Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng dịch vụ tin nhắn miễn phí của Vinaphone không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.5K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

Đến trả lời mới nhất
    • 571 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Dịch vụ này mỗi ngày được 10 tin nhắn miễn phí trên trang vinaphone.com.vn nhưng chẳng hiểu tại sao đợt này mình không đăng nhập được, cứ đăng nhập số điện thoại và mật khẩu xong thì họ lại báo là thông tin đăng nhập không đúng. Có mẹ nào đang dùng dịch vụ này không chỉ giúp mình với
    Thanks!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 257 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuchunchin Xem bài viết
    Dịch vụ này mỗi ngày được 10 tin nhắn miễn phí trên trang vinaphone.com.vn nhưng chẳng hiểu tại sao đợt này mình không đăng nhập được, cứ đăng nhập số điện thoại và mật khẩu xong thì họ lại báo là thông tin đăng nhập không đúng. Có mẹ nào đang dùng dịch vụ này không chỉ giúp mình với
    Thanks!
    Sao tớ vẫn đăng nhập bình thường nhỉ! Mẹ nó thử xem kỹ lại xem có thiếu gì không nhé!

wehp
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 828 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Cũng có khi tớ bị như vậy đấy, nhưng khoảng vài giờ sau thì OK. Chắc bị lỗi.
    Mấy hôm nay tớ vẫn đăng nhập bình thường nhưng gửi tin đi chậm lắm, mãi mới tới người nhận, chẳng hiểu tại sao:Thinking:
    • 571 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Tớ đã đăng đúng cả số điện thoại mà mật khẩu mà không được (các mẹ có để số 84 trước số thuê bao không) Tớ không đăng nhập được phải đến 2 tháng rồi.
    • 629 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuchunchin Xem bài viết
    Tớ đã đăng đúng cả số điện thoại mà mật khẩu mà không được (các mẹ có để số 84 trước số thuê bao không) Tớ không đăng nhập được phải đến 2 tháng rồi.
    Không cần để 84 trước số thuê bao, cứ nhập số bình thường. Nhắn trên Vinaportal có cái lợi là gõ phím nhanh. Nếu không muốn hoặc hết 10 tin miễn phí thì có thể chọn trả phí cũng được- không bị quảng cáo, nhưng dở là tin nhắn chỉ được 165 ký tự, chứ không có tin nhắn dài như trên ĐTDD.
    onttella: Khách hàng được quyền YÊN TÂM & ĐƯỢC PHỤC VỤ :Rose::Rose::Rose:
    • 287 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Em cũng sài đây, mấy hôm trước cũng không đăng nhập được, nó cứ bảo sai như chị nói đấy. Em làm thủ tục lấy lại mật khẩu cũng không thấy hồi âm. Hôm sau thì lại vào bình thường. Chị thử ra máy tính khác để đăng nhập xem sao
    :Crying: :Sad: :Smiling: :Laughing: :Rose:
    • 571 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Buồn quá đăng nhập cả mấy máy ở cơ quan đều không được các mẹ ah, chắc bó tay mất thôi. Mình cũng đã lấy lại cả mật khẩu mà cũng chẳng được.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,034 Bài viết

• 2,756 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thỉnh thoảng hay dùng dịch vụ này thấy cũng tiện, được cái gõ nhanh và gửi miễn phí tin nhắn. Ở các mạng mobiphone, s-phone và vinaphone đều có đấy.