TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ thầy xem phong thủy ở Hà Nôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 43.1K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nhím cho hỏi thầy có xem tử vi không?
    Em mò mẫm lĩnh vực này chục năm nay rồi. Cứ phải xem cho e đúng đã e mới tin các thứ khác
    Trước khi các mẹ muốn thiết kế phong thủy thì nên đọc qua bài viết của anh này về Phong Thủy nhà ở nhé
    Em thấy bài viết này rất hay và ngộ ra được nhiều thứ...
    Tử vi em cũng xem của anh ấy, và rất chính xác
    https://www.facebook.com/photo.php?f...type=3&theater

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Hôm qua hàng xóm nhà em nhờ thầy cúng dưói quê lên xem phong thủy cho căn hộ, em tò mò sang xem, nói chung linh tinh lắm, chả đứng gì cả. Thầy ấy cứ chém linh tinh, ma quỷ, vong ở trong nhà,... chả có cơ sở nào, không biết lập bản đồ phong thủy như thầy Thịnh, không hiểu và không giải thích được cặn kẽ về phong thủy. Hàng xóm em hoang mang lắm, em cho số thầy Thịnh rồi, chắc thầy xắp đến giúp. Nói chung các mẹ nên tìm đúng thầy tốt chứ đừng mê muội thêm lo vào ngưòi nhé. Em cam đoan ở Hà Nội này không ai giỏi về phong thủy như thầy Thịnh đâu các mẹ ạ. Chúc các mẹ may mắn!
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Cảm ơn mẹ!👍
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hung8288 Xem bài viết
    Chào các mẹ thông thái.
    - Mình đọc xong topic này cũng mạo muộn gọi điện nhờ thấy thịnh đến làm lễ văn phòng luôn may mắn gọi được và nhờ được thầy có điều không như các mẹ tả
    1. Đón thầy lúc 1h chiều lúc thầy vừa xem xong cho 1 hộ ở chung cư, đón về thầy xem được 20 phút thì nhấp nhóm để đi vì hẹn ca tiếp theo, mình biết cố hỏi thêm vài thứ thầy trả lời qua qua và đi.
    - Kết quả ko hỏi được gì nhiều , ra đến xe mình bỏ vào phong bì 1tr gửi thầy, thầy bóc ra bảo 1triệu rưỡi e à. Mình rút trong túi thêm 500K đưa thầy.
    - Bước tiếp mình nhờ thầy làm lễ cho thầy xem hẹn ngày : 24 hoặc 29 sau đó thầy bận đi hạ long chưa về kịp lại hẹn lại ngày 26 . Mình thấy nghi nghi chắc ngày nào lễ cũng đc. cuối năm bận tranh thủ lễ thôi.
    - Đến tối 25 mình gọi điện hỏi bạn có biết về lễ bái, ngày giờ. thì bạn bảo 26 xung với mình và giờ cũng xung. chột dạ mình gọi hỏi thầy. E có xem sách thầy ngày mai ngày và giờ xung với e. Ko biết đúng ko . thầy bảo thế thì để thầy xem cho hôm khác. Vãi lúa
    - Bạn mình bảo là phải viết cả sớ từng người 1, khai báo nhiều thứ lắm trong khi chả thấy thầy nói gì về cái này cả.
    - Mà là nhà mới nên phải làm nhập trạch xong mới làm lễ văn phòng . thế mà thầy báo mua vài thứ cực đơn giản.
    Mình viết lên đây để cảnh báo mọi người kẻo lại giống như mình. Tiền mất tật mang
    - M không hiểu topic này ai cũng nói tốt về thầy mình thấy toàn ngược lại.
    - Đây là vấn đề tâm linh mình share cho mọi người biết ko phải là chuyện đùa. Phải làm cẩn thận
    Em nghe mấy thánh kia là đã biết đây là thầy rởm pr trá hình rồi, ha ha
    Em đồng quan điểm với bác để đỡ tốn tiền ngu. Đọc mấy cái câu: Ở Hà Nội này chưa ai giỏi và có tâm như thầy Thịnh, nghe khắm quá
    Đứa đi cùng đứa bạn cho nó xem Tử Vi trước xem thế nào, em ngồi nghe mà phì cười. May em không xem phí tiền. Toàn nói chung chung, nói dựa kiểu đoán bừa. Nhìn mặt thì gian chứ có tâm nỗi gì, chán mấy mẹ lắm
    Tính em chắc cú, hay đi xem thầy cả chục năm nay rồi, ai mà xem cho em không đúng, thì đừng nói chuyện đến nhà làm gì mất thời gian
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn Như Nâu, mình không biết bạn là ai nhưng đây là diễn đàn của các mẹ, mọi người cảm nhận như vậy. Xem cách viết và ngôn ngữ của bạn thì biết là bạn có học vấn, văn hóa ở mức nào rồi. Con người ta mà không có đạo đức khó để thành công bạn ạ. Mình xin lỗi bạn nhưng thật phí cho cô gái nào lấy được người chồng như bạn!
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hihi. Em biết rồi các mẹ ạ. Chỉ cần vào link nó gửi là ra tên Thím ấy là Nguyễn Tiến, số điện thoại 0843552434. Thím ấy cũng tư vấn ph9ng thủy các mẹ ạ. Thực ra việc tâm hữu xạ tự nhiên hương đâu lại đi làm trò ấy các mẹ nhỉ!
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kệ người ta các mẹ ạ. Em tâm đắc câu nói của sư thầy chùa Phúc khánh là: Đạo phật trường tồn cùng năm tháng là phật dạy con người ta không bao giờ được chỉ trích, bài xích tôn giáo khác. Chị em mình cần thận kẻo phạm đấy nhỉ!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

💓💓💓💓💓💓💓💓💓💓💓💕
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

💕
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi là thành viên uy tín, và hay đi xem các thầy 10 năm nay rồi. Chứ tôi không phải nick ảo mới lập 1 vài tháng như các thím. Nói vậy là đủ hiểu chứ gì
    Tôi bảo các mẹ trước khi làm phong thuỷ về nhà thì nên đọc bài ấy vì nó hay...
    Chứ cái anh kia a cũng không có thời gian về nhà các thím mà làm phong thuỷ đâu. Các mẹ không tin cứ gọi vào số trợ lý của a ấy nhé. Ngày xưa đã là giá 10tr a bảo không muốn đi đâu, a ấy xem tử vi 1 ngày cũng hơn số đó rồi, đỡ phải vất vả đến nhà đo đạc rồi tính toán
    Tử vi cũng phải hẹn ít nhất 1 tuần cũng đến lượt ấy. Ngày xưa mình gặp a ấy ở Hội lý số Vn chỗ Hoàng Cầu ấy, a ấy là Admin quản trị lyso.vn luôn
    Không phải thầy rởm xem dạo giá 1,5tr như mấy thím hay pr đâu
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy con mụ nick ảo lập được vài tháng thì cũng lập cho khéo vào, chứ Hoabattu1988 vơi Hoacuatroi1998 nghe nó na ná giống nhau lắm, lại cùng lập 1 thời điểm
    Nhìn lại đi nick ngta gần 10 năm rồi đấy
    Thử gọi số trợ lý thầy kia xem có nhận đi xem phong thuỷ không nhé, không lại bảo tôi pr mấy cái phong thuỷ chung cư
    Phong thuỷ mà đi kèm cúng bái là nghe đã thấy vớ vẩn rồi. Phong thuỷ là khoa học nhé, mấy thầy cúng là tâm linh, chết đói thì đừng có lấn sân, trấn yểm bừa lấy tiền nó mang nghiệp vào thân đấy, hại cả gia chủ
    • 50 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lại cả cái mụ Hoahongdonuocnga nữa, nick thì vừa mới lập 2019, nói chung tôi đi ra cho mấy loại hoa pr lộ liễu nhé, chỉ khổ mẹ nào dễ tin người mà nghe theo thôi
    Càng nghĩ càng buồn cười: Ở Hà Nội này thầy Thịnh là giỏi nhất và có tâm nhất...
    Ha ha nghe mắc cười vl
    Giỏi nhất mà giá chợ thế, giỏi có tâm mà đưa 1tr bóc ra đòi thêm 500 =))
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn Như Nâu, hữu xạ tự nhiên hương, gieo hạt giống tốt sẽ có thành quả tốt bạn ạ!
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ôi lạy chúa, bạn là thành viên uy tín mà bạn gọi chị em tớ là mấy con mụ, tủi thân quá đi, cảm ơn bạn đã vào topic của bọn tớ!
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Anh đừng đi, xin anh đừng đi
    Vì ai đó, còn chưa nói với ai điều gì... Xin anh đừng đi vì duyên đang nồng aanh ơi...!
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có một nhà sư đi qua 1 cái hồ, thấy con bò cạp đang chìm dưới nước, nhà sư liền với con bò cạp lên, con bò cạp đốt nhà sư một cái vào tay vô cùng đau buốt. Nhà sư thả con bò cạp xuống đất và tiếp tục bước đi.
    Sáng hôm sau nhà sư lại đi qua cái hồ ấy, con bò cạp lại đang ngắc ngoải sắp chết đuối, nhà sư lại vớt nó lên, nó lại đốt nhà sư một cái vô cùng đau buốt.
    Sáng ngày thứ ba, nhà sư lại đi qua, con bò cạp đang chìm xuống hồ, nhà sư lại vớt nó lên, nó lại đốt cho nhà sư một cái nhưng nhà sư hôm nay đã cẩn thận đeo găng tay nên không thấy đau buốt, đốt xong nó tắt thở, chết.
    Nhà sư liền thả xác con bò cạp xuống đất để cho thân xác nó hóa thành cát bụi và tiếp tục bước đi.
    Ps: Người tốt dù ở bất cứ hoàn cảnh nào cũng tốt. Người xấu đến chết vẫn xấu. Giúp người xấu cần phải có cơ chế đề phòng. Chúc các mẹ vui vẻ!💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖💖 💖💖💖💖💖💕
    • 45 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

👍 Hay tóa, yêu mami!💖💕
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

💕
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Aaaa em ra rồi, không phải thế đâu, em ra câu chuyện rồi xin được hầu các mẹ: Có một con bò cạp đực nó bước vào rạp chiếu phim toàn các mẹ yêu phim Hàn Quốc, trên màn ảnh đang chiếu bộ phim Mối Tình Đầu, nó nhảy lên sân khấu màn hình quát ầm lên, xem tôi đi, tôi đẹp trai hơn Bae Yong Joon, các mẹ chả ai tin, và chả ai nhìn nó, nó bực mình chạy xuống gần các mẹ cố nói như thế nhưng cứ đến gần mẹ nào thì mẹ đó lại tránh ra vì sợ nó đốt. Thẹn quá nó lủi thủi bước ra khỏi rạp như khi nó bước vào, lặng ngắt!
    Đấy, của em đấy, có hay không? cho em 1 like đi, đi mà, oh, my God, Love all Mami!💕💕💕💕💕💕💕💕💕
  • Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5