TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ xem bói phần âm chuẩn tại Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.5K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 35 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em chào các mẹ!
    Nhà em có việc muốn tìm thầy xem phần âm chuẩn tại Hà Nội.
    Có mẹ nào biết thầy xem chuẩn thì giới thiệu cho em với ạ.
    Mọi người cho em xin số điện thoại và địa chỉ luôn ạ.
    Em cám ơn mọi người nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 78 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

cái này khó em ko rõ
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhiều thấy lắm, mà mỗi thầy lại có ưu điểm riêng chớ bạn
    • 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình ko tin lắm về khoản nhập hồn, gọi hồn thế này
    mình chỉ nghiêng về coi tử vi, tướng số thôi
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

đêm hôm, em sởn hết cả gai gốc.
    Có xem xét gì chắc cũng p đợi qua cái tháng cô hồn này đã.
    coi cho biết thêm chứ k mê tín dị đoan gì
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuẩn đấy thầy này xem phần âm chuẩn đặc biệt là phần đất, mình có đọc được 1 bài viết 1 bạn trên web nói về thầy nên cũng thử lên xem nhờ thầy soi đất và tìm mộ của ông nội bị mất nào ngờ tìm được thật, giờ đang xây mộ với làm thủ tục đưa cụ về cùng chung gia tiên thôi. Mình thích nhất là cách làm việc của thầy dù thầy còn trẻ nhưng cách làm việc thì nghiêm túc, chuyên nghiệp và là người có tâm nhưng mỗi tội hơi khó tính chút trong công việc. Mình đồng ý với bạn ở trên là lưu ý bạn nào đến xem thầy thì nên đặt tâm trong vấn đề nhờ thầy giúp ắt mọi việc cực kì thuận lợi. Nghe bảo thầy còn trục vong với trừ tả rất giỏi mình cũng vừa có giới thiệu cho một đứa em chơi thân do ngồi thiền mở luân xa không đúng cách bị vong nhập thầy mới chữa cho tuần trước mới hỏi thăm lại nó hôm nay bảo tâm trạng tốt hơn nhiều rồi. Đúng là may mắn đọc được bài viết này của bạn nên vào chia sẻ cùng để ai gặp trường hợp về tâm linh thì nên tìm đến thầy
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,440 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: nguyencanh1990 - Sonthuydo

Smod6 đã xóa những bài tung hứng quảng cáo liên quan đến doanh nghiệp / cá nhân / sản phẩm / dịch vụ

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6