TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ " camera an toàn " lắp đặt camera có ổn không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.97K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chẳng là nhà em cũng định lắp đặt camera từ lâu lại thêm mấy hôm trước thấy hàng xóm xung quanh bị mất trộm nên em định lắp camera. Không biết chỗ nào lắp đặt uy tín cả nên em lên mạng tìm kiếm thì thấy có bên camera an toàn này chuyên lắp đặt camera. có mẹ nào đã lắp bên này chưa cho em xin đánh giá với hoặc đã từng lắp đặt camera chưa cho em xin chút kinh nghiệm chọn camera. thanks cả nhà!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ lắp chưa. em cũng đang muốn lắp đây, cho mình xin đánh giá với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Camera an toàn ở hà nội nên mình không có thông tin về bên ấy
    Mình xin góp ý cho bạn nhé, vì bên mình cũng làm camera
    Bạn nên chọn những dòng camera có thương hiệu lớn ( vì chất lượng ổn định và giá cả hợp lí) như:
    Hikvision: hình ảnh đẹp, chất lượng ổn định- giá cả rất hợp lí, mắt trên 650k là dùng ổn rồi nhé
    Dahua: hình ảnh trong trẻo, chất lượng tốt với những mắt trên 1tr2, dưới 1tr2 thì hay bị lỗi hồng ngoại nhé
    Samsung: hình ảnh tạm được với dòng mắt dưới 1tr5, độ bền cao nhưng giá cả hơi đắt
    Nếu dư giả bạn có thể chọn dòng sản phẩm như Bosch, Sony, Panasonic ( những dòng này nhập khẩu nước ngoài và chuyên làm dự án nhé)
    • 32 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm ơn bác
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

theo em thì lắp đặt camera để bảo vệ an toàn, tài sản...thì nên chọn đơn vị nào uy tín, có thâm niên một chút, mẹ nên tham khảo thêm hãng camera, chế độ hậu mãi, giá cả chênh lệch một chút cũng được nhưng mà yên tâm. Có hỏng hóc hay trục trặc gì còn nhận được hỗ trợ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm ơn mẹ đã góp ý
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trước nhà em cũng lắp đặt bên camera an toàn mẹ này. dùng cũng được gần 2 năm rồi, nói chung là giá cả cũng cao thấp hơn 1 số bên không đáng kể vì mình cũng được người quen giới thiệu lắp ở đây. Hình ảnh thì có nhiều gói để mẹ lựa chọn, tùy vào nhu cầu sử dụng của mẹ. mẹ cứ hỏi trực tiếp ấy, bên họ tư vấn cũng nhiệt tình mà
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em ở cầu giấy hà nội cũng mới lắp camera bên mà mẹ đang hỏi này. nhưng em chỉ cần quan sát mỗi cửa hàng nail nhỏ nên họ tư vấn lắp 1 camera không dây thôi. Đánh giá để mẹ tham khảo: hình ảnh nét, có cả tiếng luôn, mình cứ sợ lắp camera không dây thì tín hiệu chập chờn nhưng dùng thấy cũng ổn, lưu video gần 15 hôm vừa đủ nhu cầu của mình, lắp đặt gọn gàng nhanh chóng, giá cả thì cao hơn chút em tham khảo mấy bên cũng chênh nhau không nhiều lắm. mình cũng mới lắp được mấy tháng ah, tạm thời thì vẫn ổn, có giấy bảo hành 2 năm. Cảm nhận của em là cũng đáng tin được mẹ ah. Mẹ tham khảo nhé.
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

giờ thông tin trên mạng cũng nhiều mà, bác định lắp bên nào thì tìm hiểu thông tin của bên đó kỹ vào, có điều kiện thì tới tận nơi xem sản phẩm là tốt nhất
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng sắp có nhu cầu. đánh dấu chờ đánh giá của các mẹ
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

nhà mình lắp mấy bộ rồi lên cũng có chút kinh nghiệm, mẹ nên hỏi tư vấn kỹ về hãng camera, độ phân giải, xem ban đêm, quan trọng nhất là chế độ bảo hành về sau nữa mẹ ạ. mình lần đầu tiên lắp gọi phải 1 bên không có trách nhiệm, dùng được mấy tháng camera có vấn đề gọi số điện thoại trước gọi lắp đặt thì ko liên lạc được. nên mẹ tham khảo bên nào uy tín chút, đắt ko hơn bao nhiêu đâu
    • 32 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm ơn các mẹ và mọi người đã nhiệt tình tư vấn giúp em. sau khi tham khảo ý kiến mọi người và trực tiếp quan bên camera an toàn nhờ tư vấn mình đã quyết định lắp đặt camera tại đơn vị này bởi sự nhiệt tình, chuyên nghiệp. em sẽ có review lại tới các mẹ nha.