Địa chỉ thầy xem phong thủy ở Hà Nôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 40.7K Lượt đọc
  • 101 Trả lời

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Tặng cho bạn ý bó hoa hồng nhung mẹ nó ạ😂😂😂😂😂

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi giời các mẹ ơi, thím đấy dai nhỉ, mẹ bảo thím ấy là chỗ này của đàn bà, đi chỗ khác chơi nhé, hay đợi em về 24T2 Hoàng Đạo Thúy gửi thêm cho thím ấy mấy đồ em hay mặc!!!😃😌😌😌😌😌😌😌. Mẹ Hoabattu1998 tìm hiểu xem tên nó là gì, face nó như thế nào, vợ nó là ai, hỏi vợ nó xem loại chồng ăn cháo đái bát ấy không biết xấu hổ hay sao mà cứ đi cãi nhau với đàn bà, đúng là hãm, sáng ra ngõ mà gặp loại đàn ông mặc váy như này chỉ có mà đóng cửa hàng thôi các mẹ nhỉ. Hihi,
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kệ họ các chị ạ, bận tâm làm gì cho nó xuống nhan sắc đi, mình nhờ được thầy là tốt rồi. Có thì giờ đi spa còn hơn, Nhỉ!
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Cảm ơn các mẹ đã chia sẻ, đúng là có duyên mới nhờ được thầy, mong thầy mạnh khỏe để giúp phúc cho nhiều người nữa ạ!
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị ạ, mọi người có ai nhờ thầy Thịnh làm lễ nhập trạch và bốc bát hương luôn cho không ạ? Nếu như vậy thì nên gửi thầy khoảng bao nhiêu ạ? Cảm ơn các chị đã tư vấn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho em xin địa chỉ với
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Theo em thì các mẹ nhờ bốc bát hương, làm lễ nhập trạch về nhà mới thì cứ tùy tâm gửi lễ thầy như nhờ thầy xem phong thủy là được thôi. Nhà em cũng vậy. Nhà thầy ở Ngõ 420 đường Nguyễn Văn Cừ, gần lối rẽ vào bến xe Gia Lâm. Các mẹ sang thì gọi cho thầy hoặc nhắn trước là được thôi mà. Số của thầy là 0945071255. Chúc các mẹ may mắn nhé!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoacuatroi1988 Xem bài viết
    Mình nhất trí, gửi lễ thầy 1 triệu rưỡi nếu không đón được, ông xã mình gửi thầy hẳn 2 triệu rưỡi, mình cũng đã hỏi những chỗ khác rồi không có giá như vậy đâu. Mình nhờ thầy 2 lần xem nhà và căn hộ mới thấy thầy rất cẩn thận, đo tính lập bản đồ phong thủy, tư vấn rõ ràng không như các thầy khác cứ nói bừa đi chả có căn cứ nào. Với lại sau khi nhập trạch mình còn nhắn tin nhờ thầy tư vấn nhiều thứ khác nữa hoàn toàn miễn phí, không đòi hỏi thêm gì đâu. Nhà chị bạn lỡ tay làm vỡ gương bát quái đã khai quang thầy mang cái khác đến tận nhà cho. Theo mình nhờ được thầy giúp là tốt rồi, mình có mấy cô bạn trong hội kế toán hay hỏi nhau đúng là từ khi thầy giúp mọi nhà đề rất may, không có vận hạn gì cả, ai cũng lo hạn nhà mới nhưng đã hơn một năm chưa nhà đứa nào bị sao, ăn nên làm ra, đã có đứa mua ô tô rồi. Mình nghĩ được giúp như vậy nên trân trọng sẽ gặp may mắn!
    Bạn ơi cho tớ hỏi kinh nghiệm một chút được không, tớ đã mời thầy thịnh sang xem trước rồi mới thiết kế, hôm vừa rồi tớ cảm ơn thầy rồi Sau này phải nhờ thầy xem lại thiết kế, lễ nữa thì nên đưa thế nào cho phải nhỉ
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic, mẹ nó khỏi lo đi nhé, mẹ nhờ thầy Thịnh xem lại bản vẽ thiết kế xem đúng phong thủy chưa chứ gì, thầy giúp thôi chứ không lấy công xá gì đâu, nhà em cũng đưa nhưng thầy không lấy nữa, nhất định bảo giúp thôi, kể cả sau này mình hỏi rất nhiều việc khác từ ngày tháng, mua sắm, bố trí.... Không bao giờ lấy thêm cũng còn bảo mình hỏi việc đơn giản gọi điện nhắn tin là được sao phải nhọc công sang làm gì, khổ thế đấy, đúng thật là Hà Nội còn người như vậy hiếm thật. Nên mẹ yên tâm, chỉ khi nào mẹ mời thầy sang làm lễ động thổ thì gửi biếu thầy như hôm xem phong thủy là ok, nên cứ hỏi thoải mái đi nhé. Chúc bạn may mắn!
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em xác nhận chuẩn luôn, nhà em cũng thê, thầy quá tót đi, em nhờ xem chung cư tạ lễ 1 lần, hỏi ngày tháng, bản vẽ... tất tần tật thầy không hề đòi hỏi và em cũng quên mất không hỏi xem thầy có lấy không nữa... hihi, chỉ đến khi sửa chữa xong mời thầy đến làm lễ nhập trạch, bốc bát hương... tạ lễ 1 lần nữa là xong. Đấy các mẹ ạ. Xong việc từ lâu rồi thi thoảng gọi hỏi thầy vẫn giúp, giải đáp rât nhiệt tình và hoàn toàn free, thật là phúc đức các mẹ nhỉ! Chúc mẹ may mắn nhé, chúc sớm có căn nhà trong mơ nhé!
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ôi, giống nhà em thế, thật tình thầy quá tốt, rất có tâm, rất giỏi và chuẩn mực, chúc chị em may mắn!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, cho xem xin thông tin với
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà em cũng đang cần nhờ Thầy tư vấn về vị trí đặt đồ, đọc review của các mẹ mà thấy yên tâm quá, hy vọng có duyên với Thầy. Tks All!
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ cứ lấy số 0945071255 gọi cho thầy là được mà mẹ. Em cam đoan chỉ cần nghe giọng thầy nói là mẹ thấy ấm lòng rồi. Con người thầy rất tốt, rất từ tâm, làm chi tiết và rất cẩn thận. Chúc mẹ may mắn nhé!
    • 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nhím cho hỏi thầy có xem tử vi không?
    Em mò mẫm lĩnh vực này chục năm nay rồi. Cứ phải xem cho e đúng đã e mới tin các thứ khác
    Trước khi các mẹ muốn thiết kế phong thủy thì nên đọc qua bài viết của anh này về Phong Thủy nhà ở nhé
    Em thấy bài viết này rất hay và ngộ ra được nhiều thứ...
    Tử vi em cũng xem của anh ấy, và rất chính xác
    https://www.facebook.com/photo.php?f...type=3&theater
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thầy Thịnh cũng lập lá số tử vi đấy mẹ ạ. Nói chung việc tâm thầy đều giỏi cả. Thầy chuyên việc tâm giúp người mà. Nhưng hữu duyên các mẹ phải gọi trước chưa thầy hay bận đi xem phong thủy nên tốt nhất đặt lịch trước nhé. Chúc các mẹ may mắn!
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm qua hàng xóm nhà em nhờ thầy cúng dưói quê lên xem phong thủy cho căn hộ, em tò mò sang xem, nói chung linh tinh lắm, chả đứng gì cả. Thầy ấy cứ chém linh tinh, ma quỷ, vong ở trong nhà,... chả có cơ sở nào, không biết lập bản đồ phong thủy như thầy Thịnh, không hiểu và không giải thích được cặn kẽ về phong thủy. Hàng xóm em hoang mang lắm, em cho số thầy Thịnh rồi, chắc thầy xắp đến giúp. Nói chung các mẹ nên tìm đúng thầy tốt chứ đừng mê muội thêm lo vào ngưòi nhé. Em cam đoan ở Hà Nội này không ai giỏi về phong thủy như thầy Thịnh đâu các mẹ ạ. Chúc các mẹ may mắn!
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em công nhận với ý kiến của mẹ Hoabattu1998. Ở Hà Nội không có ai giỏi về phong thủy lại có tâm như thầy Thịnh. Nhà em nhờ thầy xem giúp về phong thủy làm ăn rất may mắn. Xong việc lâu rồi thi thoảng gọi điện hỏi xem ngày giờ hoặc hỏi việc gì đó thầy không đòi hỏi gì cả, rất chân thành, rất từ tâm. Cảm ơn các mẹ đi trước đã giúp em biết được thầy nhé!💜💜💜💜💜
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ!👍
    • 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hung8288 Xem bài viết
    Chào các mẹ thông thái.
    - Mình đọc xong topic này cũng mạo muộn gọi điện nhờ thấy thịnh đến làm lễ văn phòng luôn may mắn gọi được và nhờ được thầy có điều không như các mẹ tả
    1. Đón thầy lúc 1h chiều lúc thầy vừa xem xong cho 1 hộ ở chung cư, đón về thầy xem được 20 phút thì nhấp nhóm để đi vì hẹn ca tiếp theo, mình biết cố hỏi thêm vài thứ thầy trả lời qua qua và đi.
    - Kết quả ko hỏi được gì nhiều , ra đến xe mình bỏ vào phong bì 1tr gửi thầy, thầy bóc ra bảo 1triệu rưỡi e à. Mình rút trong túi thêm 500K đưa thầy.
    - Bước tiếp mình nhờ thầy làm lễ cho thầy xem hẹn ngày : 24 hoặc 29 sau đó thầy bận đi hạ long chưa về kịp lại hẹn lại ngày 26 . Mình thấy nghi nghi chắc ngày nào lễ cũng đc. cuối năm bận tranh thủ lễ thôi.
    - Đến tối 25 mình gọi điện hỏi bạn có biết về lễ bái, ngày giờ. thì bạn bảo 26 xung với mình và giờ cũng xung. chột dạ mình gọi hỏi thầy. E có xem sách thầy ngày mai ngày và giờ xung với e. Ko biết đúng ko . thầy bảo thế thì để thầy xem cho hôm khác. Vãi lúa
    - Bạn mình bảo là phải viết cả sớ từng người 1, khai báo nhiều thứ lắm trong khi chả thấy thầy nói gì về cái này cả.
    - Mà là nhà mới nên phải làm nhập trạch xong mới làm lễ văn phòng . thế mà thầy báo mua vài thứ cực đơn giản.
    Mình viết lên đây để cảnh báo mọi người kẻo lại giống như mình. Tiền mất tật mang
    - M không hiểu topic này ai cũng nói tốt về thầy mình thấy toàn ngược lại.
    - Đây là vấn đề tâm linh mình share cho mọi người biết ko phải là chuyện đùa. Phải làm cẩn thận
    Em nghe mấy thánh kia là đã biết đây là thầy rởm pr trá hình rồi, ha ha
    Em đồng quan điểm với bác để đỡ tốn tiền ngu. Đọc mấy cái câu: Ở Hà Nội này chưa ai giỏi và có tâm như thầy Thịnh, nghe khắm quá
    Đứa đi cùng đứa bạn cho nó xem Tử Vi trước xem thế nào, em ngồi nghe mà phì cười. May em không xem phí tiền. Toàn nói chung chung, nói dựa kiểu đoán bừa. Nhìn mặt thì gian chứ có tâm nỗi gì, chán mấy mẹ lắm
    Tính em chắc cú, hay đi xem thầy cả chục năm nay rồi, ai mà xem cho em không đúng, thì đừng nói chuyện đến nhà làm gì mất thời gian
  • Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6