Địa chỉ thầy xem phong thủy ở Hà Nôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 32.3K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tặng cho bạn ý bó hoa hồng nhung mẹ nó ạ😂😂😂😂😂

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi giời các mẹ ơi, thím đấy dai nhỉ, mẹ bảo thím ấy là chỗ này của đàn bà, đi chỗ khác chơi nhé, hay đợi em về 24T2 Hoàng Đạo Thúy gửi thêm cho thím ấy mấy đồ em hay mặc!!!😃😌😌😌😌😌😌😌. Mẹ Hoabattu1998 tìm hiểu xem tên nó là gì, face nó như thế nào, vợ nó là ai, hỏi vợ nó xem loại chồng ăn cháo đái bát ấy không biết xấu hổ hay sao mà cứ đi cãi nhau với đàn bà, đúng là hãm, sáng ra ngõ mà gặp loại đàn ông mặc váy như này chỉ có mà đóng cửa hàng thôi các mẹ nhỉ. Hihi,
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kệ họ các chị ạ, bận tâm làm gì cho nó xuống nhan sắc đi, mình nhờ được thầy là tốt rồi. Có thì giờ đi spa còn hơn, Nhỉ!
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã chia sẻ, đúng là có duyên mới nhờ được thầy, mong thầy mạnh khỏe để giúp phúc cho nhiều người nữa ạ!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị ạ, mọi người có ai nhờ thầy Thịnh làm lễ nhập trạch và bốc bát hương luôn cho không ạ? Nếu như vậy thì nên gửi thầy khoảng bao nhiêu ạ? Cảm ơn các chị đã tư vấn ạ
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho em xin địa chỉ với
    • 33 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Theo em thì các mẹ nhờ bốc bát hương, làm lễ nhập trạch về nhà mới thì cứ tùy tâm gửi lễ thầy như nhờ thầy xem phong thủy là được thôi. Nhà em cũng vậy. Nhà thầy ở Ngõ 420 đường Nguyễn Văn Cừ, gần lối rẽ vào bến xe Gia Lâm. Các mẹ sang thì gọi cho thầy hoặc nhắn trước là được thôi mà. Số của thầy là 0945071255. Chúc các mẹ may mắn nhé!
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4