Địa chỉ xem bói ở Sài Gòn (phần 7)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 197K Lượt đọc
  • 311 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 473 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Chào tất cả mọi người, do phần 6 đã khép lại nên mình mở chủ đề mới để mọi người tiện cập nhật thông tin mới nhất ở đây nhé. Do hiện tại cũng rất nhiều thầy bà coi không đúng ở các phần trước nên topic cũng cần làm mới lại để các bạn mới coi được chỗ hay hơn. Bạn nào có thông tin mới khi đi coi bói ở Sài Gòn thảo luận ở topic này luôn nha
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 110 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

• 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có chị Thủy ở Chung cư Chung cư Nguyễn Thiện Thuật coi đúng lắm mỗi lần coi 200k nhưng hiện giờ đi du học rồi có coi online mà đắt lắm.
    Có ai đã xem thấy lộc xem tướng chưa cho mình ít review và địa chỉ với cảm ơn cả nhà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình theo ngồi coi lại phần 6 thì thấy có 2 người được đánh giá cao là Ngọc Ngân và thầy Đông Quang.
    Có mẹ nào biết rõ thì cho mình hỏi xíu:
    - Địa chỉ của Ngọc Ngân ở đâu ạ? mình có nhìn thấy ở cmt nào đó nhưng giờ tìm k ra, số điện thoại thì có rồi mà inbox zalo chưa thấy Ngân đọc (Phong Thủy Bảo An đúng k các mẹ?)
    - Mình đọc ở phần 6, thấy người nói thầy Đông Quang ở Q8, người nói ở Bình Chánh nên nếu ai có thông tin chính xác của thầy cho mình xin với nha.
    Cảm ơn các mẹ
    • 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ngọc Ngân mình xêm rồi nhưng chắc có lẽ không hợp nên chẳng có gì đúng cả.
    Thầy Đông Quang xem tứ trụ biết ngày tháng năm sinh và giờ thì nên đi xem còn không biết chính xác thì xem cũng đại khái thôi bạn ạ, ở Bình chánh bạn nhắn tin cho Thầy hẹn trước rồi đến
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi funny_girl16 Xem bài viết
    Ngọc Ngân mình xêm rồi nhưng chắc có lẽ không hợp nên chẳng có gì đúng cả.
    Thầy Đông Quang xem tứ trụ biết ngày tháng năm sinh và giờ thì nên đi xem còn không biết chính xác thì xem cũng đại khái thôi bạn ạ, ở Bình chánh bạn nhắn tin cho Thầy hẹn trước rồi đến
    Cảm ơn b, mình đã gọi cho thầy Đông Quang hẹn lịch và gửi ngày sinh. Mình đã có gđ nên thầy kêu gửi thông tin cả nhà. Có điều cho mình hỏi thầy tính phí như nào nhỉ, k biết có cao lắm không. Trước kia mình đọc được là tùy hỷ nhưng m seach thử thấy thầy cũng có làm web, đọc trên đó k có giá nhưng có ghi dịch vụ có tính phí nên k biết phí như nào. Sợ cao quá k có đk xem
    • 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thầy xem tùy hỷ bạn nhé, Mình thì lúc đưa 100k lúc thì 150k tùy bạn nếu bạn thấy xem đúng thì nên cho nhiều hơn. Mà bạn nhớ nói thầy là ngày âm hay ngày dương nhé chứ không như đợt trước mình đưa thầy ngày âm mà thầy cứ nghĩ là ngày dương nên xem không đúng
    • 473 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Ngân thì xem tùy duyên: cứ gửi zalo hay tin nhắn fb thử, vì do khách nt đông quá bị trôi tn, có người cũng phải hẹn hoài mới xem được, chịu khó chờ đợi xem sao nhé.
    Nếu muốn coi tương lai gần và cụ thể chi tiết thì coi Ngân hay hơn. Vì thầy ĐQ coi theo kiểu tứ trụ ( 1 dạng giống như lá số tử vi thời gian trọn đời khá xa nên khó kiểm chứng được và hơi chung chung)
    • 473 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Lâu ngày mới vô mà thấy ít ai comment ghê. Sẵn nay cuối tuần rảnh ngồi nhâm nhi ly cafe chia sẻ kinh nghiệm thêm coi bói của bản thân:
    - Đi coi bói cũng phải hợp với người coi: vì có người coi người này đúng, coi tới người khác lại sai hết nên thông tin mọi người chia sẻ cho bạn mang tính tham khảo: chứ không có cái nào mang tính đúng tuyệt đối là thầy/bà đó sẽ coi bạn đúng.
    - Nếu coi lần đầu đã thấy coi sai thì không nên coi tiếp người đó nữa.
    - Đừng kỳ vọng là coi bói sẽ nói đúng mong muốn của bạn: về chuyện tình cảm/cv... rồi coi hết người này đến người khác để coi có ai nói khác và kết quả như ý bạn ko? Vì thực tế dù có nói đúng ý bạn nhưng chưa chắc là sẽ xảy ra thực tế. Qua các phần trước thấy khá nhiều bạn cứ đi coi nhiều nơi để coi chuyện tình cảm/cv của mình có quay lại/ tiến triển.... không? => phí tiền
    - Dù số mệnh hay mọi thứ đã định sẵn cho bạn sẽ xảy ra nhưng quan trọng là bạn hóa giải cho nó nhẹ hơn bằng việc tích đức làm việc thiện... nhiều để giải nghiệp bạn đã gây ra tiền kiếp. Mọi chuyện bạn thấy và gặp trong cuộc sống này đều là những chuyện buộc phải xảy ra cho bạn, bạn gặp ai trong cuộc đời này cũng là nhân duyên. Có nhân duyên tốt và xấu nên khi gặp chuyện xấu cứ đón nhận nó nhẹ nhàng và trả hết nợ là xong.
    - Giữa thứ bạn chưa biết và biết được sau khi coi bói sẽ ảnh hưởng đến kết quả của tương lai: khi bạn biết chuyện tương lai thì sẽ có xu hướng hành động theo (ngoại trừ những thứ ngoài khả năng chủ quan của bạn như: bệnh, tai nạn...) => Cứ xem coi bói để giải tỏa tâm lý của bạn, đừng tin quá nhiều vào coi bói mà phải vừa kết hợp thực tế bạn nhìn ra và tham khảo thêm từ coi bói.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dang_nguyen Xem bài viết
    Lâu ngày mới vô mà thấy ít ai comment ghê. Sẵn nay cuối tuần rảnh ngồi nhâm nhi ly cafe chia sẻ kinh nghiệm thêm coi bói của bản thân:
    - Đi coi bói cũng phải hợp với người coi: vì có người coi người này đúng, coi tới người khác lại sai hết nên thông tin mọi người chia sẻ cho bạn mang tính tham khảo: chứ không có cái nào mang tính đúng tuyệt đối là thầy/bà đó sẽ coi bạn đúng.
    - Nếu coi lần đầu đã thấy coi sai thì không nên coi tiếp người đó nữa.
    - Đừng kỳ vọng là coi bói sẽ nói đúng mong muốn của bạn: về chuyện tình cảm/cv... rồi coi hết người này đến người khác để coi có ai nói khác và kết quả như ý bạn ko? Vì thực tế dù có nói đúng ý bạn nhưng chưa chắc là sẽ xảy ra thực tế. Qua các phần trước thấy khá nhiều bạn cứ đi coi nhiều nơi để coi chuyện tình cảm/cv của mình có quay lại/ tiến triển.... không? => phí tiền
    - Dù số mệnh hay mọi thứ đã định sẵn cho bạn sẽ xảy ra nhưng quan trọng là bạn hóa giải cho nó nhẹ hơn bằng việc tích đức làm việc thiện... nhiều để giải nghiệp bạn đã gây ra tiền kiếp. Mọi chuyện bạn thấy và gặp trong cuộc sống này đều là những chuyện buộc phải xảy ra cho bạn, bạn gặp ai trong cuộc đời này cũng là nhân duyên. Có nhân duyên tốt và xấu nên khi gặp chuyện xấu cứ đón nhận nó nhẹ nhàng và trả hết nợ là xong.
    - Giữa thứ bạn chưa biết và biết được sau khi coi bói sẽ ảnh hưởng đến kết quả của tương lai: khi bạn biết chuyện tương lai thì sẽ có xu hướng hành động theo (ngoại trừ những thứ ngoài khả năng chủ quan của bạn như: bệnh, tai nạn...) => Cứ xem coi bói để giải tỏa tâm lý của bạn, đừng tin quá nhiều vào coi bói mà phải vừa kết hợp thực tế bạn nhìn ra và tham khảo thêm từ coi bói.
    cảm ơn lời khuyên của bạn, thực ra mình rất ít khi đi xem bói, lần này mình đang có chút chuyện muốn xin lời khuyên, gần chỗ mình đang có cửa hàng cho thuê, 2 vc cũng muốn làm ăn tuy nhiên tiền nhà cao mà vốn hạn hẹp nên rất phân vân. Bà nội đi xem cho thì nói k làm đc, bà ngoại xem cho thì thầy nói cứ làm đi, làm tốt nên mình chẳng biết như nào. Nếu tiền nhà tháp hơn chút thì mình có thể quyết định được nhưng đây hơi cao nên mình k liều được. haizzzzz
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dang_nguyen Xem bài viết
    Ngân thì xem tùy duyên: cứ gửi zalo hay tin nhắn fb thử, vì do khách nt đông quá bị trôi tn, có người cũng phải hẹn hoài mới xem được, chịu khó chờ đợi xem sao nhé.
    Nếu muốn coi tương lai gần và cụ thể chi tiết thì coi Ngân hay hơn. Vì thầy ĐQ coi theo kiểu tứ trụ ( 1 dạng giống như lá số tử vi thời gian trọn đời khá xa nên khó kiểm chứng được và hơi chung chung)
    minh thấy zalo báo Ng online suốt nhưng m gửi lời mời kết bạn mãi k thấy Ng add, tn thì k thấy Ng đọc. Hic hic
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn mình được người quen dắt đi xem 1 cô khoảng 45-50 ở đường Huỳnh văn Bánh, nhà cô thờ Phật, lúc xem cô xưng là Cô Nhi, bạn mình xem là chỉ cách giải để có bầu ( vì chạy chữa 2 năm rồi chưa có) thì về làm đúng những lời cô chỉ khoảng 2,3 tháng sau là có bầu. Bạn mình lại không nhớ địa chỉ, có ai xem cô chưa ạ, có thể cho mình xin địa chỉ không ạ ?
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pecoi2012 Xem bài viết
    Bạn mình được người quen dắt đi xem 1 cô khoảng 45-50 ở đường Huỳnh văn Bánh, nhà cô thờ Phật, lúc xem cô xưng là Cô Nhi, bạn mình xem là chỉ cách giải để có bầu ( vì chạy chữa 2 năm rồi chưa có) thì về làm đúng những lời cô chỉ khoảng 2,3 tháng sau là có bầu. Bạn mình lại không nhớ địa chỉ, có ai xem cô chưa ạ, có thể cho mình xin địa chỉ không ạ ?
    kêu bạn b dẫn đi, đi rồi chắc vẫn nhớ nhà đó
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@tr4ng1912 : Ban can thue mat bang hay nhu the nao? ma buon ban gi?minh cung rat hay di coi nhung cai gi thanh hay khong thanh nen cau xin ong ba, to tien minh truoc da. Cai gi cung vay co tho co thieng co kieng co lanh :P
    • 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Timuoi80 Xem bài viết
    @tr4ng1912 : Ban can thue mat bang hay nhu the nao? ma buon ban gi?minh cung rat hay di coi nhung cai gi thanh hay khong thanh nen cau xin ong ba, to tien minh truoc da. Cai gi cung vay co tho co thieng co kieng co lanh :P
    uk mình định thuê mặt bằng, dự tính thì khoảng sang năm 2 vc mới làm nhưng có chỗ người ta đang cho thuê mà giá cao nên phân vân đó b. Bình thường nhà mình cũng xin ông bà tổ tiên là chính được cái mẹ 2 bên cũng chu đáo khâu này. Có điều chuyện nào lớn thì vẫn muốn tham khảo ý bề trên xem sao ý b
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tr4ng1912 Xem bài viết
    hẻm 2,3 sẹt nên bạn ây bảo ko nhơ chính xác được nếu chỉ đi có 1 lần, với bạn ấy giờ đang bầu bí, nghén không dắt mình đi được nè.
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pecoi2012 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tr4ng1912 Xem bài viết
    hẻm 2,3 sẹt nên bạn ây bảo ko nhơ chính xác được nếu chỉ đi có 1 lần, với bạn ấy giờ đang bầu bí, nghén không dắt mình đi được nè.
    Bạn có thể xem tử vi và phong thủy ở chỗ thầy Ngọ. Thầy ở Thủ Đức, thầy xem tử vi và phong thủy rất chính xác nhé. Thầy chỉ rất cặn kẽ, và sẽ cho bạn những lời khuyên hữu ích. Bạn cần cung cấp ngày giờ tháng năm sinh chính xác.
    Số đt của thầy: 0918511156, bạn gọi đt để cho ngày giờ và hẹn trước ngày ra xem.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình dân ngoài bắc , năm 2015 có vào sg công tác qua giới thiêu của mấy me trên trang này có đi coi bói của bà tên Huệ. mình thấy coi về đường làm ăn và tình duyên hay. ngẫm đên bgio thấy đúng quá. đặc biệt cái vụ tình duyên thì ok lắm. Năm 2015 mình và ông xã bây giờ có trục trặc tưởng không đến được với nhau. nhưng bà ta nói mình và ông có số ăn đời ở kiếp và sẽ có đám cưới. và bà ấy làm cho mình cái phép. Được khoảng hai tháng tự dứng chúng tôi quay lại với nhau va làm đám cưới. nói chung bà này mình thấy ok. Bgio thỉnh thoảng có việc gì mình vẫn thường gọi hỏi bà ấy. ai quan tâm thì đến thử một lần xem có duyên hợp không. sđt của bà âý là : 01644877318 cô tên Huệ nhà bà ấy ở Q8 thì phải Gần cầu Nguyễn Văn Cừ
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình dân ngoài bắc , năm 2015 có vào sg công tác qua giới thiêu của mấy me trên trang này có đi coi bói của bà tên Huệ. mình thấy coi về đường làm ăn và tình duyên hay. ngẫm đên bgio thấy đúng quá. đặc biệt cái vụ tình duyên thì ok lắm. Năm 2015 mình và ông xã bây giờ có trục trặc tưởng không đến được với nhau. nhưng bà ta nói mình và ông có số ăn đời ở kiếp và sẽ có đám cưới. và bà ấy làm cho mình cái phép. Được khoảng hai tháng tự dứng chúng tôi quay lại với nhau va làm đám cưới. nói chung bà này mình thấy ok. Bgio thỉnh thoảng có việc gì mình vẫn thường gọi hỏi bà ấy. ai quan tâm thì đến thử một lần xem có duyên hợp không. không biết bgio bà ấy coi lấy bao nhiêu. nhưng năm đó bà ấy lấy tận 200k/lần xem . sđt của bà âý là : 01644877318 cô tên Huệ nhà bà ấy ở Q8 thì phải Gần cầu Nguyễn Văn Cừ
    • Thienthi123 Khách
    • 1 năm
    Hi.mình mê xem bói nhất. Dạo trước len đây thấy ai khen thầy bà nào coi hay xa cở nào mình cũng ráng đi.mà k hỏi sao k hợp hay sao mà toàn nói chung chung .mấy cái họ nói minh đều biết hết roi.tình cờ biết ngọc ngân xem bói và nhiều người cũng khen mà minh ket bạn zalo thấy mặt còn trẻ nên cũng k di.sau này có lần ngẫu hứng mình đi thụ xem sao.đi xem thì thấy n xem rất nhiều. Có tâm và tùy hỷ muốn cho bao nhiu cung dc.sau này mình kiểm chứng những gì n nói đều xảy ra,đôi khi lại xảy ra trể hơn vài ngày thoi ak.
    Như dạo trước n nói mình sinh mỗ, thấy mình có bệnh gì liên quan đuong ruột . minh đi sinh ket qua tu cung k mở và phải mỗ.khi mỗ phat hiện ruot thừa bị viêm và mỗ luon....
    Dạo gần đây n còn bán vòng phong thủy mình mạnh thỗ nen mua vòng dâu tây. Không những đẹp đi đâu ai cũng khen mà nó còn có tác dụng tốt về tiền bạc và tình cảm.minh mới mua vong dâu tây (do minh mạng thổ) thì bà nội mình gửi cho mình 200$.trong khi do trc gio minh va bà ko hợp. Tu nhien ba gui cho minh het hồn luôn 😃😃😃😃.con tình yêu minh va ng iu cũ chia tay nay gần 3năm tự nhiên lại nc lại ...đây la điều bat ngờ nhất.... mình nghĩ do vòng đeo hợp phong thủy nen may mắn nó đến với mình.☺☺☺☺.
    N lúc nào cung onl zalo nhung nt thì vai ngay sau mới tl ko phải n chảnh đâu mà do khách pm nhiều qa nen bị trôi tn.cứ kiên nhẫn chờ n sẽ tl ak.😁😁😁😁😁
    Nói thật k phải khen chứ n nhỏ tuổi mà coi hay hơn nhiều người. Lại thêm vòng phong thủy vừa đẹp vừa có tac dụng nữa. Thiet là k co uỗng tiền chút nào.Mấy bữa thấy may c khen a kia coi hay mà minh coi thấy toàn tra lời chung chung.khỏi xem minh cũng biet cau tra loi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)