Đi Xuất khẩu lao động nhật bản nên chọn công ty nào thì tốt, rẻ, chất lượng ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 30.4K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà ơi cho mình hỏi thăm chút, mình đang có ý định đi Nhật theo dạng kỹ sư, có anh chị hay người thân nào đã đi Nhật thông qua cty Mirai chưa ạ, tư vấn giúp mình với. Thank all.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tạm dc đó nhỉ, bài viết phân tích khá tốt.
    tiền là 1 người đầy tớ tốt nhưng lại là 1 ông chủ xấu.
    0914.770.188(zalo kết bạn nhắn vui vẻ)
    www.thietbigarage.com.vn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ui bây giờ thì nhiều công ty lắm toàn cty lừa thôi . em trai mình cũng bị lừa 2 lần , đến lần thứ 3 mới tìm được 1 công ty cũng ở hà nội do Bác mình giới thiệu , may mắn lên bây giờ em mình cũng đã bay được 5 tháng rồi , bên này làm chuẩn lắm và lương các đơn hàng cũng cao và làm thêm nhiều . tớ thấy công ty này là ổn . bạn nào muốn đi qua tìm hiểu qua trang website.www.laodongvietnhat. com
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 70 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

bị lừa lần thứ nhất đã khổ đây bị lừa đến lần 2 thì kinh quá
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 70 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Công ty Mirai thì mình không biết nhưng bây giờ nếu bạn đi kỹ sư nên chú ý về chi phí và độ uy tín của công ty
    Chi phí đi KTV giờ giao động trong khoảng 4k$-4k5$ chưa bao đậu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi đã ai đi cty XKLĐ Batimex chưa ạ, bạn em cũng theo đó nhưng mà chờ đơn hàng với thi thây lâu quá
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenschoone Xem bài viết
    Cho em hỏi đã ai đi cty XKLĐ Batimex chưa ạ, bạn em cũng theo đó nhưng mà chờ đơn hàng với thi thây lâu quá
    Công ty Batimex mà lại lâu có đơn hàng thì nghe hơi lạ. Bạn đang học nguồn hay là chỉ đợi đơn hàng để thi?
    Tư vấn vừa học vừa làm ở Nhật Bản, tuyện dụng xuất khẩu lao động nước ngoài, hướng dẫn các bạn làm visa Nhật Bản
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi người có ai đi công ty Mai Linh chưa vậy, mình đang tìm hiểu đi Nhật mà nhiều công ty quá, có công ty đó có người quen đi, nghe nói chi phí cỡ 4k5- 5k á. Ai biết thông tin hay có công ty nào rẻ mà ủy tín giúp mình với. Đi Nhật kiếm tiền đi du học, theo đuổi ước mờ. Dù giờ cũng 27 tuổi rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 70 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

các công ty giờ phí đi nó đều sàn sàn như nhau tầm 4k5-5k đó bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 70 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có bằng Đh ngành tiếng Anh, đang dạy tiếng Anh tiểu học, nhưng lương thấp, chế độ yếu quá, nên tính tìm đường đi nước ngoài, khổ nỗi chưa đủ tiền nên phải đi xklđ nè. Đang tìm hiểu để nè này đăng ký
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 70 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bạn có tiếng anh thì lựa chọn đi du học ở các quốc gia khác để có tương lai tốt hơn bạn ah
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3