông tin cá nhân (Họ tên, ngày sinh, số CMND, nơi nộp hồ sơ, ngày nộp hso) mình sẽ kiểm tra giúp cho bạn nha. bạn cố gắng đợi thêm chút xíu nha.
    Nguyen Huong SACOMBANK
    Tel: 0963 063 609
    60A Nguyen Chi Thanh - Toa nha SACOMBANK
    • 22 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonghn126 Xem bài viết
    Cho mình hỏi thế đăng ký làm thẻ nhanh mất phó 300k có đc thẻ nhanh ko bạn. Mình gọi điên 2,3 lần đến tổng đài thì đc bảo là làm thẻ nhanh thì 2,3 ngày có thẻ.Mình chỉ ức vụ.bên CN bách khoa nó nhận hs của a xã mình từ T5 tuần trc.Mà h gọi đt thì hệ thống vẫn bảo chưa nhận đc.Gọi đt hỏi lại CN thì bị mấy e cáu,mắng là do CPN thất lạc.Chẳng hiểu thất lạc kiểu j.H lại phải nhờ 1 bạn tại trung tâm thẻ.Nản wa'
    Thực sự mình rất chia sẻ với trường hợp của các bạn. Thật ra đã có rất nhiều trường hợp thất lạc như của bạn đó. Về phần hồ sơ thì mình có thể giải thích giúp bạn như sau: tất cả hồ sơ của chi nhánh, PGD của Sacom đều sẽ chuyển về Trung tâm thẻ (phía bắc là 60A Nguyễn Chí Thanh, phía nam là tại Hội sở). Do vậy, hồ sơ của các bạn nào mà nộp qua chi nhánh hay PGD thì sẽ được xử lý và thẩm định lâu hơn 1 chút so với nộp tại TTthe. Chính vì thế, mình khuyên tất cả các bạn là nên nộp theo 2 cách sau:
    Thứ nhất, nếu các bạn rảnh, tiện có thể qua TTThe nộp trực tiếp cho BP tiếp nhận hồ sơ thẻ;
    Thứ hai, nếu các bạn ko qua được TTthe thì các bạn cứ đăng ký làm thẻ tại Trung tâm thẻ khu vực phía Bắc hoặc Phía Nam thì bên Trung tâm sẽ có nhân viên thu hồ sơ tại nhà giúp bạn. Khi đó bạn sẽ yên tâm hơn về tình trạng thất lạc hồ sơ của mình.

Thân ái;
    Nguyen Huong SACOMBANK
    Tel: 0963 063 609
    60A Nguyen Chi Thanh - Toa nha SACOMBANK
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 96 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongsacombank Xem bài viết
    Thực sự mình rất chia sẻ với trường hợp của các bạn. Thật ra đã có rất nhiều trường hợp thất lạc như của bạn đó. Về phần hồ sơ thì mình có thể giải thích giúp bạn như sau: tất cả hồ sơ của chi nhánh, PGD của Sacom đều sẽ chuyển về Trung tâm thẻ (phía bắc là 60A Nguyễn Chí Thanh, phía nam là tại Hội sở). Do vậy, hồ sơ của các bạn nào mà nộp qua chi nhánh hay PGD thì sẽ được xử lý và thẩm định lâu hơn 1 chút so với nộp tại TTthe. Chính vì thế, mình khuyên tất cả các bạn là nên nộp theo 2 cách sau:
    Thứ nhất, nếu các bạn rảnh, tiện có thể qua TTThe nộp trực tiếp cho BP tiếp nhận hồ sơ thẻ;
    Thứ hai, nếu các bạn ko qua được TTthe thì các bạn cứ đăng ký làm thẻ tại Trung tâm thẻ khu vực phía Bắc hoặc Phía Nam thì bên Trung tâm sẽ có nhân viên thu hồ sơ tại nhà giúp bạn. Khi đó bạn sẽ yên tâm hơn về tình trạng thất lạc hồ sơ của mình.

Thân ái;
    hi..thank bạn. Mình làm đc r^^
    • 57 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cám ơn, rất hữu ích!
    Tốt nhất Việt Nam là trang chia sẻ mở thẻ tín dụng miễn phí và vay tiền ngân hàng không cần tài sản đảm bảo.
    • Thành viên Webtretho
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

làm thẻ ATM mà có số tài khoản đẹp và vip thì co nơi nào nhận làm kg?
    tiền là 1 người đầy tớ tốt nhưng lại là 1 ông chủ xấu.
    0914.770.188(zalo kết bạn nhắn vui vẻ)
    www.thietbigarage.com.vn