Địa chỉ xem tử vi hay ở Hà Nội nhé !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.68K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chào moi người,

Mình vốn rất it khi đi xem tử vi, và cũng không hay nghĩ đến việc xem xem tương lai, quá khứ thế nào. Nhưng gia đình mình xảy ra chuyện, lòng mình buồn trĩu, mình đã nghĩ đến việc đi xem tử vi để xả stress, và cũng là để tìm hiểu xem có chuyện gì cần điều chỉnh không.

Mình lục tim các địa chỉ mà mình đã có đôi lần đến xem cùng mấy người bạn, bỗng nhớ ra là có một thày xem cho mình mà mình đã ghi chép nội dung lại. Thực ra mình không nhớ được nhiều lắm những điều thầy nói, nên đã cố ghi ra giấy. Mình mở ra xem, mảnh giấy mình chép từ năm 2012, thì trời, mình thấy những điều thầy ý nói đúng gần như hoàn toàn khiến mình thấy hoảng quá, ví như năm bố mình mất (2013), thầy ý nói sang năm sẽ có 2 tang lien tiếp (đó là bà ngoại mình và bố mình, bố mình mất sau bà mình khoảng 2 tháng), và rồi mình sẽ chuyển công tác năm nào, thay đổi chỗ ở năm nào, có con một bề (mình mới sinh con trai nữa năm nay xong), ... đúng kinh khủng luôn.

Thế là mình liền gọi điện cho thầy, may thay là thầy ý chưa đổi số máy, mình đã đến và hỏi về tử vi của mình năm nay. Thay đã nói được ra lý do mình đến và những chuyện xảy ra gần đây, quả nhiên là tử vi đã xác định được cả những vấn đề có khả năng xảy ra nhất trong năm cho tưng ngưới. Mình thực sự rất ngạc nhiên là từng chuyện từng chuyện thầy đều gọi ra như người trong nhà mình vậy. Mình không ngờ là có người xem được sâu sắc đến thế, vì mình có một đôi lần xem thầy khác, thấy toàn nói chung chung và không cụ thể sự việc, nên mình không ấn tượng nhiều với tử vi. Vậy mà sau khi nói chuyện với thầy này mình đã thay đổi suy nghĩ, tử vi có thể xác định rõ đấy bạn ạ, nếu có người thực sự biết phân tích sâu sắc cho bạn.

Mình chia sẻ tin này vì mình thấy quý thây vì sự nhiệt tình và quan tâm đến nỗi lo lắng của người khác. Nếu bạn muốn đến xem, mình xin chia sẻ cho bạn số điện thoại của thầy nhé: 0936 25 26 36, thầy Minh, nhà thầy ở đường Khương Trung mới (số 231 Vũ Tông Phan) nhé. Nếu bạn xem xong mà có cảm nhận giống mình thì không cần cảm ơn đâu nhé. Mình chỉ viết ra đây để giúp ai đang băn khoăn đi tìm một chỗ xem tử vi hay và chuẩn thôi, vì biết đâu bạn đang cần điều đó để có một định hướng đúng cho mình trong tương lai, tuy mình không hoàn toàn dựa trên tử vi để làm việc nhưng it nhất mình có thể xác định các khả năng hay kết quả xảy đến cho mình.

Chúc các bạn có một cuộc sống và đi hướng tốt nhé, vì TỬ VI thực sự là một môn khoa học hay, và giúp ta có thêm quyết định đúng đắn.

Cảm ơn bạn đọc bài viết của mình.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã xem thầy Long kim mã và ko còn muốn xem ai nữa. Qúa vi diệu
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ở hà nội thì mình có biết Thầy Long xem bói và tử vi rất hay và chuẩn. Thầy xem bằng chữ Tâm mọi người đặt lễ thì tùy tâm thôi nhé. thầy ngoài việc xem còn đồng cảm, chia sẻ và định hướng cho khách đến xem nữa. Thầy lúc trước ở bên Kim Mã nên mọi người hay gọi thầy là Thầy Long Kim Mã giờ thì thầy chuyển qua địa chỉ Lạc Long Quân rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuvumuamua Xem bài viết
    Mình đã xem thầy Long kim mã và ko còn muốn xem ai nữa. Qúa vi diệu
    Chị ơi em cũng muốn xem, chị cho em thông tin của thầy được không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hay xem thầy Nam 01643124264, thầy nhiệt tình mà xem chuẩn lắm luôn ý
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hay quá, xem bói đôi khi có cái hay mà có cai chưa hay ah