TIN TÀI TRỢ.

Có nên mua xe Vision ở thời điểm này không? Các mẹ cho mình ý kiến với nhé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 896 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà,

Mình đang tính cuối tháng 8 này mua xe Vision, mình đang phân vân có nên mua ở thời điểm này không?
    Mẹ nào chạy xe vision rồi cho mình ý kiến với nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

theo mình thì ko nên chọn vision, mình có 2 bà chị chạy xe này thấy rất nhanh xuống nhé, từ màu sắc cho đến máy móc (ga yếu). Tóm lại là chất lương Honda bây h k như xưa nữa. Chị có thể có nhiều tuỳ chọn như yamaha hay suzuki cũng rất tốt nhé. Nếu có người quen thì nhờ tìm xe cũ mà tốt cũng dc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang chay xe Mio của Yamaha, nhưng dạo này nó hao xăng quá nên muốn đổi qua xe honda chạy cho tiết kiệm xăng, mình có khoảng 30tr nên mới nghĩ tới chiếc Vision của Honda, mình nghe đâu chiếc này chạy cũng ít hao xăng lắm, mà giờ nghe bạn manhcuong1236985 nói thế mình cũng phân vân quá. Cảm ơn lời khuyên của manhcuong1236985 nhé.
    • 21 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa.gio Xem bài viết
    Mình đang chay xe Mio của Yamaha, nhưng dạo này nó hao xăng quá nên muốn đổi qua xe honda chạy cho tiết kiệm xăng, mình có khoảng 30tr nên mới nghĩ tới chiếc Vision của Honda, mình nghe đâu chiếc này chạy cũng ít hao xăng lắm, mà giờ nghe bạn manhcuong1236985 nói thế mình cũng phân vân quá. Cảm ơn lời khuyên của manhcuong1236985 nhé.
    Hao xăng cũng có nhiều lý do lắm. Thường là do xe chạy lâu mà ko bảo dưỡng hoặc 1 số bộ phận như động cơ, lọc gió, nhớt láp có vấn đề. Bạn nên đem ra tiệm người ta kiểm tra xem nhé!