TIN TÀI TRỢ.

Em vô tình "mò" ra cái App này cười không chịu được, mẹ nào chưa có tải về ngay nhé, bao vui luôn!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.87K Lượt đọc
  • 148 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bữa ngồi buồn buồn vô tình lụm dc cái app này cười ko chịu được các mẹ ạ. Tưởng nó cũng giống như B612, Momentcam từng xài, ai dè "mò" 1 hồi mới thấy hay ho hơn nhiều, tên là snow app á các mẹ, mình được chế ảnh hay video trực tiếp ngay trong camera của ứng dụng luôn mới đã chứ. Em "seo phi" đã đời rồi dụ hết chồng đến con cùng "quy phi", trời ơi cười đau cả bụng. Mà hay lắm nha các mẹ, mình được thể hiện nhiều cảm xúc và gương mặt khác nhau trong những bức ảnh hay video luôn á, nói chung mẹ muốn gắn hoa lá hẹ, hình ảnh lãng mạn hay ma quái gì cũng được, nhìn vui lắm. Con gái em mới 5 tuổi đầu mà suốt ngày lôi ipad ra chụp rồi tự chọn hiệu ứng con thỏ, bà già các kiểu xong có bữa thấy em đi làm về mặt hình sự còn tự tới kêu em đưa bản mặt vô chụp choẹt choẹt rồi chỉnh hiệu ứng bà già, hô mẹ nhăn xấu y chang vầy nè làm em phì cười. Có mấy lúc chán ông chồng, bực đến lên máu mà ngồi vọc vọc cái app xong nhìn hình con hay hình cả nhà thì ngồi cười không bịt được mồm luôn =)) mấy mẹ biết app này chưa, chưa thì tải về thử coi nha!!!!!!!

https://img.webtretho.com/images/sales/2014/mai.nguyen/maxresdefault.jpg
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 40 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ui ui, cái app này thấy trên mạng bữa giờ nè, Mà chưa có tìm hiểu kỹ nữa. Sao mà cưng dữ vậy.
    • 440 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Cưng quá!!!

cho mình xin link app này được k?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hình như là snow app gì đấy, thấy dạo này trào lưu mấy bạn trẻ trên mạng hay share mấy cái video kiểu này nhiều lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 902 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KhoaDang1 Xem bài viết
    Hình như là snow app gì đấy, thấy dạo này trào lưu mấy bạn trẻ trên mạng hay share mấy cái video kiểu này nhiều lắm
    Đúng rồi em cũng thấy đứa em của em tải về chụp chẹt các kiểu luôn, ứng dụng thấy hay hay mà em chưa tải về nữa.
    • 865 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Wow nhìn yêu quá, mà chủ top ơi cái này là quay phim thôi hay sao ah? em thấy hình như chị quay phim rồi gắn phụ kiện phải không?
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caremngon Xem bài viết
    Wow nhìn yêu quá, mà chủ top ơi cái này là quay phim thôi hay sao ah? em thấy hình như chị quay phim rồi gắn phụ kiện phải không?
    Có quay phim chụp hình nữa đó chị, đây là ứng dụng mới, em gái em tuôi teen nói là Snow App là ứng dụng hỗ trợ chụp ảnh, dựng video đến từ Hàn Quốc, sở hữu giao diện cũng như tính năng cực kỳ ngộ nghĩnh và dễ thương. Thấy tụi nó làm các kiểu up fb nên em cũng tò mò tìm hiểu làm cho con luôn hihi
    • 876 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái này là tải về như mấy loại 360 độ phải không chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 769 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ho ho mấy mẹ mấy chị cũng công nghệ quá hen, đây là app vui nhộn dễ thương lắm, sticker động biểu hiện nhiều cám xúc trên mặt biểu cảm vui lắm, ngộ nghĩnh hihi. Hôm trước thấy hình như cs KM cũng làm hoài hihi
    • 776 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tải ứng dụng snow app về máy là xài được thôi hả chị, có cần làm gì nữa không ah, nhìn ngộ nghĩnh đáng yêu quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,307 Bài viết

• 1,757 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy có nhiều người quan tâm đến Snow App cũng thấy hào hứng quá đi thôi, công nhận là cách sự dụng đơn giản mà cũng thật hài hước, nhà mình có con nhỏ phải tải về sử dụng ngay để có những giây phút thư giãn với phần mềm này
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 752 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bữa thấy mấy người bạn đăng fb vừa clip vừa hình nhìn thấy lạ lạ vui vui mà chưa hỏi đó là app gì nè.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,082 Bài viết

• 408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang dùng phần mềm này đây, mình thấy rất hài lòng bởi nhìn thấy vô cùng hài hước và sử dụng đơn giản, mình vốn là người thích công nghệ nên luôn thích cập nhật những phần mềm mới, hơn nữa nhà có trẻ con nên tải phần mềm ngộ nghĩnh dùng để giải trí cũng thấy vui vui.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 752 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Có quay phim chụp hình nữa đó chị, đây là ứng dụng mới, em gái em tuôi teen nói là Snow App là ứng dụng hỗ trợ chụp ảnh, dựng video đến từ Hàn Quốc, sở hữu giao diện cũng như tính năng cực kỳ ngộ nghĩnh và dễ thương. Thấy tụi nó làm các kiểu up fb nên em cũng tò mò tìm hiểu làm cho con luôn hihi
    Bạn tải về được chưa, mình mới mò vào thử mà gõ thì ra nhiều quá ko biết chọn app nào để tải nè. Ai rành vụ này có thể chụp lại màn hình cho mình xem thử được ko hihi....
    Thấy trào lưu mới cũng muốn bon chen lắm
    • 1,811 Bài viết

• 1,010 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hahah chị chủ top giống em quá . Bữa trước em cũng mò ra cái App này, em chụp cho con trước, làm mặt mèo mặt thở các kiểu nhìn đáng yêu lắm. Sau em chụp chồng em rồi gắn hình này nợ cười rụng rún lun😃😃😃😃
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5,307 Bài viết

• 1,757 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeNa1 Xem bài viết
    Bữa thấy mấy người bạn đăng fb vừa clip vừa hình nhìn thấy lạ lạ vui vui mà chưa hỏi đó là app gì nè.
    Đó là ứng dụng Snow App đó, trước đây mình đã thử qua nhiều ứng dụng chế ảnh, dựng video nhưng quy trình xử lý ảnh chỉ được thực hiện sau khi chụp ảnh. Ngược lại, Snow App sẽ được chế ảnh trực tiếp ngay trong camera của ứng dụng nên rất thích, mỗi lần thao tác, mình lại cảm nhận được sự thú vị của nó.
    • 776 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thq. Xem bài viết
    Đó là ứng dụng Snow App đó, trước đây mình đã thử qua nhiều ứng dụng chế ảnh, dựng video nhưng quy trình xử lý ảnh chỉ được thực hiện sau khi chụp ảnh. Ngược lại, Snow App sẽ được chế ảnh trực tiếp ngay trong camera của ứng dụng nên rất thích, mỗi lần thao tác, mình lại cảm nhận được sự thú vị của nó.
    Em cũng tải về xong rồi, hihi tối qua cả nhà chụp hình xong xử lý sticker động vui nhộn lắm, cả nhà được 1 trận cười nghiêng ngã, em đăng fb nhiều bạn hỏi lắm hihi
    • 3,176 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeNa1 Xem bài viết
    Bạn tải về được chưa, mình mới mò vào thử mà gõ thì ra nhiều quá ko biết chọn app nào để tải nè. Ai rành vụ này có thể chụp lại màn hình cho mình xem thử được ko hihi....
    Thấy trào lưu mới cũng muốn bon chen lắm
    Cài và chụp nhiều lắm luôn rồi đó mẹ nó hihi, biểu tượng thế này nè

QmVJyHcDJjR5yPjde1PbfPuBSMNEBHdB0Q1qOEJrhMIEQ0rySmOKWxrCosQ2B0umhTE=w300
    snow-app-review-main-image
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 902 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cám ơn chị mecusing nhé, mà app này có phải của Hàn Quốc không nhỉ, thấy trào lưu mới giống như chụp hình Hàn Quốc ngày trước vậy.
    • 865 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecusing270708 Xem bài viết
    Em cám ơn chị nhé, em cũng thấy tò mò hihi, nhìn yêu quá, nhất là quay cho 2 nhóc con nhà em. Em thường xuyên update mấy vụ chụp chẹt lắm, có con lại mê mấy vụ này chứ hihi.
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8